ಪೊನ್ನಿಯಿನ್ ಸೆಲ್ವನ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ಸ್; ತಮಿಳುನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಅತೀ ದೊಡ್ಡ ಎರಡನೇ ಸೋಮವಾರದ ಸ್ಕೋರ್

  • Whatsapp

ಪೊನ್ನಿಯಿನ್ ಸೆಲ್ವನ್ ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಸೋಮವಾರದಂದು ತನ್ನ ಓಟದ ಮೊದಲ ಸಾಮಾನ್ಯ ಕುಸಿತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರಿಂದ ಸ್ಥಿರಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿತು, ರೂ. ಭಾರತೀಯ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ 7.50 ಕೋಟಿ ರೂ. ಎರಡನೇ ಶುಕ್ರವಾರದಿಂದ ಶೇ.45ರಷ್ಟು ಕಲೆಕ್ಷನ್ ನಲ್ಲಿ ಕುಸಿತವಾಗಿದ್ದು, ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಕುಸಿತವಾಗಿದೆ. ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಚಿತ್ರವು ಅಸಹಜವಾಗಿ ಬಲವಾದ ಹಿಡಿತವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು ಮತ್ತು ವಾರದ ದಿನದ ವ್ಯಾಪಾರವು ಮೊದಲ ವಾರದಲ್ಲಿ ಅಷ್ಟೇನೂ ಕುಸಿಯಲಿಲ್ಲ. ಚಿತ್ರದ ಒಟ್ಟು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ ರೂ. ಹನ್ನೊಂದು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 267 ಕೋಟಿ ರೂ. ಎರಡನೇ ವಾರ ರೂ. ನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ 62 ಕೋಟಿ ರೂ. ಒಂದು ವಾರದಲ್ಲಿ 79-80 ಕೋಟಿ ರೂ.

Read More

ಭಾರತೀಯ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೊನ್ನಿಯಿನ್ ಸೆಲ್ವನ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಸಂಗ್ರಹಗಳು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತಿವೆ:

ಒಂದು ವಾರ – ರೂ. 205 ಕೋಟಿ

2 ನೇ ಶುಕ್ರವಾರ – ರೂ. 13.75 ಕೋಟಿ
2ನೇ ಶನಿವಾರ – ರೂ. 19.50 ಕೋಟಿ
2ನೇ ಭಾನುವಾರ – ರೂ. 21.25 ಕೋಟಿ
2 ನೇ ಸೋಮವಾರ – ರೂ. 7.50 ಕೋಟಿ

ಒಟ್ಟು – ರೂ. 267 ಕೋಟಿ

ಚಿತ್ರವು ರೂ. ತಮಿಳುನಾಡಿನಲ್ಲಿ ಸರಿಸುಮಾರು 5.50 ಕೋಟಿಗಳು, ಇದು ಮತ್ತೊಂದು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ದೈನಂದಿನ ಕಲೆಕ್ಷನ್ಸ್ ದಾಖಲೆಯಾಗಿದೆ, ಇದು ವಿಕ್ರಮ್ ಅವರನ್ನು ಶೇಕಡಾ 17 ರಷ್ಟು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿ, ರೂ. ಎರಡನೇ ಸೋಮವಾರದಂದು 4.70 ಕೋಟಿ ರೂ. ಚಿತ್ರವು ರೂ. ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ 173 ಕೋಟಿ, ಕೇವಲ ರೂ. ವಿಕ್ರಮ್‌ಗಿಂತ 9 ಕೋಟಿಗಿಂತ ಕಡಿಮೆಯಿದ್ದು, ಇದುವರೆಗಿನ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ಗಳಿಕೆಯಾಗಲು, ಇದು ಬುಧವಾರ ಅಥವಾ ಗುರುವಾರದಂದು ಮಾಡಬೇಕು. ದೀಪಾವಳಿಯವರೆಗೂ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸೀಮಿತ ಪೈಪೋಟಿ ಇರುವುದರಿಂದ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ನಲ್ಲಿ ಮೇಲುಗೈ ಸಾಧಿಸಲಿದೆ. ದೀಪಾವಳಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಎರಡನೇ ಜೀವ ಬಂದರೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವೇನಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ನಮ್ಮ ಮುಂದೆ ಬರುವುದು ಬೇಡ. ರೂ. ಮುಂದಿನ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯದಲ್ಲಿ 200 ಕೋಟಿ ಬೆಂಚ್‌ಮಾರ್ಕ್ ದಾಟಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದರ ನಂತರ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಎಷ್ಟು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸುಮ್ಮನೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಿ.

ಭಾರತೀಯ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಪೊನ್ನಿಯಿನ್ ಸೆಲ್ವನ್‌ನ ಪ್ರಾದೇಶಿಕ ಕುಸಿತವು ಈ ಕೆಳಗಿನಂತಿದೆ:

ತಮಿಳುನಾಡು – ರೂ. 173.25 ಕೋಟಿ
AP/TS – ರೂ. 23.25 ಕೋಟಿ
ಕರ್ನಾಟಕ – ರೂ. 24 ಕೋಟಿ
ಕೇರಳ – ರೂ. 21.25 ಕೋಟಿ
ಉತ್ತರ ಭಾರತ – ರೂ. 25.25 ಕೋಟಿ

ಒಟ್ಟು – ರೂ. 267 ಕೋಟಿ

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕಾಂತಾರ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ಸ್: ಅಸಾಧಾರಣ ಓಟ ಮುಂದುವರೆದಿದೆ, ಎರಡನೇ ಸೋಮವಾರ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಕೆಜಿಎಫ್ ಅಧ್ಯಾಯ 2 ಬೀಟ್ಸ್

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ