ಬಿ-ಟೌನ್‌ನ ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿಗಳಾದ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಯಾರ್ಡಿ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪಾಪ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ನಾವು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಮುದ್ದಾದ ಜೋಡಿ ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅವರಿಂದ ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಸೋಮವಾರ ಸಂಜೆ, ನಿರ್ಮಾಪಕ ಅಶ್ವಿನಿ ಯಾರ್ಡಿ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸ್ಟೈಲ್ ಆಗಿ ಆಗಮಿಸಿದರು. ಅವರಿಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪಾಪರಾಜಿಗಳಿಂದ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸುತ್ತಾಡುವುದನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರ ನಡುವೆ ಪ್ರಣಯ ಹುಟ್ಟಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಪರಸ್ಪರರ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಮಗೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

Read More

ಶುಕ್ರವಾರ, ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಕಾರನ್ನು ಡಿಬೋರ್ಡ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಡೆನಿಮ್ ಜಾಕೆಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಆರಾಮದಾಯಕವಾದ ತಿಳಿ ಕಪ್ಪು ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಕಿಯಾರಾ ಫ್ಯಾಷನ್ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಲು ಯಾವುದೇ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ. ಗೋಲ್ಡನ್ ಬಣ್ಣದ ಲೋವರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಸ್ತನಬಂಧವನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಅವಳು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

2021 ರಲ್ಲಿ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಹಿಟ್ ಆಗಿದ್ದ ಶೇರ್ಷಾ ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಪ್ರಣಯವು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಅಂದಿನಿಂದ, ಅವರು ಹಲವಾರು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಹಲವಾರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರು ಒಂದು ದಿನ ಮದುವೆಯಾಗುವ ಕನಸು ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದು ಇಲ್ಲಿದೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ಆಗಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಕಿಯಾರಾ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಇಬ್ಬರೂ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಾಟ್ ಶೋ ಕಾಫಿ ವಿತ್ ಕರಣ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಇಬ್ಬರೂ ಚಾಟ್ ಶೋನ ವಿಭಿನ್ನ ಸಂಚಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೂ, ಇಬ್ಬರ ನಡುವಿನ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಯಾರೂ ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅವರ ಸಂಬಂಧದ ಸ್ಥಿತಿ

ನಿರೂಪಕ ಮತ್ತು ಜನಪ್ರಿಯ ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ ಅವರು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಸಮೀಕರಣದ ಬಗ್ಗೆ ಕಿಯಾರಾ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ, ಅವರು “ನಾನು ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮೊದಲು ಭೇಟಿಯಾದದ್ದು 2018 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಲಸ್ಟ್ ಸ್ಟೋರೀಸ್, ಅದರಲ್ಲಿ ನಾನು ನಿಮ್ಮ ನಿರ್ದೇಶನದ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ( ಕರಣ್ ಜೋಹರ್), ಅವರು ಸ್ಟೂಡೆಂಟ್ ಆಫ್ ದಿ ಇಯರ್ ಜೊತೆಗೆ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಅವರನ್ನು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು.

ಆಳವಾಗಿ ಧುಮುಕುತ್ತಾ, ಕರಣ್ ಮುಂದೆ ಹೋಗಿ ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಜೊತೆಗಿನ ಕಿಯಾರಾ ಸಂಬಂಧದ ಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕೇಳಿದರು, ಅದಕ್ಕೆ ಅವರು “ನಾನು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಜೊತೆಗಿನ ನನ್ನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಅಥವಾ ನಿರಾಕರಿಸುವುದಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಉತ್ತರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ನಾಚಿಕೆಪಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಜೊತೆಗೆ ಕಾಫಿ ಮಂಚದ ಮೇಲೆ ಹಾಜರಿದ್ದ ನಟ ಶಾಹಿದ್ ಕಪೂರ್, “ಯಾವಾಗ ಬೇಕಾದರೂ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ದೊಡ್ಡ ಘೋಷಣೆಗೆ ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಿ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಅವರ ವರ್ಕ್ ಫ್ರಂಟ್

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕಿಯಾರಾ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಇಬ್ಬರೂ ಒಂದೆರಡು ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಜೋಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅಡ್ವಾಣಿ ಮುಂದಿನ ರೋಮ್ಯಾಂಟಿಕ್ ಕಾಮಿಡಿ ಗೋವಿಂದ ನಾಮ್ ಮೇರಾದಲ್ಲಿ ವಿಕ್ಕಿ ಕೌಶಲ್ ಮುಖ್ಯ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ, ಸತ್ಯಪ್ರೇಮ್ ಕಿ ಕಥಾದಲ್ಲಿ ನಟ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅಡ್ವಾಣಿ ತೆರೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ.

ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಮಿಷನ್ ಮಜ್ನು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಶ್ಮಿಕಾ ಮಂದಣ್ಣ ಜೊತೆ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಜೊತೆಗೆ ಥ್ಯಾಂಕ್ ಗಾಡ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ ಧರ್ಮ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್‌ನ ಯೋಧಗಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಲವ್ ಬರ್ಡ್ಸ್ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಪರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ಎದುರುನೋಡಬೇಕಾದ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಗುಂಪನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಸಿದ್ಧಾರ್ಥ್ ಮಲ್ಹೋತ್ರಾ ಮತ್ತು ಕಿಯಾರಾ ಅಡ್ವಾಣಿ ಅವರ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರವು ಜಾಹೀರಾತು ಚಿತ್ರೀಕರಣದಿಂದ BTS ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಹೊಳೆಯುತ್ತದೆ; ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ