ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ಪಿಂಕ್‌ನ ಎರಡನೇ ಕ್ಯಾಸೆಟಿಫೈ ಸಹಯೋಗದ ಕುರಿತು ನೀವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾದ ಎಲ್ಲವೂ ಇಲ್ಲಿದೆ

  • Whatsapp

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಕರು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ ತನ್ನ ಚಿಲ್ಲರೆ ಲಿಂಕ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದ ಆದೇಶಗಳ ಮೇಲೆ ಕಮಿಷನ್ ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಯು ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧಕ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಆಡಿಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Read More

BLINKS, ಸಿದ್ಧರಾಗಿ! ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ಪಿಂಕ್ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಸೆಟಿಫೈ ಹೊಚ್ಚಹೊಸ ಸಹಯೋಗಕ್ಕಾಗಿ ಬ್ಯಾಕ್ ಅಪ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಈ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ಗೆ ಆಗಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮಂಗಳವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ಘೋಷಿಸಲಾದ ಸೀಮಿತ ಸಂಗ್ರಹವು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು “ತಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ಕೆ-ಪಾಪ್ ಗರ್ಲ್ ಗುಂಪಿನೊಂದಿಗೆ ಬೆಸ್ಟ್ಸ್ ಆಗಲು” ಆಹ್ವಾನಿಸುತ್ತದೆ.

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

BLACKPINK x Casetify ಸಂಗ್ರಹವು ಆರು ವಿಭಿನ್ನ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಗುಂಪಿನ ಹಿಟ್ ಸಿಂಗಲ್ “ಪಿಂಕ್ ವೆನಮ್” ನಿಂದ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ಪಡೆದ ಕನ್ನಡಿ ಕೇಸ್ ಮತ್ತು ಜಿಸೂ, ಜೆನ್ನಿ, ರೋಸ್ ಮತ್ತು ಲಿಸಾ ಅವರ ಪೂರ್ವ-ಮುದ್ರಿತ ಆಟೋಗ್ರಾಫ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮೆಮೊ ಕೇಸ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. Casetify ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವಿಶಿಷ್ಟ ಸಂದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ “ಮೆಮೊ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು” ಸಹ ಪರಿಚಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಸಂಗ್ರಹಣೆಯು $28-$122 ಕ್ಕೆ ಚಿಲ್ಲರೆಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಐಫೋನ್‌ಗಾಗಿ (ಐಫೋನ್ 14 ಸೇರಿದಂತೆ) ಮತ್ತು ಆಯ್ದ Samsung ಸಾಧನಗಳಿಗಾಗಿ ಫೋನ್ ಮತ್ತು ಟೆಕ್ ಪರಿಕರಗಳ ವಿಂಗಡಣೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಮೊದಲ ಡಿಬ್ಸ್ ಬೇಕೇ? ನಲ್ಲಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಿ Casetify.com ಆದ್ಯತೆಯ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಪಡೆಯಲು, ಆದ್ದರಿಂದ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 25 ರಂದು ಇಳಿದಾಗ ಅದನ್ನು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವವರಲ್ಲಿ ನೀವು ಮೊದಲಿಗರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ.

ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ಪಿಂಕ್ x ಕ್ಯಾಸೆಟಿಫೈ ಸಂಗ್ರಹ

ಹೊಸ ಸಂಗ್ರಹಣೆಯು Casetify ಮತ್ತು BLACKPINK ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಪಡೆಗಳನ್ನು ಸೇರಿಕೊಂಡವು (ಅವರ ಮೊದಲ ಮಾರಾಟವಾದ ಸಹಯೋಗವು ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು). ಕ್ಯಾಸೆಟಿಫೈ BTS ಮತ್ತು ಒಲಿವಿಯಾ ರೋಡ್ರಿಗೋ ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಕಲಾವಿದರೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಹೊಂದಿದೆ.

ಇತರ ಸುದ್ದಿಗಳಲ್ಲಿ, BLACKPINK ಅವರ ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ ಹಾಟ್ 100 ಅನ್ನು ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೇರಿಸಿದ ಮೊದಲ K-ಪಾಪ್ ಕ್ವಾರ್ಟೆಟ್ ಆಗಿ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿತು. ಜನನ ಗುಲಾಬಿ ಆಲ್ಬಮ್. ಗುಂಪು ತಮ್ಮ ಬಾರ್ನ್ ಪಿಂಕ್ ವಿಶ್ವ ಪ್ರವಾಸದ ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದ ಲೆಗ್ ಅನ್ನು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 25 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ, ಅದೇ ದಿನ ಕ್ಯಾಸೆಟಿಫೈ ಸಂಗ್ರಹವು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಟಿಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಖರೀದಿಸುವುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ವಿವರಗಳಿಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಬ್ಲ್ಯಾಕ್‌ಪಿಂಕ್ ಗೇರ್ ಬೇಕೇ? K-pop ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವಿರೋಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದ ನಮ್ಮ BLACKPINK ವ್ಯಾಪಾರದ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಓದಿರಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ