ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಬ್ಲಿಂಕ್-182 ಹಿಂತಿರುಗಲು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಹಲವಾರು ಸಂಗೀತಗಾರರು ಮತ್ತು ಇತರ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು Blink-182 ಬೃಹತ್ ವಿಶ್ವ ಪ್ರವಾಸ ಮತ್ತು ಹೊಸ ಸಂಗೀತಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Read More

  • ಆರ್ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಬ್ಲಿಂಕ್-182 – ‘ಒಂಬತ್ತು’ ವಿಮರ್ಶೆ: ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ‘ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಿಲ್ಲದ’ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಅನುಸರಣೆ

ಇಂದು (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ನಾಲಿಗೆ-ಇನ್-ಕೆನ್ನೆಯ ವೀಡಿಯೊದ ಮೂಲಕ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ, ಇದು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಡೆಲಾಂಗ್, ಮಾರ್ಕ್ ಹೊಪ್ಪಸ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಾವಿಸ್ ಬಾರ್ಕರ್ ಅವರ ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಲೈನ್-ಅಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲಿದೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿತು.

ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಕಥೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ, 1975 ರ ಮ್ಯಾಟಿ ಹೀಲಿ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಸ್ಕ್ರೀನ್‌ಶಾಟ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದು ಹೀಗಿದೆ: “ಫಕ್ ಬ್ಲಿಂಕ್ 182 ಮೂಲ ಲೈನ್ ಅಪ್!! ಅವರು ಸುಧಾರಿಸಿದ್ದಾರೆ !!! ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬ್ಲಿಂಕ್ 182 ಗಾಗಿ ತೆರೆಯುತ್ತಿದ್ದೇವೆ!!! ಟಾಮ್ ಈಸ್ ಬ್ಯಾಕ್!! ನಾವು ಮಾಡಿದೆವು!!!”

2023 ರಲ್ಲಿ ಚಿಲಿ, ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ಮತ್ತು ಬ್ರೆಜಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೊಲ್ಲಾಪಲೂಜಾ ಅವರ ಮೂವರು ದಕ್ಷಿಣ ಅಮೆರಿಕಾ ಉತ್ಸವಗಳಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಗಾಗಿ 1975 ತೆರೆಯಲಿದೆ.

ಟರ್ನ್‌ಸ್ಟೈಲ್ ತಮ್ಮ Instagram ಕಥೆಗಳ ಮೂಲಕ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ: “ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಈ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಿಗಾಗಿ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಅವಕಾಶಕ್ಕಾಗಿ @blink182 ಧನ್ಯವಾದಗಳು”. ರೈಸ್ ಎಗೇನ್ಸ್ಟ್ ತಮ್ಮ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ: “ಮುಂದೆ ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ!”

ಕೆಳಗಿನ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ನೋಡಿ.

ಪ್ರಕಟಣೆಯ ನಂತರ ತನ್ನ Instagram ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು, DeLonge ಹೀಗೆ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ: “ನಾವು ನಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಿದರೆ ಏನು,” ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಹಿಂದಿನ ವರ್ಷಗಳ ಫೋಟೋದೊಂದಿಗೆ.

ಬ್ಲಿಂಕ್-182 ರ ಹೊಸ ಸಿಂಗಲ್ ‘ಎಡ್ಜಿಂಗ್’ ಶುಕ್ರವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 14) ಆಗಮಿಸಲಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಒಂದು ದಶಕದಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಮೂವರು ಸ್ಟುಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿದೆ (ಇಲ್ಲಿ ಮೊದಲೇ ಉಳಿಸಿ/ಪೂರ್ವ ಸೇರಿಸಿ) ಹೊಸ ಪೂರ್ಣ-ಉದ್ದದ ಸ್ಟುಡಿಯೋ ಆಲ್ಬಂ ಕೂಡ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೂ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿವರಗಳು ಇನ್ನೂ ಬಹಿರಂಗಗೊಳ್ಳಬೇಕಿದೆ.

ಸಂಗೀತ ಸುದ್ದಿಗಳ ಜೊತೆಗೆ, ಬ್ಯಾಂಡ್ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ತಮ್ಮ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದೆ, ಯುಕೆ, ಯುರೋಪ್, ಉತ್ತರ ಅಮೇರಿಕಾ ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಗಳು ಮತ್ತು ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಅಮೇರಿಕಾದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೊದಲ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ದೃಢೀಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ.

ಮುಂದಿನ ಸೋಮವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 17) ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಯ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 10 ಗಂಟೆಗೆ ಟಿಕೆಟ್‌ಗಳು ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮದನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ (ಯುಕೆ) ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ (ಉತ್ತರ ಅಮೇರಿಕಾ).

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ