ಜೂಲಿಯಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಏಕೆ ನಟನೆಯು ಅವಳ ಅಂತ್ಯವಲ್ಲ, ಎಲ್ಲರೂ ಆಗಿರಿ: ‘ನನ್ನ ಏಕೈಕ ಕನಸು ನನಸಾಗುವುದಿಲ್ಲ’

  • Whatsapp

ಜೂಲಿಯಾ ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಕಲ್ಪನೆಯ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಮೂಲಕ ಹಾಲಿವುಡ್ ರಾಜಮನೆತನದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ – ಮತ್ತು ಆ ಕಲ್ಪನೆಯನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ಅವರು ಮೆಚ್ಚುಗೆ, ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ರಸೀದಿಗಳು ಮತ್ತು ಪುರಸ್ಕಾರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆಸ್ಕರ್ ವಿಜೇತರು ನಾಲ್ಕು ದಶಕಗಳಿಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಚಲನಚಿತ್ರ ಮತ್ತು ಟಿವಿ ಮೂಲಕ ಜನರನ್ನು ರಂಜಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಹಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ದಶಕಗಳ ಕಾಲ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದ್ದರೂ, ರಾಬರ್ಟ್ಸ್‌ಗೆ ನಟನೆಯು ಮುಖ್ಯ ಅಂಶವಲ್ಲ. ದಿ ಪ್ಯಾರಡೈಸ್ಗೆ ಟಿಕೆಟ್ ನಟನೆ ಏಕೆ ತನ್ನ “ಒಂದೇ ಕನಸು ನನಸಾಗಿದೆ” ಎಂದು ನಟಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವಿವರಿಸಿದರು.

Read More

ಹಾಲಿವುಡ್ ಐಕಾನ್ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು ಸಿಬಿಎಸ್ ಭಾನುವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ (ಮೂಲಕ ಸಿಬಿಎಸ್ ನ್ಯೂಸ್) 90 ರ ದಶಕ ಮತ್ತು 2000 ರ ದಶಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ರಾಬರ್ಟ್ಸ್ ಹಾಲಿವುಡ್‌ನ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆಯುವ ನಟಿಯಾಗಿ ಗಾಜಿನ ಸೀಲಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಮುರಿದರು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಬೆಲ್ಟ್ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಹಿಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು 20 ವರ್ಷಗಳ ಪತಿ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಡ್ಯಾನಿ ಮಾಡರ್ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದಾಗ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಬದಲಾಯಿತು. ಮೆಕ್ಸಿಕನ್. ದಿ ಸುಂದರ ಮಹಿಳೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನವು ಇನ್ನೂ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ ಆದರೆ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಸಮಾನವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸ್ಟಾರ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳ ಮಾತಿನಲ್ಲಿ:

ನಟನಾಗಿ ಅದು ನನ್ನನ್ನು ಎಂದಿಗೂ ಸೇವಿಸಲಿಲ್ಲ. ಇದು ನನ್ನ ಕನಸು ನನಸಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಇದು ನನ್ನ ಕನಸು ಮಾತ್ರ ನನಸಾಗಿಲ್ಲ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ