ಮಂಗಳವಾರ ಟ್ರಿವಿಯಾ: ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ತಿರುಗಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಯಾರೂ ಅವರನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ?

  • Whatsapp

ಪವರ್ ಸ್ಟಾರ್ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಕೇವಲ ಕಲಾವಿದರಲ್ಲ ಅವರದೇ ಬ್ರಾಂಡ್. ದಕ್ಷಿಣದಲ್ಲಿ ಅಪಾರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅವರು ಟಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ನಟ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಇಂದು, ಉದ್ಯಮಗಳು ತಮ್ಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ನಟರು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಚಿರಪರಿಚಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, 90 ರ ದಶಕ ಮತ್ತು 2000 ರ ದಶಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ವಿಷಯಗಳು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿದ್ದವು, ಅನೇಕ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳಿಗೆ ದಕ್ಷಿಣದ ತಾರೆಯರ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅದು ಒಮ್ಮೆ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್‌ಗೆ ವರವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸಿತು. ಹೌದು ಅವರು ತಮ್ಮ ಪಂಜಾ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಾಗ ಯಾರೂ ಅವರನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಿಲ್ಲ.

Read More

2011 ರಲ್ಲಿ, ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರ ‘ಪಂಜಾ’ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕಾಗಿ ಸುಮಾರು ಎರಡು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದಲ್ಲಿ ಇದ್ದರು ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸಂತೋಷದ ನಗರದ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸೆಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತು. ಕೋಲ್ಕತ್ತಾದ ಶೂಟಿಂಗ್ ಭಾಗವು ಬಾರಾ ಬಜಾರ್ ಮತ್ತು ಧರ್ಮತಾಲಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತ ನಿಗದಿಯಾಗಿತ್ತು. ಮತ್ತು ಹೊಡೆತಗಳ ಮಧ್ಯೆ, ನಟನು ನಗರವನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಸಮಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದನು. ಕುತೂಹಲಕಾರಿ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ, ಜನಸಂದಣಿಯ ನಡುವೆ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆದಾಡಿದಾಗ ಮತ್ತು ರಸ್ತೆ ಬದಿಯ ಅಂಗಡಿಗಳಿಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದಾಗ, ಅದು ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಹೊರತು ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಯಾರೂ ಗುರುತಿಸಲಿಲ್ಲ. ನಟನು ಯಾವುದೇ ಗಮನವನ್ನು ಆನಂದಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತನ್ನ ನಕ್ಷತ್ರದ ಇಮೇಜ್ ಅನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಸಾಮಾನ್ಯ ಮನುಷ್ಯನಂತೆ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ತಿರುಗಾಡಲು ಸಂತೋಷಪಟ್ಟನು.

ಕೋಲ್ಕತ್ತಾ ಆದ ಕಾರಣ ನಟ ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದ್ದು. ಲಕ್ಷಾಂತರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ತೆಲುಗು ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭದ್ರತೆಯಿಲ್ಲದೆ ನಟ ಹೊರಬರುವುದು ಅಸಾಧ್ಯ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಕ್ರಿಶ್ ಅವರ ಹರಿಹರ ವೀರ ಮಲ್ಲು ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣಕ್ಕೆ ಸಜ್ಜಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕಾರಣ, ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಚಿತ್ರದ ತಾರಾಗಣ ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ವ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯ ಕಾರ್ಯಾಗಾರವನ್ನು ನಡೆಸಿದರು. ಕಾರ್ಯಾಗಾರದ ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗಳು ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಬಿರುಗಾಳಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡವು. ಹರಿ ಹರ ವೀರ ಮಲ್ಲು ಒಂದು ಸಾಹಸ-ಸಾಹಸ ನಾಟಕ ಎಂದು ಬಿಂಬಿಸಲಾಗಿದೆ. ಹರಿ ಹರ ವೀರ ಮಲ್ಲು ತೆಲುಗು, ತಮಿಳು, ಮಲಯಾಳಂ ಮತ್ತು ಹಿಂದಿ ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ 2023 ರ ಮಾರ್ಚ್ 30 ರಿಂದ ಲಭ್ಯವಿರುತ್ತದೆ.

ನಿರ್ದೇಶಕ ಹರೀಶ್ ಶಂಕರ್ ಜೊತೆ ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಕೂಡ ಜೊತೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಭಾವದೈಯುಡು ಭಗತ್ ಸಿಂಗ್ ಗಾಗಿ. ಇವರಿಬ್ಬರು ಈ ಹಿಂದೆ ಗಬ್ಬರ್ ಸಿಂಗ್‌ನಂತಹ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದರು. ಪವನ್ ಕಲ್ಯಾಣ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಸೋದರಳಿಯ ಸಾಯಿ ಧರಮ್ ತೇಜ್ ಮಲ್ಟಿಸ್ಟಾರರ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳು ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿವೆ, ಇದು ತಮಿಳು ಚಲನಚಿತ್ರ ವಿನೋದ ಸಿತಂನ ತೆಲುಗು ರಿಮೇಕ್ ಆಗಿದೆ. ಆದರೆ, ಅಧಿಕೃತ ಘೋಷಣೆ ಇನ್ನೂ ಹೊರಬಿದ್ದಿಲ್ಲ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಬಿಯಾಂಡ್ ಫೆಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಈಗಾ: ‘ಅದೇ ಪ್ರೀತಿ ಅದೇ ಎನರ್ಜಿ’, ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಾನಿ, ಎಸ್‌ಎಸ್ ರಾಜಮೌಳಿ ಅವರ 2012 ರ ಚಿತ್ರ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ