ಕ್ಯಾಲಿ ಕ್ಯುಕೊ ಗರ್ಭಧಾರಣೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಅವಳು ‘ಚಂದ್ರನ ಮೇಲೆ’ ಇದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ದಿವ್ಯಾ ಗೋಯಲ್.

Read More

ಇದು ಕೇಲಿ ಕ್ಯುಕೊ ಮತ್ತು ಟಾಮಿ ಪೆಲ್ಫ್ರೆಗೆ ಹುಡುಗಿಯಾಗಲಿದೆ!

“ದಿ ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಥಿಯರಿ” ನಟಿ ತನ್ನ ಗರ್ಭಾವಸ್ಥೆಯನ್ನು Instagram ನಲ್ಲಿ ಘೋಷಿಸಿದರು, “ಬೇಬಿ ಗರ್ಲ್ ಪೆಲ್ಫ್ರೆ 2023 ರಲ್ಲಿ ಆಶೀರ್ವಾದ ಮತ್ತು ಚಂದ್ರನ ಮೇಲೆ ಬರಲಿದ್ದಾಳೆ… ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ @ tommypelphrey!!!” ಟಾಮ್ ಪೆಲ್ಫೆರಿ ಅವರು Instagram ನಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂತೋಷದ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ತದನಂತರ ಅದು ಇನ್ನಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. @kaleycuoco ಎಂದಿಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ನಿನ್ನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ ಅಪಘಾತದ ನಂತರ ಕೇಲಿ ಕ್ಯುಕೊ ಅವರ ಕಾಲು ಬಹುತೇಕ ಕತ್ತರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು

ದಂಪತಿಗಳು ಇಂದಿನ ದೊಡ್ಡ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ಹಿಂದಿನ ದಿನಗಳಿಂದ ಚಿತ್ರಗಳ ಸಂಗ್ರಹವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಕೇಲಿ ಲಿಂಗ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯಿಂದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇತರರಲ್ಲಿ ಗರ್ಭಧಾರಣೆಯ ಪರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿರುವ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಹ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕ್ಯುಕೊ ಮತ್ತು ಪೆಲ್ಫ್ರೆ ಸ್ನೇಹಿತರು ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಂದನಾ ಸಂದೇಶಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ನೀವು ಸಂತೋಷದ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡುವುದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಶರೋನ್ ಸ್ಟೋನ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ನಟಿ ಒಡೆಟ್ಟೆ ಅನ್ನಬಲ್ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಕೇಲಿ ಮತ್ತು @ ಟೊಮ್ಮಿಪೆಲ್ಫ್ರೇ !!!!! ನಾನು ನಿಮಗಾಗಿ ತುಂಬಾ ರೋಮಾಂಚನಗೊಂಡಿದ್ದೇನೆ !!!!! ಸುಂದರ ಸುಂದರ.” ಲೇಸಿ ಚಾಬರ್ಟ್, ಮಾರ್ಲಾ ಸೊಕೊಲೋಫ್, ಜೂಲಿಯಾ ಗಾರ್ನರ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಡಿಸನ್ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಸಹ ಪೋಷಕರಿಗೆ ಅಭಿನಂದನೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ಅನಾ ಅಯೋರಾ ಅವರು ಪೆಲ್ಫ್ರೆ ಅವರ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ನಾನು ನನ್ನ ಶಿಶುಪಾಲನಾ ಅರ್ಜಿಯನ್ನು ಹಾಕಬಹುದೇ?”

ಕ್ಯುಕೊ ಮತ್ತು ಪೆಲ್ಫ್ರೆ ಮೇ 2022 ರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ದೃಢಪಡಿಸಿದರು.

“ದಿ ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಥಿಯರಿ” ನಲ್ಲಿನ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಕ್ಯುಕೊ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರಸ್ತುತ “ಹಾರ್ಲೆ ಕ್ವಿನ್” ಮತ್ತು “ದಿ ಫ್ಲೈಟ್ ಅಟೆಂಡೆಂಟ್” ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ