ತೋಳಗಳು: ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಬಾಸ್ “ಅಸಂಭವ”

  • Whatsapp
ಹೌದು

ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ವಾಲ್ವರ್‌ಹ್ಯಾಂಪ್ಟನ್ ವಾಂಡರರ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಮಾಜಿ ಬಾಸ್ ಬ್ರೂನೋ ಲೇಜ್‌ಗೆ ಹೆಸರಿಸಲು ಕಾಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಯಾವ ಪದ?

ಅದರಂತೆ talkSPORT ವರದಿಗಾರ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಕ್ರೂಕ್, ಮಿಡ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಸಜ್ಜು ಪ್ರಸ್ತುತ ಮಾಜಿ-ಸೆವಿಲ್ಲಾ ಬಾಸ್ ಜೂಲೆನ್ ಲೋಪೆಟೆಗುಯ್ ಅವರ ಒಪ್ಪಂದದ ಕುರಿತು ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ, ಆದರೂ ನಾಟಿಂಗ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಫಾರೆಸ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗಿನ ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಘರ್ಷಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಅಪಾಯಿಂಟ್‌ಮೆಂಟ್ ಮಾಡಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ.

ಹೊಸ ಮುಖ್ಯ ಕೋಚ್‌ಗಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಹುಡುಕಾಟದ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮಾತುಕತೆಗಳು ಪತ್ರಕರ್ತ ಲೋಪೆಟೆಗುಯಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ:”ಮಾತುಕತೆಗಳು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ ಆದರೆ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಅದು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು ತೋಳಗಳು ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಡಗೌಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಇರುತ್ತಾರೆ.

56 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು – ಅವರು ಮರಳಿ ಹಳೆಯ ಚಿನ್ನಕ್ಕೆ ಗುರಿಯಾಗಿದ್ದರು 2016 – ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ದಿ ಆದ್ಯತೆಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ಲಬ್‌ಗಾಗಿ, ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಲಭ್ಯವಾದ ನಂತರ ತನ್ನ ಕರ್ತವ್ಯಗಳಿಂದ ಬಿಡುಗಡೆ ಲಾ ಲಿಗಾ ಕಡೆಯಿಂದ.

Fosun ಗೆ ನಿಜವಾದ ಹತಾಶೆ

ಇದು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ Molineux ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಮತ್ತು ಕ್ಲಬ್ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಗುಂಪು, Fosun ಗೆ ಹತಾಶೆಯ ನಿಜವಾದ ಮೂಲವಾಗಿದೆ, ನಿರ್ವಹಣಾ ಹುಡುಕಾಟವನ್ನು ಎಳೆಯಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪಂದ್ಯಗಳ ತೀವ್ರ ಓಟದ ನಡುವೆ ಕ್ಲಬ್ನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕುಸಿತವು ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತದೆ. ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಚುಕ್ಕಾಣಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ತೋಳಗಳು ಕೇವಲ ಎತ್ತಿಕೊಂಡ ನಂತರ ಗಡೀಪಾರು ವಲಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ನರಳುತ್ತಿವೆ ಆರು ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಒಂಬತ್ತು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಅಂಕಗಳು, ಈಗ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದ ಲೇಜ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ವಜಾಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ ಕೇವಲ ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ನಂತರ ಕೆಲವು ವಾರಗಳ ಹಿಂದೆ ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸೋಲಿನ ನಂತರ ಒಂದು ಕೊನೆಯ ಅವಧಿಯವರೆಗೆ ವಿಸ್ತರಿಸಿರುವ 15 ಉನ್ನತ-ಫ್ಲೈಟ್ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದಿರಿ.

ತೋಳಗಳಿಗೆ ಲೋಪೆಟೆಗುಯಿ ಒಳ್ಳೆಯದಾಗುತ್ತದೆಯೇ?

ಹೌದು

ಸಂ

ಸಂ

ಫಾರ್ಮ್‌ನ ಆ ಶೋಚನೀಯ ಓಟವು ಕ್ಲಬ್‌ನಿಂದ ಈಗ ಅವರ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಭಯಪಡುತ್ತಿದೆ ಐದನೆಯದು ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್‌ನ ನಂತರದ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಕ್ಲಬ್‌ಗೆ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುವುದರೊಂದಿಗೆ ಸತತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಅಗ್ರ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿದೆ.

ಅಂತೆಯೇ, ಕ್ಲಬ್‌ನ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ಹಿಮ್ಮೆಟ್ಟಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಡಗ್‌ಔಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತಾಜಾ ಮುಖವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅಗತ್ಯವಿದೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ, ಹೊಸ ನೇಮಕಾತಿಯ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಕ್ಲೀಚ್ಡ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬೌನ್ಸ್ ಪರಿಣಾಮವು ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬರುವುದನ್ನು ಫೋಸನ್ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

ಒಳಬರುವ ತರಬೇತುದಾರರಿಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದ ಮೊದಲ ಸಭೆ – ಅದು ಲೋಪೆಟೆಗುಯಿ ಅಥವಾ ಇನ್ನೊಂದು – ಶನಿವಾರದ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿರಬಹುದು ಸಹ ಹೋರಾಟಗಾರರು ಫಾರೆಸ್ಟ್, ಸ್ಟೀವ್ ಕೂಪರ್ ಅವರ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಘರ್ಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಚೊಚ್ಚಲ ವಿಜಯವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಬಹುದು.

ಕ್ರೂಕ್‌ನ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಸ್ಟೀವ್ ಡೇವಿಸ್ ಮತ್ತು ಜೇಮ್ಸ್ ಕಾಲಿನ್ಸ್‌ರ ಮಧ್ಯಂತರ ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು ಗ್ಯಾರಿಬಾಲ್ಡಿಯ ಭೇಟಿಯ ಉಸ್ತುವಾರಿಯನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತವೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಹಳೆಯ ಚಿನ್ನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಇದು ನಿರಾಶಾದಾಯಕ ಸನ್ನಿವೇಶವಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ