ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್: ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್ ಶೆಲ್ವಿ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಆಗಿರಬಹುದು

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ!  (ನಕಲು)

ಜನವರಿಯ ವರ್ಗಾವಣೆ ವಿಂಡೋವು ಇನ್ನೂ ಹಲವಾರು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ ಅನ್ನು ಸುತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ದೂರವಿದೆ ಆದರೆ ಅದು ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಕ್ರೀಡಾ ನಿರ್ದೇಶಕ ಡಾನ್ ಆಶ್ವರ್ತ್ ಮುಂಬರುವ ವಾರಗಳು ಮತ್ತು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತೆರೆದಿಡುವುದನ್ನು ತಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ.

ಮಾಜಿ-ಬ್ರೈಟನ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ತಂಡವನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ಸ್ವೆನ್ ಬೋಟ್‌ಮ್ಯಾನ್, ಅಲೆಕ್ಸಾಂಡರ್ ಇಸಾಕ್, ನಿಕ್ ಪೋಪ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಟ್ ಟಾರ್ಗೆಟ್‌ರನ್ನು ಕರೆತಂದಿದ್ದರಿಂದ ಎಡ್ಡಿ ಹೋವೆ ಅವರ ತಂಡವು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಬಲಗೊಂಡಿತು.

ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಬ್ರೂನೋ ಗೈಮಾರೆಸ್, ಡ್ಯಾನ್ ಬರ್ನ್, ಕೀರನ್ ಟ್ರಿಪ್ಪಿಯರ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ ವುಡ್ ಅವರ ಸಹಿಗಳನ್ನು ಶಾಶ್ವತ ಒಪ್ಪಂದಗಳಿಗೆ PIF ಅನುಮೋದಿಸಿದ ನಂತರ ಇದು ಸಂಭವಿಸಿತು.

ಆಶ್ವರ್ತ್ ಈಗ 2023 ರಲ್ಲಿ ತಂಡಕ್ಕೆ ಮತ್ತಷ್ಟು ಸುಧಾರಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ವರದಿಯಾಗಿರುವ ಒಬ್ಬ ಆಟಗಾರ ವಾಸ್ಕೋ ಡ ಗಾಮಾ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಆಂಡ್ರೆ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್.

ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಹೊಂದಿವೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ ರತ್ನವನ್ನು ಗೌರವಿಸುವ ಬ್ರೆಜಿಲ್ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿದರು £30mಮುಂಬರುವ ಜನವರಿ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡುವ ಸಂಭಾವ್ಯ ಸ್ವೂಪ್‌ನ ಮುಂದೆ.

ಯುವ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ 18 ವರ್ಷ ತುಂಬಿತು ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಅವನು ನೇರವಾಗಿ ಮೊದಲ ತಂಡಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾನೆ ಎಂಬ ನಿರೀಕ್ಷೆಯೊಂದಿಗೆ ಅವನು ಸಹಿ ಮಾಡದಿರಬಹುದು. ಹೇಗಾದರೂ, ಹೋವೆ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಗ್ಪೀಸ್‌ಗೆ ಸ್ಟಾರ್ ಆಗುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಆಟಗಾರನಾಗಬಹುದು.

ಜೊಂಜೊ ಶೆಲ್ವೆ ಅವರು ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಗಾಯಗೊಳ್ಳುವ ಮೊದಲು ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್‌ಗಾಗಿ ಆರನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಆಟಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದರು. ಸೋಫಾಸ್ಕೋರ್ ರೇಟಿಂಗ್ 6.96 – ಅವನನ್ನು ಇರಿಸುವುದು ಆರನೆಯದು ತಂಡದಲ್ಲಿ – ಉನ್ನತ-ವಿಮಾನದಲ್ಲಿ. ಅವರು ಮಾಡಿದರು 2.2 ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಇಂಟರ್‌ಸೆಪ್ಶನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ 81% ಆಳವಾದ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರು ಗಮನ ಸೆಳೆದಾಗ ಅವರ ಪಾಸ್‌ಗಳು.

ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್‌ನಲ್ಲಿ, ಸೇಂಟ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಸರಾಗಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಅವನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದುದನ್ನು ಹೊರತೆಗೆಯುವ ಮೂಲಕ ಮಾಜಿ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರನ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಅನ್ನು ಹೋವೆ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬಹುದು.


ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟ್ರೈಕರ್ ಕ್ಯಾಲಮ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಜೋಲಿಂಟನ್ ಜೊತೆ ಸಂಭ್ರಮಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ

ನ್ಯೂಕ್ಯಾಸಲ್ ಎಷ್ಟು 2021/22 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ?
ಅವರು 2022 ರ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಬ್ರೆಜಿಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಸೀರಿ B ನಲ್ಲಿ ವಾಸ್ಕೋ ಡ ಗಾಮಾಗೆ ಉತ್ತಮ ಭರವಸೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾರೆ. 18 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಸರಾಸರಿ ಸೋಫಾಸ್ಕೋರ್ ರೇಟಿಂಗ್ 7.19 ಈ ವರ್ಷ 29 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ, ಮಾಡುತ್ತಿದೆ 3.9 ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಟ್ಯಾಕಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಇಂಟರ್‌ಸೆಪ್ಶನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆ 78% ಅವರ ಪ್ರಯತ್ನದ ಪಾಸ್‌ಗಳು.

ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್, ಯಾರು ಹೋಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಬಾರ್ಸಿಲೋನಾದ ಸೆರ್ಗಿಯೋ ಬುಸ್ಕ್ವೆಟ್ಸ್‌ಗೆ, ಹೋವೆಸ್‌ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸೂಕ್ತವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಒತ್ತುವುದು ಶೆಲ್ವಿಗಿಂತ ಆಟದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆಒತ್ತುವ ಯಂತ್ರ”ಪ್ರತಿಭಾ ಸ್ಕೌಟ್ ಜೇಸೆಕ್ ಕುಲಿಗ್ ಅವರಿಂದ.

ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬಯಸುತ್ತದೆ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಮರಳಿ ಗೆಲ್ಲಲು ಅವರ ತಂಡವು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿಯಾಗಿ ಒತ್ತುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ಟೂನ್ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡರ್ ಆಟದ ಈ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿಲ್ಲ, ಕೆಟ್ಟ ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿ 6% ಕಳೆದ 365 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಯುರೋಪ್‌ನ ಅಗ್ರ ಐದು ಲೀಗ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ 90 ಪ್ರತಿ ಒತ್ತಡಕ್ಕೆ.

ಯೂರೋಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಆ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವನು ಅತ್ಯಂತ ಕಡಿಮೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಪ್ರೆಸ್ಸರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನೆಂದು ಇದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್ ಆಟದ ಆ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅವನ ಗುಣಮಟ್ಟಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಅವರ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಕ್ರಮಗಳು ಚೆಂಡನ್ನು ಮರಳಿ ಗೆಲ್ಲುವ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ನಡುವಿನ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ. .

ಆದ್ದರಿಂದ, ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಯುವ ಆಟಗಾರನು ಆಶ್ವರ್ತ್ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾಂಟೋಸ್‌ಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರೆ, ಹೋವೆ ಶೆಲ್ವಿಯಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಗ್ರೇಡ್ ಆಗಬಹುದು, ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಯುವ ಆಟಗಾರನು ಆ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ ತಂಡದ ಆಟದ ಶೈಲಿಗೆ ಅವನ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಒತ್ತುವ ಮತ್ತು ಅದೇ ರೀತಿಯ ಪಾಸಿಂಗ್ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು. ಲೀಗ್ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಆಟದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅನುಭವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ