ಡ್ಯಾನ್ಸಿಂಗ್ ವಿಥ್ ದಿ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ಸೀಸನ್ 31: ಮತ್ತೊಂದು ಟೈ ನಂತರ ಯಾವ ತಂಡಕ್ಕೆ ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶಗಳಿವೆ?

  • Whatsapp

ಎಚ್ಚರಿಕೆ! ಕೆಳಗಿನವುಗಳಿಗಾಗಿ ಸ್ಪಾಯ್ಲರ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ ನಕ್ಷತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಸೀಸನ್ 31 ರ “ಡಿಸ್ನಿ + ರಾತ್ರಿ.” ನಿಮ್ಮ ಸ್ವಂತ ಅಪಾಯದಲ್ಲಿ ಓದಿ!

Read More

ನಕ್ಷತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಥೀಮ್ ನೈಟ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದೆ ಎಂದರೆ ಸೀಸನ್ 31 ರಲ್ಲಿ ಯಾವುದಕ್ಕೂ “ಮೊದಲ” ಎಂದು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ಆಘಾತಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ, ಅವರು ಹೀಗೆ ಬರುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾರೆ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಸೀಸನ್ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಚೊಚ್ಚಲ “ಡಿಸ್ನಿ + ರಾತ್ರಿ” ಅನ್ನು ವಿತರಿಸಿದರು. ರಾತ್ರಿ ಮೊದಲ ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತೊಂದು ಮೂರು-ದಾರಿ ಟೈ ಕೂಡ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತು. ಮೂರು ವಾರಗಳ ನಂತರ ಅದೇ ಮೂರು ಜೋಡಿಗಳು ಕಟ್ಟಿಹಾಕಿದ ನಂತರ, ಯಾವ ಜೋಡಿಯು ಗೆಲ್ಲಲು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡುವ ಸಮಯ.

ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾ ಸ್ಟಾರ್ ಚಾರ್ಲಿ ಡಿ’ಅಮೆಲಿಯೊ ಮತ್ತು ಪರ ನರ್ತಕಿ ಮಾರ್ಕ್ ಬಲ್ಲಾಸ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ, ಆದರೆ ಅವರು ಆ ಗೌರವವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಬ್ಯಾಚಿಲ್ಲೋರೆಟ್ಗ್ಯಾಬಿ ವಿಂಡೆ ಮತ್ತು ವಾಲ್ ಚಮರ್ಕೋವ್ಸ್ಕಿಮತ್ತು ನಟ ವೇಯ್ನ್ ಬ್ರಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಟ್ನಿ ಕಾರ್ಸನ್. ಈ ಮೂರು ಜೋಡಿಗಳು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮಿರರ್‌ಬಾಲ್ ಟ್ರೋಫಿಗಾಗಿ ಸೀಸನ್ 31 ರಲ್ಲಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಆದರೆ ಯಾವ ತಂಡವು ಗೆಲ್ಲುವ ಉತ್ತಮ ಆಡ್ಸ್ ಹೊಂದಿದೆ? ನಾವು ಧುಮುಕೋಣ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಒಡೆಯೋಣ.

ಡ್ಯಾನ್ಸಿಂಗ್ ವಿಥ್ ದಿ ಸ್ಟಾರ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಾರ್ಲಿ ಡಿ'ಅಮೆಲಿಯೊ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಬಲ್ಲಾಸ್

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಡಿಸ್ನಿ+)

ಚಾರ್ಲಿ ಡಿ’ಅಮೆಲಿಯೊ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಬಲ್ಲಾಸ್

ಪಾತ್ರಗಳಂತೆ ಡ್ರೆಸ್ಸಿಂಗ್ ಮಾಡುವವರು ಹೆಚ್ಚು ಜನರಿಲ್ಲ ದಿ ಸಿಂಪ್ಸನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುವ ನೃತ್ಯ ದಿನಚರಿಯನ್ನು ಎಳೆಯಿರಿ ಮತ್ತು ಚಾರ್ಲಿ ಡಿ’ಅಮೆಲಿಯೊ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಬಲ್ಲಾಸ್ ಅವರು ನೀಡಿದ ಜೋಡಿಯಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಬೇಕು. ಡಿ’ಅಮೆಲಿಯೊ, ಮೊದಲು ಕೆಲವು ವಿವಾದಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಿದರು ನಕ್ಷತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ ಸೀಸನ್ 31 ಏಕೆಂದರೆ ಆಕೆ ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ನರ್ತಕಿ ಜೊತೆಗೆ ಎ ಟಾಪ್ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಗಳಿಸಿದವರು, ಈ ರೀತಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಹೋಗಿರುವುದು ಅನ್ಯಾಯದ ಅಂಚಿನಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ. ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಲ್ಲಿ ಅವಳು ಹೆಚ್ಚು ಹೊಳಪು ಪಡೆದಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಅನ್ಯಾಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇದರ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಇತರರಿಗಿಂತ ಸುಲಭವಾಗಿ ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ಹಾಗೆ ತಮ್ಮ ಬಾಲವನ್ನು ಒಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಶಾಂಗೆಲಾ ಅನುಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ.

ವೇಯ್ನ್ ಮತ್ತು ವಿಟ್ನಿ ಡ್ಯಾನ್ಸಿಂಗ್ ವಿಥ್ ದಿ ಸ್ಟಾರ್ಸ್

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಡಿಸ್ನಿ+)

ವೇಯ್ನ್ ಬ್ರಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಟ್ನಿ ಕಾರ್ಸನ್

ವೇಯ್ನ್ ಬ್ರಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಟ್ನಿ ಕಾರ್ಸನ್ 1 ನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ ಈ ಮೂವರ ದುರ್ಬಲ ಸ್ಕೋರ್ ಹೊಂದಿದ್ದರು ನಕ್ಷತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ನೃತ್ಯ, ಆದರೆ ಅಂದಿನಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಇದು ಹೆಲ್ಲುವಾ ಸವಾರಿ. ನನ್ನ ಮೂಲಕ ಬ್ರಾಡಿ ಅವರ ಸಮರ್ಪಣೆಯನ್ನು ನಾನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು ಡಿಸ್ನಿ + ಚಂದಾದಾರಿಕೆ, ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಈ ವಾರ ಒಂದು ತಲೆಗೆ ಬಂದಿತು. ಬ್ರಾಡಿ ತೀವ್ರ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಸುಧಾರಿಸುವುದನ್ನು ಮಾತ್ರ ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಯಾವಾಗ ಎಂದು ಅವರು ತೋರಿಸಿದರು ಅವನು ಗೆದ್ದ ಮುಖವಾಡದ ಗಾಯಕ ಸೀಸನ್ 2. ಅವರು ಫೈನಲ್‌ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಕಡಿತಗೊಂಡರೆ ಅದು ದುರಂತವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅದು ಸಂಭವಿಸುವುದನ್ನು ನಾನು ನೋಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲ.

ವಾಲ್ ಮತ್ತು ಗ್ಯಾಬಿ ಆನ್ ಡ್ಯಾನ್ಸಿಂಗ್ ವಿತ್ ದಿ ಸ್ಟಾರ್ಸ್

(ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಡಿಸ್ನಿ+)

ಗ್ಯಾಬಿ ವಿಂಡೆ ಮತ್ತು ವಾಲ್ ಚ್ಮೆರ್ಕೊವ್ಸ್ಕಿ

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ