ಕೆನ್ನೆತ್ ಬ್ರಾನಾಗ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮೂರನೇ ಹರ್ಕ್ಯುಲ್ ಪಾಯಿರೋಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಬರುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಜೇಮೀ ಡೋರ್ನಾನ್ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಸ್ಟ್ಯಾಕ್ಡ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟ್‌ಗಾಗಿ ತುಂಬಾ ಪಂಪ್ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ

  • Whatsapp

ಜಗತ್ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪತ್ತೇದಾರಿ ಪರಿಹರಿಸಿದಾಗ ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ ಓರಿಯಂಟ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊಲೆ ಹಾಗೆಯೇ ಎ ನೈಲ್ ನದಿಯಲ್ಲಿ ಸಾವು? ಕೆನ್ನೆತ್ ಬ್ರಾನಾಗ್ ಅವರು ಈಗ ನಮಗೆ ಆ ಉತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ಹರ್ಕ್ಯುಲ್ ಪೊರಿಯಾಟ್ ರೂಪಾಂತರಗಳ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಮತ್ತು ತಾರೆ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಅಗಾಥಾ ಕ್ರಿಸ್ಟಿ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರಬಹುದು ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಪಾರ್ಟಿಆದರೆ ಜೇಮಿ ಡೋರ್ನಾನ್ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಂದು ಪೇರಿಸಿದ ಪಾತ್ರದ ಸಹಾಯದಿಂದ, ಇದು ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹಿಟ್ ಮಾಡಲಿದೆ 2023 ಹೊಸ ಚಲನಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆಗಳು ಎಂದು ವೆನಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಡುವುದು.

Read More

ಹೊಸದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ 20 ನೇ ಶತಮಾನದ ಸ್ಟುಡಿಯೋಸ್, ಮೂರನೇ Poirot ಚಲನಚಿತ್ರವು ಈಗಾಗಲೇ ನನ್ನನ್ನು ಪಂಪ್ ಮಾಡಿದೆ! ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟಡ್ಡ್ ಕ್ಯಾಸ್ಟ್‌ಗಳು ಬ್ರಾನಾಗ್‌ರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿಲ್ಲ ಬೆಲ್‌ಫಾಸ್ಟ್ ಡೋರ್ನಾನ್ ಮತ್ತು ಜೂಡ್ ಹಿಲ್ ತಾರೆಗಳು, ಆದರೆ ಟೀನಾ ಫೆಯಂತಹವರ ಜೊತೆ, ಯೆಲ್ಲೊಸ್ಟೋನ್ ನ ಕೆಲ್ಲಿ ರೀಲಿ, ಮತ್ತು ಎವೆರಿಥಿಂಗ್ ಎವೆರಿವೇರ್ ಆಲ್ ಒಮ್ಸ್ ಸ್ಟಾರ್/ಲೆಜೆಂಡ್ ಮಿಚೆಲ್ ಯೋಹ್ ಕೂಡ ಆಡಲು ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ನಾನು ಕಾಣೆಯಾಗುವ ಕನಸು ಕಾಣದ ಪಾರ್ಟಿ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಆಹ್ವಾನವು ಈ ರೀತಿಯ ಕಥೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವಾಗ:

ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ, ವಿಶ್ವ ಸಮರ II ರ ನಂತರದ ವೆನಿಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಲ್ ಹ್ಯಾಲೋಸ್’ ಈವ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ, ‘ಎ ಹಾಂಟಿಂಗ್ ಇನ್ ವೆನಿಸ್”‘ ಎಂಬುದು ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಕಳ್ಳ, ಹರ್ಕ್ಯುಲ್ ಪೊಯ್ರೊಟ್‌ನ ಮರಳುವಿಕೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಭಯಾನಕ ರಹಸ್ಯವಾಗಿದೆ. ಈಗ ನಿವೃತ್ತಿ ಹೊಂದಿದ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚದ ಅತ್ಯಂತ ಮನಮೋಹಕ ನಗರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಯಂ-ಘೋಷಿತ ದೇಶಭ್ರಷ್ಟತೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಪೊಯಿರೋಟ್ ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದೆ ಕೊಳೆಯುತ್ತಿರುವ, ಗೀಳುಹಿಡಿದ ಪಲಾಝೋದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸೀಯಾನ್ಸ್‌ಗೆ ಹಾಜರಾಗುತ್ತಾರೆ. ಅತಿಥಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಕೊಲೆಯಾದಾಗ, ಪತ್ತೇದಾರಿಯನ್ನು ನೆರಳುಗಳು ಮತ್ತು ರಹಸ್ಯಗಳ ಕೆಟ್ಟ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ತಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ