ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ನ ದಿ ಮಿಡ್‌ನೈಟ್ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಸಹ-ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ ಮೈಕ್ ಫ್ಲಾನಗನ್ ಬಿಗ್ ಫಿನಾಲೆ ರಿವೀಲ್ಸ್, ಸೀಸನ್ 2 ಗಾಗಿ ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಕೆಳಗೆ ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್‌ಗಳು ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಕ್ಲಬ್ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಇನ್ನೂ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸದಿದ್ದರೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿ.

Read More

ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಋತುವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಉತ್ತಮ ಸಮಯ ನೆಟ್ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಚಂದಾದಾರಿಕೆಎರಡರ ಸಮೃದ್ಧಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮೂಲ ಮತ್ತು ಪರವಾನಗಿ ಪಡೆದ ಭಯಾನಕ ವಿಷಯ, ಮತ್ತು ಭಯಾನಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ತಿಳಿದಿರುವ ಇಬ್ಬರು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಪ್ರಕಾರದ ಕಾದಂಬರಿಕಾರ ಕ್ರಿಸ್ಫರ್ ಪೈಕ್ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾರದ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಮೈಕ್ ಫ್ಲನಾಗನ್. ನಂತರದ ಜೊತೆ ಮರುಸೇರ್ಪಡೆ ದಿ ಹಾಂಟಿಂಗ್ ಆಫ್ ಬ್ಲೈ ಮ್ಯಾನರ್ ಬರಹಗಾರ/ನಿರ್ಮಾಪಕಿ ಲೇಹ್ ಫಾಂಗ್ ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ-ಇನ್ನೂ-ಭಾವನಾತ್ಮಕವನ್ನು ಸಹ-ರಚಿಸುವಲ್ಲಿ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಥ್ರಿಲ್ಲರ್ ಮಿಡ್ನೈಟ್ ಕ್ಲಬ್. ಈ ಸರಣಿಯು ಪೈಕ್‌ನ ಅದೇ ಹೆಸರಿನ ಕಾದಂಬರಿಯನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಆದರೆ ಹೊಸ ಮತ್ತು ಪರಿಚಿತ ಮುಖಗಳ ರಾಶಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಅವರ ಇತರ ಕೆಲವು ಸ್ವತಂತ್ರ ಪುಸ್ತಕಗಳನ್ನು ಸಹ ಅಳವಡಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಕರು ನೋಡಿದ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳಿಗೆ ಸಂದರ್ಭವನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಕೆಲವು ಪ್ರಮುಖ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಮುಕ್ತಾಯವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ವಿವರಣೆಗಳಿಗೆ ಧುಮುಕುವುದಿಲ್ಲ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ