ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಲೀಪ್‌ಜಿಗ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲ್ಲಬೇಕು ಎಂದು ಆಂಗೆ ಪೋಸ್ಟೊಕೊಗ್ಲೋ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp
ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಲೀಪ್‌ಜಿಗ್ ವಿರುದ್ಧ ಗೆಲ್ಲಬೇಕು ಎಂದು ಆಂಗೆ ಪೋಸ್ಟೊಕೊಗ್ಲೋ ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ

ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ತನ್ನ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಕೇವಲ ಒಂದು ಅಂಕವನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿರುವ ಗುಂಪು ಹಂತದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿದೆ.

ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬುಧವಾರ (12/10) CET ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಗುಂಪಿನ ನಾಲ್ಕು ಹಂತದ ಮೇಚ್‌ಡೇನಲ್ಲಿ RB ಲೀಪ್‌ಜಿಗ್ ವಿರುದ್ಧದ ಅವರ ತಂಡದ ಆಟವು ಅವರು ಗೆಲ್ಲಲೇಬೇಕಾದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಆಂಜೆ ಪೋಸ್ಟೆಕೊಗ್ಲೋ ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.

Read More

ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಕ್ಲಬ್ ತಮ್ಮ ಗ್ರೂಪ್ ಎಫ್ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಋತುವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ತವರಿನಲ್ಲಿ ರಿಯಲ್ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ವಿರುದ್ಧ ಸೋತಿದೆ (0-3) ಮತ್ತು RB ಲೀಪ್‌ಜಿಗ್ (3-1) ಜೊತೆಗೆ ಶಖ್ತರ್ ಡೊನೆಟ್ಸ್ಕ್ ವಿರುದ್ಧ 1-1 ರಿಂದ ಪಂದ್ಯದ ದಿನದಂದು ಸ್ವದೇಶದಲ್ಲಿ ಡ್ರಾ ಆಗಿತ್ತು. ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಿಂದ ಕೇವಲ ಒಂದು ಅಂಕದೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಟೇಬಲ್‌ನ ಕೆಳಭಾಗದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಈಗ ಸೆಲ್ಟಿಕ್‌ನ ಅದೃಷ್ಟವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲಲು ವಿಫಲವಾದರೆ ಕೊನೆಯ 16 ಕ್ಕೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವ ಅವರ ಅವಕಾಶಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನವಾಗಿ ಯುರೋಪಾ ಲೀಗ್‌ಗೆ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯುವ ಭರವಸೆಯೂ ಸಹ ನಾಶವಾಗಬಹುದು.

ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಪಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಆರ್‌ಬಿ ಲೀಪಿಗ್ ವಿರುದ್ಧದ ತನ್ನ ತಂಡದ ಪಂದ್ಯದ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಆಂಜೆ ಪೋಸ್ಟೆಕೊಗ್ಲೋಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಆದರೆ ಈ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಡ್ಡಾಯ ಗೆಲುವಿನ ಮಿಷನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲು ತನ್ನ ಆಟಗಾರರ ಮೇಲೆ ಹೊರೆ ಹಾಕಲು ಅವನು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ಗೆಲ್ಲಲು ಅದೇ ಜವಾಬ್ದಾರಿ ಎಲ್ಲಾ ಇತರ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಅನ್ವಯಿಸುತ್ತದೆ.

ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಗುಂಪಿನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಕೇವಲ ಒಂದು ಅಂಕವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದರಿಂದ ಅವರು ಲೀಪ್ಜಿಗ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಿದಾಗ ಅವರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಏನು ಅಪಾಯವಿದೆ ಎಂದು ಅವರಿಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ. ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ತಮ್ಮ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಅದನ್ನು ಗೆಲುವಿನನ್ನಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಂಜೆ ಪೋಸ್ಟೊಕೊಗ್ಲೋ ಅವರು ಗ್ರೂಪ್ ಎಫ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ ಹೋಮ್ ಆಟವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಬಳಸಬಹುದೆಂದು ಆಶಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ