ಡೀಲ್ ಎಚ್ಚರಿಕೆ: Apple AirPod ಗಳು ಕೇವಲ $89.99 ಕ್ಕೆ ಮತ್ತೆ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಬಂದಿವೆ

  • Whatsapp

ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಸಂಪಾದಕರು ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ ತನ್ನ ಚಿಲ್ಲರೆ ಲಿಂಕ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾಡಿದ ಆದೇಶಗಳ ಮೇಲೆ ಕಮಿಷನ್ ಪಡೆಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಯು ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋಧಕ ಉದ್ದೇಶಗಳಿಗಾಗಿ ಕೆಲವು ಆಡಿಟ್ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಡೇಟಾವನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Read More

ಜುಲೈ ನಾಲ್ಕನೇ ಡೀಲ್‌ಗಳು, ಅಮೆಜಾನ್ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಮತ್ತು ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಪರ್ಯಾಯ ಮಾರಾಟಗಳು ಅಥವಾ ಲೇಬರ್ ಡೇ ಡೀಲ್‌ಗಳಂತಹ ಬೇಸಿಗೆ ಮತ್ತು ಕುಸಿತದ ರಿಯಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, Apple AirPods ಸೇರಿದಂತೆ-ಹೊಂದಿರಬೇಕು ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಮೇಲೆ ದೊಡ್ಡ ಉಳಿತಾಯವನ್ನು ಗಳಿಸಲು ಇನ್ನೂ ಸಮಯವಿದೆ. , ಇದು Amazon ನ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರವೇಶ ಮಾರಾಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ $89.99 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಸಂಗೀತಕ್ಕಾಗಿ ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳ ವಿಷಯಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯನ್ನು ಅಲ್ಲಗಳೆಯುವಂತಿಲ್ಲ. ಆಪಲ್‌ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಆಲ್-ವೈಟ್ ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳು ಸ್ಟೇಟಸ್ ಸಿಂಬಲ್ ಆಗಿದ್ದು ಅವುಗಳು ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಕಲಾವಿದರು, ಪಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಗೀತ ನಿರ್ಮಾಪಕರಿಗೆ ಅತ್ಯಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಪ್ರಯಾಣದಲ್ಲಿ ನೀವು ಸಂಗೀತವನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿರಲಿ ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಫೇಸ್‌ಟೈಮ್ ಕರೆ ಅಥವಾ ಜೂಮ್‌ಗಾಗಿ ಒಂದು ಜೋಡಿ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳ ಅಗತ್ಯವಿರಲಿ, ದೈನಂದಿನ ಬಳಕೆಗಾಗಿ ನಾವು ಅವುಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇವೆ.

ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಪೆನ್ನಿ ವೆಚ್ಚವಾಗುತ್ತಿದ್ದರೂ, ಅವು ಈಗ $200 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಬೆಲೆಗೆ ಲಭ್ಯವಿವೆ. ಆಪಲ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಕಂಪನಿಯ ಸ್ವಂತ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಮಾರಾಟವಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅಮೆಜಾನ್ ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳನ್ನು $89.99 ಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ರೀತಿಯ ಡೀಲ್‌ಗಳು ಉಳಿಯುವುದಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಆಳವಾದ ರಿಯಾಯಿತಿಯಲ್ಲಿ ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನೀವು ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. AirPods Pro ಪ್ರಸ್ತುತ $223.24 ಆಗಿದೆ. ನಿಯಮಿತವಾಗಿ $249, AirPods ಡೀಲ್ ನಿಮಗೆ ಪ್ರೀತಿಯ Apple ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ 10% ರಿಯಾಯಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಆಪಲ್‌ನ 2 ನೇ ತಲೆಮಾರಿನ ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳು ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ $ 89.99 ಕ್ಕೆ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ, 3 ನೇ ತಲೆಮಾರಿನ ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳು ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ $ 168 ಮತ್ತು Crutchfield ನಂತಹ ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಲ್ಲಿ $179. ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈ, ಮ್ಯಾಕಿಸ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಚ್‌ಫೀಲ್ಡ್.

ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ $549 ಆಗಿರುವ Apple AirPods Max, Amazon ನಲ್ಲಿ $479 ಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿ ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು AirPods Max ಅನ್ನು ಸಹ ಖರೀದಿಸಬಹುದು ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈ, ಆದರೂ ಬೆಲೆಗಳು ಚಿಲ್ಲರೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಯನ್ನು ಅವಲಂಬಿಸಿ ಬದಲಾಗಬಹುದು.

ಅತ್ಯುತ್ತಮ Apple AirPods ಡೀಲ್: Amazon ನಲ್ಲಿ $89.99 ಇಯರ್‌ಬಡ್ಸ್

ಅಮೆಜಾನ್

Apple AirPods (2ನೇ ಜನ್)

$89.99

$159

43% ರಿಯಾಯಿತಿ

apple airpods ಪರ ಪ್ರೈಮ್ ಡೇ ಡೀಲ್

ಅಮೆಜಾನ್

Apple AirPods ಪ್ರೊ

$223.24

$249

10% ರಿಯಾಯಿತಿ

AirPods Pro ಎಂಬುದು AirPods ಕುಟುಂಬದಲ್ಲಿನ ಹೊಸ ವೈರ್‌ಲೆಸ್ ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಸಂಗೀತಗಾರರು ಅವುಗಳನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಆಡಿಯೊ ಗುಣಮಟ್ಟಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು (ಯೋಚಿಸಿ: ಸ್ಪಷ್ಟ, ಗರಿಗರಿಯಾದ ಧ್ವನಿ), ಮತ್ತು ಬಡ್ಸ್‌ನ ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯ, ಇದು ಬಾಹ್ಯ ಶಬ್ದವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಶ್ಯಬ್ದ, ಹೆಚ್ಚು ಕೇಂದ್ರೀಕೃತ ಆಲಿಸುವ ಅವಧಿಗಾಗಿ.

ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತೀರಾ? ಏರ್‌ಪಾಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಪ್ರಯಾಣ ಮತ್ತು ಓಡಲು ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಹ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ, ಬೆವರು-ನಿರೋಧಕ ಲೇಪನವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲು ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ. (ಅವು ಕೆಲವು ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಜಲನಿರೋಧಕವಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಈಜಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ). ಪರಸ್ಪರ ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದಾದ ಸಿಲಿಕೋನ್ ಸಲಹೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಕಿವಿಗಳಿಗೆ ಪರಿಪೂರ್ಣವಾದ ಸೀಲ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ನಿಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲವೂ ಚಿಕ್ಕ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಕೇಸ್‌ಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದು ನೀವು ಪ್ಲಗ್ ಇನ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು 24 ಗಂಟೆಗಳ ಬ್ಯಾಟರಿ ಅವಧಿಯನ್ನು ನಿಮಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಆಪಲ್ ತಮ್ಮ ಹೈಟೆಕ್ ಮತ್ತು ಹೈ-ವಿನ್ಯಾಸ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಏರ್‌ಪಾಡ್ಸ್ ಪ್ರೊ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮೆಚ್ಚಿನವು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಉದ್ಯಮದ ಮೆಚ್ಚಿನವೂ ಆಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ಪುರಾವೆ ಬೇಕೇ? ಎ ಪ್ರಕಾರ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರದಿAirPods ಪ್ರೊ ಮಾರಾಟ 90 ಮಿಲಿಯನ್ ಘಟಕಗಳನ್ನು ಮೀರಿದೆ 2021 ರ ರಜಾದಿನಗಳಲ್ಲಿ.

Amazon.com ನಲ್ಲಿ $223.24 ಗೆ Apple AirPods ಪ್ರೊ ಡೀಲ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಿರಿ ಮತ್ತು 3 ನೇ ತಲೆಮಾರಿನ AirPod ಗಳು $169 ಆಗಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಒಪ್ಪಂದ: ಸಾಮಾನ್ಯ ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳು ಇನ್ನೂ ಅಗ್ಗವಾಗಿವೆ, ಇದೀಗ ಅಮೆಜಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ $89.99 ಗೆ ರಿಯಾಯಿತಿ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ವಾಲ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಟಾರ್ಗೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ $99.99. ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಸಹ ಕಾಣಬಹುದು $99.99 ಗೆ ಬೆಸ್ಟ್ ಬೈ. ಸಾಮಾನ್ಯ ಏರ್‌ಪಾಡ್‌ಗಳು ಸಕ್ರಿಯ ಶಬ್ದ ರದ್ದತಿ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಎಲ್ಲಾ ಇತರ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಇವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸಿ. ಸಂಪೂರ್ಣ ಮಾರಾಟದ ವಿವರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ನೋಡಿ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ