ಜೆರೆಮಿ ಫ್ರಿಂಪಾಂಗ್ ನಿರ್ಗಮನಕ್ಕೆ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಬಿಟ್ಟರು

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಸುದ್ದಿ, ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು, ಗಾಸಿಪ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಓದಿ!

ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಡಿಫೆಂಡರ್ ಜೆರೆಮಿ ಫ್ರಿಂಪಾಂಗ್ ಅವರ ಮಾರಾಟವನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುತ್ತಿರಬಹುದು, ಹೆಚ್ಚು-ಶ್ರೇಣಿಯ ಪೂರ್ಣ-ಬ್ಯಾಕ್ ಅವರು ಬುಂಡೆಸ್ಲಿಗಾ ತಂಡದ ಬೇಯರ್ ಲೆವರ್ಕುಸೆನ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿದ ನಂತರ ಮಿಂಚುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಜನವರಿ 2021.

ಆಂಸ್ಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಸ್ಟಾರ್ಲೆಟ್ ಮೂಲತಃ ಗ್ಲ್ಯಾಸ್ಗೋಗೆ ಸುಮಾರು ವರದಿ ಶುಲ್ಕಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿದ್ದರು £1m ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ತಂಡದ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿಯಿಂದ, ಈ ಕ್ರಮವು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಜೂಜಿನ ಸಂಗತಿಯಾಗಿತ್ತು, ಜೊತೆಗೆ ಯುವಕನು ಎತಿಹಾಡ್ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ ಹಿರಿಯ ಮಟ್ಟ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಆ ಅಪಾಯವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಫಲ ನೀಡಿತು, ಆದಾಗ್ಯೂ, 5 ಅಡಿ 7 ಬೆದರಿಕೆಯು ಓಲ್ಡ್ ಫರ್ಮ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿತು, ತನ್ನ ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಪಟ್ಟುಬಿಡದ ವಿಧಾನದಿಂದ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಬೆಂಬಲಕ್ಕೆ ತನ್ನನ್ನು ತಾನೇ ಬೆಚ್ಚಗಾಗಿಸಿತು, ಜೊತೆಗೆ ಅವನ ಸ್ಮರಣೀಯ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಸಂದರ್ಶನ ಸ್ಕಾಟ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದ ಕೆಲವೇ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ರೇಂಜರ್ಸ್‌ ವಿರುದ್ಧ ಲೀಗ್ ಕಪ್ ಅಂತಿಮ ವಿಜಯದ ನಂತರ.

ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಏಸ್ ಪೆನಾಲ್ಟಿಯನ್ನು ನೀಡಿತ್ತು ಮತ್ತು ತರುವಾಯ ತೋರಿಸಲಾಯಿತು a ಕೆಂಪು ಕಾರ್ಡ್ ಆ ಪ್ರದರ್ಶನದ ವಿಜಯದಲ್ಲಿ, ಅವನಿಗಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಪ್ರಶಂಸಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದರೂ “ಅತ್ಯುತ್ತಮ” ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ನೀಲ್ ಲೆನ್ನನ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಅವರನ್ನು “ಉನ್ನತ, ಉನ್ನತ ಆಟಗಾರ” ಎಂದು ಕೂಡ ಕರೆದರು.

ಅಲ್ಪಸ್ವಲ್ಪ ಯಂತ್ರವು ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿತ್ತು 51 ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಶಿಪ್ ತಂಡಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು, ಮೂರು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹಾಕಿದರು ಮತ್ತು ಸೀಲಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಎಂಟು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಹಲ್ £11.5m ಜರ್ಮನಿಗೆ ಬದಲಿಸಿ.

ಆ ಶುಲ್ಕವು ಹೂಪ್ಸ್‌ನ ಆರಂಭಿಕ ಹೂಡಿಕೆಯಿಂದ ಗಮನಾರ್ಹ ಲಾಭವನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತದೆ, ಅಂದಿನಿಂದ ಫ್ರಿಂಪಾಂಗ್‌ನ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಅವನ ಮೌಲ್ಯವು ಸುಮಾರು ಏರಿದೆ £31mCIES ಫುಟ್ಬಾಲ್ ವೀಕ್ಷಣಾಲಯದ ಪ್ರಕಾರ, ಅದರೊಂದಿಗೆ ಅವನು ತನ್ನ ಹೊಸ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಪ್ರವರ್ಧಮಾನಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದರ ಗುರುತು.

18 ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಬೇಅರೆನಾಗೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡಾಗಿನಿಂದ, 21 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ತಮ್ಮ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕ್ಲಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಆರು ಬಾರಿ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಎಲ್ಲಾ ರಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 60 ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ 12 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೋಂದಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಚಾರವು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಲಾಭದಾಯಕವೆಂದು ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ ಪ್ರತಿ ವಾರಕ್ಕೆ £35k ಸ್ಟಾರ್ಲೆಟ್ ಅವರು ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ನಾಲ್ಕು ಇತ್ತೀಚಿನ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಕೇವಲ 13 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಎರಡು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ ಕಟ್ಟುಪಟ್ಟಿ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಕಾಲ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧದ ಗೆಲುವಿನಲ್ಲಿ ಕ್ಸಾಬಿ ಅಲೋನ್ಸೊ ಅವರ ಮೊದಲ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಉಸ್ತುವಾರಿ.

ಮಾಜಿ ಸಿಟಿ ಮ್ಯಾನ್ – ಅವರ ನೋಂದಣಿ ಎರಡು ಈ ಋತುವಿನ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಲಾ ಲಿಗಾ ತಂಡದ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಆಘಾತಕಾರಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಗೆಲುವಿನಲ್ಲಿ ಅಸಿಸ್ಟ್ – ಇದು ಭಾರಿ “ನೋಡಲು ಆನಂದದಾಯಕ ಪ್ರತಿಭೆ” ಬ್ರಾಡ್‌ಕಾಸ್ಟರ್ ಡೇನಿಯಲ್ ಚೈಲ್ಡ್ಸ್‌ನ ಮಾತುಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರ ಹೆಸರು ಕೂಡ ಇದೆ ಲಿಂಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ತಡವಾಗಿ ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್‌ಗೆ.

ಪ್ರಸ್ತುತ ಗಣ್ಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಹೊಂದುತ್ತಿರುವ ಆಟಗಾರ – ಅವರು ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಅಗ್ರ 2% ಯುರೋಪ್‌ನ ಅಗ್ರ ಐದು ಲೀಗ್‌ಗಳಾದ್ಯಂತ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವವರಲ್ಲಿ ಪ್ರಗತಿಶೀಲ ಕ್ಯಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ರಿಬಲ್‌ಗಳು ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿವೆ – ಫ್ರಿಂಪಾಂಗ್ ಮುಂಬರುವ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಹೂಪ್ಸ್ ಅವರು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವಾಗ ತಮ್ಮ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ರುಜು ಮಾಡಲು ಬಿಡುತ್ತಾರೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಈಗ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಒಂದು ಸಂಬಂಧಿತ ಚೌಕಾಶಿ ಬೆಲೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ