ದಿ ಗಾರ್ಜ್: ಅನ್ಯಾ ಟೇಲರ್-ಜಾಯ್ ಮುಂಬರುವ ಲವ್ ಸ್ಟೋರಿಯಲ್ಲಿ ಮೈಲ್ಸ್ ಟೆಲ್ಲರ್‌ಗೆ ಸೇರುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಈ ಪ್ರಕಾರ ಗಡುವುಗೋಲ್ಡನ್ ಗ್ಲೋಬ್ ವಿಜೇತ ಅನ್ಯಾ ಟೇಲರ್-ಜಾಯ್ ಅವರು ಸ್ಕೈಡಾನ್ಸ್‌ನ ಮುಂಬರುವ ಪ್ರಕಾರದ-ಬಾಗಿದ ಸಾಹಸ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಮೈಲ್ಸ್ ಟೆಲ್ಲರ್ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ದಿ ಕಮರಿ. ಆಕೆಯ ಪಾತ್ರದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳನ್ನು ಇನ್ನೂ ಮುಚ್ಚಿಡಲಾಗಿದೆ. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಆಪಲ್ ಒರಿಜಿನಲ್ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಯೋಜನೆಗೆ ಮಣೆ ಹಾಕಿದೆ ಮತ್ತು ಅದರ ವಿತರಕರಾಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಲಿದೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಟಾಪ್ ಗನ್ 3: ಮೈಲ್ಸ್ ಟೆಲ್ಲರ್ ಟಾಮ್ ಕ್ರೂಸ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೀಕ್ವೆಲ್ ಬಗ್ಗೆ ‘ಕೆಲವು ಸಂಭಾಷಣೆಗಳನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ’

ದಿ ಕಮರಿ “ಉನ್ನತ-ಆಕ್ಷನ್, ಪ್ರಕಾರದ-ಬಾಗುವ ಪ್ರೇಮಕಥೆ” ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸ್ಕಾಟ್ ಡೆರಿಕ್ಸನ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಯಾನಕ ಚಿತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರು. ಕಪ್ಪು ಫೋನ್. ಚಿತ್ರಕಥೆಯನ್ನು ಝಾಕ್ ಡೀನ್ ಬರೆದು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ (ನಾಳೆಯ ಯುದ್ಧ), ಟೆಲ್ಲರ್ ಸಹ ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಡೇವಿಡ್ ಎಲಿಸನ್, ಡಾನಾ ಗೋಲ್ಡ್ ಬರ್ಗ್ ಮತ್ತು ಸ್ಕೈಡಾನ್ಸ್‌ಗಾಗಿ ಡಾನ್ ಗ್ರ್ಯಾಂಗರ್, ಜೊತೆಗೆ C. ರಾಬರ್ಟ್ ಕಾರ್ಗಿಲ್ ಮತ್ತು ಕ್ರೂಕ್ಡ್ ಹೈವೇಗಾಗಿ ಶೆರಿಲ್ ಕ್ಲಾರ್ಕ್. ಆಡಮ್ ಕೋಲ್ಬ್ರೆನ್ನರ್ ಮತ್ತು ಗ್ರೆಗ್ ಗುಡ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಸಹ ನಿರ್ಮಾಪಕರಾಗಿ ಸಿದ್ಧರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಬ್ಲಾಕ್ ಫೋನ್ 2: ಸಂಭಾವ್ಯ ಉತ್ತರಭಾಗವನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಕಾಟ್ ಡೆರಿಕ್ಸನ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಟೇಲರ್-ಜಾಯ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರಾಬರ್ಟ್ ಎಗ್ಗರ್ಸ್ ಅವರ 2015 ಚಲನಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಮನ್ನಣೆ ಗಳಿಸಿದರು ಮಾಟಗಾತಿ. ಅವರ ಇತರ ಗಮನಾರ್ಹ ಕ್ರೆಡಿಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಸೇರಿವೆ ವಿಭಜನೆ, ಎಮ್ಮಾ, ಮತ್ತು ಸೊಹೊದಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ರಾತ್ರಿಹಾಗೆಯೇ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಕ್ವೀನ್ಸ್ ಗ್ಯಾಂಬಿಟ್ ಮತ್ತು ಪೀಕಿ ಬ್ಲೈಂಡರ್ಸ್. ಅವರು ಮುಂದೆ ಜಾರ್ಜ್ ಮಿಲ್ಲರ್ಸ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ ಮ್ಯಾಡ್ ಮ್ಯಾಕ್ಸ್: ಫ್ಯೂರಿ ರೋಡ್ ಪೂರ್ವರಂಗ ಫ್ಯೂರಿಯೋಸಾ ಮತ್ತು ಪ್ರಿನ್ಸೆಸ್ ಪೀಚ್‌ಗೆ ತನ್ನ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ನೀಡಲು ಸಹ ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ದಿ ಸೂಪರ್ ಮಾರಿಯೋ ಬ್ರದರ್ಸ್ ಚಲನಚಿತ್ರ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ