ಭಯ: 1996 ಮಾರ್ಕ್ ವಾಲ್‌ಬರ್ಗ್ ನೇತೃತ್ವದ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಪೀಕಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ಅಳವಡಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು

  • Whatsapp

ಈ ಪ್ರಕಾರ ವೆರೈಟಿಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಮತ್ತು ಇಮ್ಯಾಜಿನ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್ ಪ್ರಸ್ತುತ 1996 ರ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸರಣಿ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತಿವೆ ಭಯ ನವಿಲುಗಾಗಿ. ಈ ಯೋಜನೆಯು ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಗೋಲ್ಡ್ ಬರ್ಗ್ ಅವರಿಂದ ಬಂದಿದೆ, ಅವರು ಬರಹಗಾರ ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಗ್ಲೋವರ್ ಇನ್ನೂ ಸಮುದಾಯ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿರಬಹುದು

ಮುಂಬರುವ ಟಿವಿ ರಿಮೇಕ್ ಭಯ ಇಮ್ಯಾಜಿನ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್‌ನ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಗ್ರೇಜರ್, ರಾನ್ ಹೊವಾರ್ಡ್, ಲಿಲ್ಲಿ ಬರ್ನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ಟನ್ ಜೋಲ್ನರ್ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ. ಇದು ಯುನಿವರ್ಸಲ್ ಟೆಲಿವಿಷನ್‌ನಿಂದ ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಗೋಲ್ಡ್ ಬರ್ಗ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಒಟ್ಟಾರೆ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

“ಈ ಆಧುನಿಕ ಸರಣಿಯ ಮರುಶೋಧನೆಯು ಬೆಕ್ಕು ಮತ್ತು ಇಲಿಯ ಮಾನಸಿಕ ಆಟದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಯುವ ಪ್ರೇಮಿಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಆದರೆ ಬೆಕ್ಕು ಯಾರು ಮತ್ತು ಇಲಿ ಯಾರು?” ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಓದುತ್ತದೆ. “ಡೇವಿಡ್ ಮತ್ತು ನಿಕೋಲ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸಿಯಾಟಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯಾದಾಗ, ಅದು ಮಹಾಕಾವ್ಯ, ಒಮ್ಮೆ-ಜೀವಮಾನದ ಪ್ರಣಯದಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ – ಆದರೆ ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪರಿಪೂರ್ಣ ದಂಪತಿಗಳು ಯಾವುದಾದರೂ ಎಂದು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಸಂಘರ್ಷದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ ಹೇಳಲಾಗಿದೆ, ಸರಣಿಯು ವೈಯಕ್ತಿಕ ದೆವ್ವಗಳು, ಗುಪ್ತ ಕಾರ್ಯಸೂಚಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಕುಸ್ತಿಯಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ವಿಷಕಾರಿ ಸಂಬಂಧಗಳ ಕುರಿತು ಟ್ವಿಸ್ಟ್-ತುಂಬಿದ ಸಸ್ಪೆನ್ಸ್ ಕಥೆಯಾಗಿ ‘ಅವರು ಹೇಳಿದರು, ಅವರು ಹೇಳಿದರು’ ಸಮಾವೇಶವನ್ನು ಮರುರೂಪಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಲೈಯಿಂಗ್ ಸೀಸನ್ 2 ಟ್ರೇಲರ್ ನವಿಲು ಹಿಂತಿರುಗುವ ದಿನಾಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ

ಮೂಲ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಜೇಮ್ಸ್ ಫೋಲಿ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಕ್ ವಾಲ್‌ಬರ್ಗ್, ರೀಸ್ ವಿದರ್ಸ್ಪೂನ್, ಅಲಿಸ್ಸಾ ಮಿಲಾನೊ ಮತ್ತು ಬ್ರಿಯಾನ್ ಗ್ರೇಜರ್ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಥೆಯು ನಿಕೋಲ್ ಎಂಬ 16 ವರ್ಷದ ಹುಡುಗಿಯ ಸುತ್ತ ಸುತ್ತುತ್ತದೆ, ಅವಳು ತನ್ನ ಆತ್ಮೀಯ ಸ್ನೇಹಿತ ಮಾರ್ಗೋ ಮೂಲಕ ಭೇಟಿಯಾದ ಸುಂದರ, ಸಿಹಿ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕ ಡೇವಿಡ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಾಳೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರ ಸಂಬಂಧವು ಮುಂದುವರೆದಂತೆ, ನಿಕೋಲ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಡೇವಿಡ್‌ಗೆ ಗಾಢವಾದ ಭಾಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ, ಅದು ಅವನು ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದ ಪರಿಪೂರ್ಣ ವ್ಯಕ್ತಿಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ