ಡ್ರೈ ಕ್ಲೀನಿಂಗ್ ಹೊಸ ಹಾಡು ‘ಮಳೆಗೆ ಯೋಗ್ಯವಾದ ಶೂಗಳಿಲ್ಲ’

  • Whatsapp

ಡ್ರೈ ಕ್ಲೀನಿಂಗ್ ಅವರು ‘ನೋ ಡಿಸೆಂಟ್ ಶೂಸ್ ಫಾರ್ ರೈನ್’ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಹೊಸ ಸಿಂಗಲ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಈ ತಿಂಗಳ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಬರಲಿರುವ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಆಲ್ಬಂ ‘ಸ್ಟಂಪ್‌ವರ್ಕ್’ ನಿಂದ ನಾಲ್ಕನೆಯದನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಗಿದೆ.

Read More

“‘ನೋ ಡಿಸೆಂಟ್ ಶೂಸ್ ಫಾರ್ ರೈನ್’ ದುಃಖದಿಂದ ಪ್ರೇರಿತವಾಗಿದೆ,” ಮುಂಚೂಣಿ ಮಹಿಳೆ ಫ್ಲಾರೆನ್ಸ್ ಶಾ ಹಾಡಿನ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ; ಕಳೆದ ತಿಂಗಳ ‘ಗ್ಯಾರಿ ಆಶ್ಬಿ’ ನಂತರ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಮೂಡಿ ಸ್ಲೋ-ಬರ್ನರ್. “ಹಿಂದಿನ ಸಂಬಂಧಗಳ ಬಗ್ಗೆ ದುಃಖ, ಸತ್ತ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ದುಃಖ ಮತ್ತು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಬರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳು; ಒಂಟಿತನ, ಮರಗಟ್ಟುವಿಕೆ, ಹಂಬಲ, ಹಿಂದಿನದನ್ನು ಮೆಲುಕು ಹಾಕುವುದು.

ಸ್ಟುಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ತುಣುಕನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸುವ ವೀಡಿಯೊದೊಂದಿಗೆ ಹೊಸ ಹಾಡು ಬರುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಕೆಳಗೆ ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

ಡ್ರೈ ಕ್ಲೀನಿಂಗ್ ‘ಸ್ಟಂಪ್‌ವರ್ಕ್’ ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸಿತು – 2021 ರ ‘ನ್ಯೂ ​​ಲಾಂಗ್ ಲೆಗ್’ ಗೆ ಫಾಲೋ-ಅಪ್ – ಜೂನ್‌ನಲ್ಲಿ, ಪ್ರಮುಖ ಸಿಂಗಲ್ ‘ಡೋಂಟ್ ಪ್ರೆಸ್ ಮಿ’ ಜೊತೆಗೆ. ಎರಡನೇ ಸಿಂಗಲ್, ‘ಅನ್ನಾ ಕಾಲ್ಸ್ ಫ್ರಮ್ ದಿ ಆರ್ಕ್ಟಿಕ್’, ಮುಂದಿನ ತಿಂಗಳು ಬಂದಿತು, ಅದರ ನಂತರ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ಗ್ಯಾರಿ ಆಶ್ಬಿ’ – ಆಲ್ಬಮ್‌ಗೆ ಬೆಂಬಲವಾಗಿ ವಿಶ್ವ ಪ್ರವಾಸದ ಘೋಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ.

ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ರಂದು ಆಗಮಿಸಲಿದೆ, ಬ್ಯಾಂಡ್ ‘ನ್ಯೂ ​​ಲಾಂಗ್ ಲೆಗ್’ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಜಾನ್ ಪ್ಯಾರಿಶ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ‘ಸ್ಟಂಪ್‌ವರ್ಕ್’ ಗಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಯಿತು. ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ NME ಈ ವರ್ಷದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಮೆಲ್ಟ್‌ಡೌನ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ಗಿಟಾರ್ ವಾದಕ ಟಾಮ್ ಡೌಸ್ ಅವರು ‘ನ್ಯೂ ​​ಲಾಂಗ್ ಲೆಗ್’ ಅನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಎರಡು ವಾರಗಳಿಗಿಂತ ಸ್ಟುಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರಿಂದ ಹೊಸ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಹೇಗೆ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯಿತು ಎಂದು ಚರ್ಚಿಸಿದರು.

“ನೀವು ಮೊದಲನೆಯದನ್ನು ಮಾಡಿದಾಗ, ನೀವು ಮಾಡುವ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಟೇಕ್‌ಗೆ ನೀವು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ, ‘ಇದು ಹೀಗಿರಬೇಕು’ ಎಂದು ಡೌಸ್ ವಿವರಿಸಿದರು. “ನೀವು ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಮಾಡಿದಾಗ [album]ಅದು ಒಂದೇ ಆಗಿರಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೀವು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ – ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ಏನನ್ನಾದರೂ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ … ನೀವು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಡಿಮೆ ಒತ್ತಡದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಅದು ದೊಡ್ಡ ವ್ಯತ್ಯಾಸವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ