ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಟು ದಿ ಬಿಗಿನಿಂಗ್: ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆ, ಶನಯಾ ಕಪೂರ್ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ ಚಿತ್ರ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾದರು

  • Whatsapp

ಬಾಲಿವುಡ್ ಮೆಗಾಸ್ಟಾರ್ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಇಂದು 80 ನೇ ವಸಂತಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿಯಿಂದ ಅವರ ಮನೆಯ ಜಲ್ಸಾದ ಹೊರಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಜಮಾಯಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ನಟ ಹೊರಬಂದು ಅವರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಅವರ ವಿಶೇಷ ಮೈಲಿಗಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ, ‘ಬಚ್ಚನ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಟು ದಿ ಬಿಗಿನಿಂಗ್’ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಚಲನಚಿತ್ರೋತ್ಸವವು ಅವರ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವರ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಇದನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ವಿಶೇಷಗೊಳಿಸಲು ಬಾಲಿವುಡ್ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಕೂಡ ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳನ್ನು ತಲುಪಿದರು.

Read More

ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ:
ಅನನ್ಯ ಪಾಂಡೆ ಮತ್ತು ಶನಯಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ತಂದೆ ಚಂಕಿ ಪಾಂಡೆ ಮತ್ತು ಸಂಜಯ್ ಕಪೂರ್ ಕೂಡ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು. ಶಬಾನಾ ಅಜ್ಮಿ ಕೂಡ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರು ಅಮರ್ ಅಕ್ಬರ್ ಅಂತೋನಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿದರು. ಶ್ವೇತಾ ಬಚ್ಚನ್ ಹಾಗೂ ಅಭಿಷೇಕ್ ಬಚ್ಚನ್ ಕೂಡ ಹಾಲ್ ನಲ್ಲಿ ಅಪ್ಪನ ಸಿನಿಮಾ ನೋಡುವ ಮೂಲಕ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ಸಂಭ್ರಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಗ್ ಬಿ ಅವರ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಿತ್ರ ಡಾನ್‌ನ ತಡರಾತ್ರಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಸಿನಿಮಾ ಹಾಲ್‌ಗೆ ಬಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಇಬ್ಬರೂ ಚಪ್ಪಾಳೆ ತಟ್ಟುವುದು ಮತ್ತು ನೃತ್ಯ ಮಾಡುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಶ್ವೇತಾ ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಸ್ಟೋರಿಗಳಲ್ಲೂ ವಿಡಿಯೋಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅನನ್ಯಾ ಪಾಂಡೆ ಅವರು ಹಂಚಿಕೊಂಡ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಸಹ ಅವರು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Instagram ಪೋಸ್ಟ್:
ಅನನ್ಯಾ ಅದೇ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನಾನು 2022 ರಲ್ಲಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ‘ಅಮರ್ ಅಕ್ಬರ್ ಆಂಥೋನಿ’ ಅನ್ನು 1977 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ ಅದನ್ನು 20 ಬಾರಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ್ದ ನನ್ನ ತಂದೆಯೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಅನುಭವಿಸಿದೆವು @ azmishabana18 ji ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ (ಯಾರೋ ಕಿರುಚುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೀವು ಕೇಳಬಹುದು – ವೋ ಲಡ್ಕಿ ಇಧಾರ್ ಹೈ – ಅವಳು ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಬಂದಾಗ) ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ, ರಿಷಿ ಜಿ, ವಿನೋದ್ ಜಿ ಮತ್ತು ಪರ್ವೀನ್ ಜಿ ಲವ್ ಯೂ @neetu54 ಜೀ I ಚಿತ್ರಮಂದಿರಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹೌಸ್‌ಫುಲ್ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ನೋಡುವ ಭಾವನೆಯನ್ನು ವಿವರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ – ಎಲ್ಲರೂ ಹುರಿದುಂಬಿಸುತ್ತಾರೆ, ಶಿಳ್ಳೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಾರೆ, ನೃತ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಹಾಡುತ್ತಾರೆ, ಡೈಲಾಗ್‌ಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅಮಿತ್ ಜಿ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಈ ಅವಿಸ್ಮರಣೀಯ ಅನುಭವಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.

ಇಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ