ಫ್ರಾಂಕ್ ಫ್ರಿಟ್ಜ್ ಷೇಡ್ಸ್ ಅಮೇರಿಕನ್ ಪಿಕ್ಕರ್ಸ್ ಮರ್ಚ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ ನಂತರ, ಮೈಕ್ ವುಲ್ಫ್ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಸಾಮಾನುಗಳೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಸಹ-ಹೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸುತ್ತಾನೆ

  • Whatsapp

ಫ್ರಾಂಕ್ ಫ್ರಿಟ್ಜ್ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ ವೋಲ್ಫ್ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಟಿವಿ ಲೈವ್‌ಗಳ ಹೊರಗೆ ಇತರ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ರಿಯಾಲಿಟಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು. ಮೊದಲನೆಯದು ಫ್ರಾಂಕ್ ಫ್ರಿಟ್ಜ್ ಫೈಂಡ್ಸ್ ಅನ್ನು ಸವನ್ನಾ, IL ನಲ್ಲಿ ನಡೆಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಎರಡನೆಯದು TN ನ ನ್ಯಾಶ್‌ವಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಆಂಟಿಕ್ ಆರ್ಕಿಯಾಲಜಿಯನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತದೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಇತಿಹಾಸ ಸರಣಿಯನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೊಂದಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ಇಬ್ಬರೂ ಇನ್ನೂ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಸರಣಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಾಮಾನುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇಬ್ಬರು ಟಿವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ಹಿನ್ನೆಲೆಯ ಬ್ರೌಹಾಹಾವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿಕರವಾಗಿದೆ.

Read More

ಕೆಲವು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾವು ಅದನ್ನು ಕಲಿತಿದ್ದೇವೆ ಫ್ರಾಂಕ್ ಫ್ರಿಟ್ಜ್ ಈಗ ಮರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಅವನ ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ತಲೆಯಾಡಿಸುತ್ತಾ ಅಮೇರಿಕನ್ ಪಿಕರ್ಸ್. ಟಿವಿ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಶರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವ ಅಡ್ಡ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಾತ್ರಿಯಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಮಹತ್ವದ ವಿಷಯವಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ರಿಯಾಲಿಟಿ ಸ್ಟಾರ್ ಹಿಸ್ಟರಿ ಚಾನೆಲ್ ಸರಣಿಯಿಂದ ತನ್ನ ಅಂತಿಮ ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾದ ನಾಟಕಕ್ಕೆ ತಲೆಯಾಡಿಸುತ್ತಾ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಈಗ ವೋಲ್ಫ್ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ