‘ಡಿಗ್‌ಸ್ಟೌನ್’ ನ ಮುಂಬರುವ ಅಂತಿಮ ಸೀಸನ್‌ನ ಮೊದಲ ನೋಟ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಬ್ರೆಂಟ್ ಫರ್ಡಿಕ್.

Read More

CBC ನಾಟಕ “ಡಿಗ್ಸ್‌ಟೌನ್” ನ ನಾಲ್ಕನೇ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಸೀಸನ್ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಮಂಗಳವಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್. 11 ರಂದು ಮುಂಬರುವ ಸೀಸನ್‌ಗಾಗಿ ಹೊಸ ಟ್ರೇಲರ್ ಅನ್ನು ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಮೊದಲ ನೋಟಕ್ಕೆ ತರಲು ಕ್ರುಸೇಡಿಂಗ್ ವಕೀಲ ಮಾರ್ಸಿ ಡಿಗ್ಸ್ (ವಿನೆಸ್ಸಾ ಆಂಟೊಯಿನ್) ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಆರು-ಕಂತುಗಳ ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ, ಮಾರ್ಸಿ ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ಶೂಟಿಂಗ್ ನಂತರ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಎಲ್ಲಾ ಕಡೆಯಿಂದ ಬೆದರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಪಕ್ಷಾಂತರಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. “ಅವಳು ಒಂದು ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನೊಂದಿಗೆ ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿರುವಾಗ, ಮಾಜಿ ಮಿತ್ರನ ಕ್ರಮಗಳು ಮಾರ್ಸಿ ಡಿಗ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅಸೋಸಿಯೇಟ್ಸ್‌ನ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಉಚ್ಚರಿಸಲು ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕುತ್ತವೆ” ಎಂದು ಸಾರಾಂಶವು ಹೇಳುತ್ತದೆ, ಇದು ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನ ವಿಷಯಗಳು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ, ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕರ ಅವಸ್ಥೆ, ಆರೋಗ್ಯ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಗರ್ಭಿಣಿ ಟ್ರಾನ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಚಿಕಿತ್ಸೆ, ಕಪ್ಪು ಮಹಿಳೆಯರ ಕ್ರಿಮಿನಾಶಕ ಮತ್ತು ಇಂಡಿಯನ್ ಡೇ ಸ್ಕೂಲ್ ನಿಂದನೆ.

“ನಾಲ್ಕು ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಮಾರ್ಸಿ ಡಿಗ್ಸ್ ಮತ್ತು ಡಾರ್ಟ್‌ಮೌತ್, ಹ್ಯಾಲಿಫ್ಯಾಕ್ಸ್, ಚಾರ್ಲೊಟ್‌ಟೌನ್, ನಾರ್ತ್ ಪ್ರೆಸ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಈಸ್ಟ್ ಪ್ರೆಸ್ಟನ್‌ನ ಸಮುದಾಯಗಳ ಸೌಂದರ್ಯವನ್ನು ಕೆನಡಾದಾದ್ಯಂತ ಮನೆಗಳಿಗೆ ತರುವ ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ವಿನೆಸ್ಸಾ ಆಂಟೊಯಿನ್ ಅವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ನಂಬಲಾಗದ ಪಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಈ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ನಡೆಸಲು ನಾವು ತುಂಬಾ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತೇವೆ. ಡಿಗ್‌ಸ್ಟೌನ್‌ಗೆ ಜೀವ ತುಂಬಿದ ನೋವಾ ಸ್ಕಾಟಿಯಾ, ಒಂಟಾರಿಯೊ ಮತ್ತು PEI ಯಲ್ಲಿನ ಅದ್ಭುತ ಉತ್ಪಾದನಾ ವೃತ್ತಿಪರರ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಸಹಯೋಗಿಸಲು ಇದು ಒಂದು ವಿಶೇಷತೆಯಾಗಿದೆ. ಡಿಗ್‌ಸ್ಟೌನ್ ಅನ್ನು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು “ಡಿಗ್‌ಸ್ಟೌನ್ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ, ಇಪಿ ಮತ್ತು ಶೋರನ್ನರ್ ಫ್ಲಾಯ್ಡ್ ಕೇನ್.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಎಲಿ ರಾತ್ ‘ಎ ಘೋಸ್ಟ್ ರೂಯಿನ್ಡ್ ಮೈ ಲೈಫ್’ ನ ಹೊಸ ಸೀಸನ್ ಅನ್ನು ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ, ಜೊತೆಗೆ ಸೀಸನ್ 2 ನಲ್ಲಿ ವಿಶೇಷವಾದ ಮೊದಲ ನೋಟ

“ಡಿಗ್ಸ್‌ಟೌನ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಕೆನಡಾದ ಕಾನೂನು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ನಮ್ಮ ದೇಶದಲ್ಲಿ ಅಸಮಾನತೆಗಳ ಚಿತ್ರಣದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಭೀತವಾಗಿದೆ, ಅಧಿಕೃತ ಕಥಾಹಂದರಗಳು ಮತ್ತು ಶಕ್ತಿಯುತ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಮೂಲಕ,” ಸಿಬಿಸಿಯ ಜನರಲ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್, ಮನರಂಜನೆ, ವಾಸ್ತವಿಕ ಮತ್ತು ಕ್ರೀಡೆಗಳ ಸ್ಯಾಲಿ ಕ್ಯಾಟೊ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ. “ನಾವು ನಾಲ್ಕು ಬಲವಾದ ಋತುಗಳ ಮೂಲಕ ‘ಡಿಗ್ಸ್‌ಟೌನ್’ ಜೊತೆ ಪಾಲುದಾರಿಕೆ ಹೊಂದಲು ಗೌರವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಡಿಗ್‌ಸ್ಟೌನ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸಾಧಿಸಿದ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಫ್ಲಾಯ್ಡ್, ಅಮೋಸ್, ವಿನೆಸ್ಸಾ, ಇಡೀ ಪಾತ್ರವರ್ಗ, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲ ತಂಡ ಮತ್ತು ಸರ್ಕಲ್ ಬ್ಲೂ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್, ಫ್ರೆಡ್ಡಿ ಫಿಲ್ಮ್ಸ್ ಇಂಕ್. ಮತ್ತು ವಾಟರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್ ಇಂಕ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ನಿರ್ಮಾಣ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಅಭಿನಂದನೆಗಳು. ”

“Diggstown” ನ ಹೊಸ ಸೀಸನ್ ಬುಧವಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 12 ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ