ನಟ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಜೊತೆಗಿನ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಿದ ಬಗ್ಗೆ ಧನುಷ್ ತಂದೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಈ ವರ್ಷದ ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಬೇರ್ಪಡುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ ಧನುಷ್ ಮತ್ತು ಐಶ್ವರ್ಯ ರಜನಿಕಾಂತ್, ಪ್ರಸ್ತುತ ತಮ್ಮ ಪ್ಯಾಚ್ ವದಂತಿಗಳಿಗಾಗಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ತಮ್ಮ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ ನಂತರ ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹಲವಾರು ವರದಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತವೆ. ತೇಪೆ ವದಂತಿಗಳ ಮೌನವನ್ನು ನಟನ ತಂದೆ ಕಸ್ತೂರಿ ರಾಜು ಮುರಿದಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ಧನುಷ್ ಮತ್ತು ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಅವರ ವದಂತಿಗಳಿಗೆ ಧನುಷ್ ತಂದೆ, ಹಿರಿಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕಸ್ತೂರಿ ರಾಜಾ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತಮಿಳು ಭಾಷೆಯ ವಾರಪತ್ರಿಕೆ ಆನಂದ ವಿಕಟನ್‌ನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂದರ್ಶನದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಧನುಷ್ ಮತ್ತು ಐಶ್ವರ್ಯ ಅವರ ಆಪಾದಿತ ಪ್ಯಾಚ್-ಅಪ್ ಸುತ್ತಲಿನ ಊಹಾಪೋಹಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಕಸ್ತೂರಿ ಅವರನ್ನು ಕೇಳಲಾಯಿತು. ಅವರು ನೇರವಾಗಿ ಉತ್ತರಿಸಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು ಆದರೆ ಅವರು ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು “ಸಂತೋಷದಿಂದ” ಇರಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ದಂಪತಿಗಳು ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ, ಧನುಷ್ ಅವರ ತಂದೆ ಮತ್ತು ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಅವರ ತಂದೆ ಮತ್ತು ಸೂಪರ್ ಸ್ಟಾರ್ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಅವರನ್ನು ರಾಜಿ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಧನುಷ್ 2004 ರಲ್ಲಿ ರಜನಿಕಾಂತ್ ಅವರ ಹಿರಿಯ ಮಗಳು ಐಶ್ವರ್ಯಾಳೊಂದಿಗೆ ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು. ದೂರವಾದ ದಂಪತಿಗಳು ಯಾತ್ರಾ ರಾಜ ಮತ್ತು ಲಿಂಗ ರಾಜ ಎಂಬ ಇಬ್ಬರು ಗಂಡು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಧನುಷ್ ಮತ್ತು ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸುವಾಗ ಜನರು ತಮ್ಮ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ಗೌರವಿಸುವಂತೆ ವಿನಂತಿಸಿದರು. “18 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಸ್ನೇಹಿತರು, ದಂಪತಿಗಳು, ಪೋಷಕರಂತೆ ಮತ್ತು ಹಿತೈಷಿಗಳಾಗಿ ಪರಸ್ಪರರ ಪ್ರಯಾಣವು ಬೆಳವಣಿಗೆ, ತಿಳುವಳಿಕೆ, ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಮತ್ತು ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಯಿಂದ ಕೂಡಿದೆ… ಇಂದು ನಾವು ನಮ್ಮ ಮಾರ್ಗಗಳು ಪ್ರತ್ಯೇಕವಾಗಿರುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಂತಿದ್ದೇವೆ… ಐಶ್ವರ್ಯಾ ಮತ್ತು ನಾನು ಬೇರೆಯಾಗಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ದಂಪತಿಗಳಾಗಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿ ನಮ್ಮನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ. ದಯವಿಟ್ಟು ನಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಗೌರವಿಸಿ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಲು ನಮಗೆ ಅಗತ್ಯವಾದ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ನೀಡಿ, ”ಎಂದು ಧನುಷ್ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಧನುಷ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ನಾನೇ ವರುವೆನ್ ಮತ್ತು ತಿರುಚಿತ್ರಂಬಲಂಗಳ ಯಶಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದೆ. ನಟ ಮುಂದಿನ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನಿರ್ದೇಶಕ ವೆಂಕಿ ಅಟ್ಲೂರಿ ಅವರ ದ್ವಿಭಾಷಾ ನಾಟಕ ವಾತಿ. ಈ ಯೋಜನೆಯು ಈ ವರ್ಷ ಡಿಸೆಂಬರ್ 2 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಬಹುಮುಖ ತಾರೆ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಕಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಅರುಣ್ ಮಾಥೇಶ್ವರನ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ನಾಟಕ, ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಮಿಲ್ಲರ್ ಪೈಪ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಸಾಹಸ-ಸಾಹಸ ಚಿತ್ರವಾಗಿ ಬಿಂಬಿಸಲಾದ ಈ ಸಾಹಸೋದ್ಯಮವು 1930 ರ ಭಾರತದ ಹಿನ್ನಲೆಯಲ್ಲಿ ಮೂಡಿಬರಲಿದೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಕಾಂತಾರ ಟು ಸೀತಾ ರಾಮಮ್: 6 ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಅನುಮೋದಿಸಿದ ದಕ್ಷಿಣ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಒಬ್ಬರು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ನೋಡಬೇಕು

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ