ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕೆ: ಹಿರಿಯ ತಾರೆಯ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದಂದು ಪ್ರಭಾಸ್ ಅಭಿನಯದ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಪಾತ್ರದ ನೋಟ

  • Whatsapp

ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ ಇಂದು ತಮ್ಮ 80 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವಾಗ, ಅವರ ಬಹುನಿರೀಕ್ಷಿತ ನಾಟಕ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕೆ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಪ್ರಭಾಸ್ ಅಭಿನಯದ ಚಿತ್ರದ ಹಿಡಿತದ ಮುನ್ನೋಟವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವು “ಲೆಜೆಂಡ್ಸ್ ಅಮರ” ಎಂಬ ಪದಗಳ ಜೊತೆಗೆ ಅದರ ಸುತ್ತಲೂ ಬಟ್ಟೆಯನ್ನು ಸುತ್ತುವ ಮೂಲಕ ಗುದ್ದಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿರುವ ಶಕ್ತಿಯುತ ಮುಷ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

Read More

ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, “5 ದಶಕಗಳಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಮನರಂಜನೆ ನೀಡಿದ ಶಕ್ತಿಕೇಂದ್ರ! ಈ ಬಾರಿ ನೀವು ಹೊರತಂದಿರುವ ಹೊಸ ಅವತಾರವನ್ನು ಜಗತ್ತಿಗೆ ತೋರಿಸಲು ಕಾಯಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಇಲ್ಲಿ 80 ನೇ ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹಲವು! ಶಕ್ತಿ ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಇರಲಿ ಯಾವಾಗಲೂ ಮತ್ತು ನೀವು ನಮ್ಮ ಹಿಂದೆ ಇರುವ ಶಕ್ತಿ @SrBachchan ಸರ್ – ಟೀಮ್ #ProjectK.”

ಕೆಳಗಿನ ಪೋಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ಅಮಿತಾಭ್ ಬಚ್ಚನ್ ಎರಡು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಿನಿಮಾ ಶೂಟಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ಅನುಭವದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಇದನ್ನು ‘ಉತ್ತೇಜಕ ಆದರೆ ಆತಂಕವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ’ ಎಂದು ಕರೆದರು. ಧೀಮಂತರು ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬ್ಲಾಗ್‌ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು ಮತ್ತು ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಉಭಯ ಭಾಷೆಯು ಪ್ರಚೋದಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ಆತಂಕವನ್ನು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಹೋರಾಡುವ ಮತ್ತು ಓಡಿಹೋಗುವ ಕೆಲಸದ ಹೊರೆ. ಮುಖವು ಅದರ ಸಂಭವಿಸುವಿಕೆಯ ಪ್ರಯೋಗಗಳನ್ನು ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.. ಪ್ರತಿ ಬಾರಿಯೂ ನಿರ್ಧಾರಿತ ನಿರ್ಧಾರ, ‘ಮತ್ತೆ ಎಂದಿಗೂ ‘ಮತ್ತು ನಾವು ಇದ್ದೇವೆ.

ಅವರು ಸೇರಿಸಿದರು, “ಕೆಲಸದ ಒತ್ತಡ, ಪ್ರತಿ ಹಂತದಲ್ಲೂ ಒಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆ .. ಗಮನ ಮತ್ತು ಕಾಳಜಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನಿಧಾನವಾದ ಹೆಜ್ಜೆ ಸುಲಭವಾದ ಏರಿಕೆ.. ನಿಲ್ಲುವುದು, ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು, ಪರಿಗಣಿಸಿ, ವಿಚಿತ್ರವಾಗಿ .. ಹಿಂದೆಂದೂ ಇರಲಿಲ್ಲ … ಈಗ ಇದೆ. ..ನಾನು ತುಂಬಾ ದೂರುತ್ತೇನೆ … ನಾನು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ ಹೇಳಬೇಕಾಗಿದೆ … “

ನಾಗ್ ಅಶ್ವಿನ್ ಅವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ, ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಕೆ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ನಾಟಕ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ವೈಜಯಂತಿ ಮೂವೀಸ್ ನಿರ್ಮಿಸಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ ಕೂಡ ಮಹತ್ವದ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟಿಸಲು ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ 80 ನೇ ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬ: ರಜನಿಕಾಂತ್, ಚಿರಂಜೀವಿ, ಮಮ್ಮುಟ್ಟಿ ‘ನಿಜವಾದ ಸಂವೇದನೆ’ಯನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ