ಕೆಟ್ಟ ಬನ್ನಿ ಹಾಟ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಸಾಂಗ್ಸ್ ಚಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ಟಿಟಿ ಮಿ ಪ್ರೆಗುಂಟೊ’ ಬಂಪ್ಸ್ ‘ಮಿ ಪೋರ್ಟೊ ಬೊನಿಟೊ’ ಎಂದು ನಂಬರ್ 1 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ತನ್ನನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ

  • Whatsapp

ಬ್ಯಾಡ್ ಬನ್ನಿ ತನ್ನನ್ನು ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಾನೆ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ನ ಹಾಟ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಸಾಂಗ್ಸ್ ಚಾರ್ಟ್ “ಟಿಟಿ ಮಿ ಪ್ರೆಗುಂಟೋ” ನಂ. 2 ರಿಂದ ಏರುತ್ತದೆ (ರನ್ನರ್-ಅಪ್ ಸ್ಲಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸತತ 20 ವಾರಗಳ ನಂತರ). ಇದು ಬೆನಿಟೊ ಅವರ ನಂ. 1 ಆಲ್ಬಂನ ಮೂರನೇ ಹಾಡು ಅನ್ ವೆರಾನೋ ಸಿನ್ ತಿ ಆಲ್-ಮೆಟ್ರಿಕ್ ಟ್ಯಾಲಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ. ಇದು ಸೆಟ್‌ನ ಎರಡನೇ ನಂ. 1, “ಮಿ ಪೋರ್ಟೊ ಬೊನಿಟೊ” ಅನ್ನು 20 ನೇರ ವಾರಗಳ ನಂತರ ನಂ. 2 ಕ್ಕೆ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

“Titi Me Preguntó” ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಡಿಜಿಟಲ್ ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿನ ಲಾಭಗಳಿಂದ ಉತ್ತೇಜಿತವಾದ ಶೃಂಗಸಭೆಗೆ ಏರುತ್ತದೆ. ಲುಮಿನೇಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 6 ಕ್ಕೆ ಕೊನೆಗೊಂಡ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ವಾರದಲ್ಲಿ US ನಲ್ಲಿ 2% ರಷ್ಟು 15.3 ಮಿಲಿಯನ್ US ಅಧಿಕೃತ ಸ್ಟ್ರೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಈ ಹಾಡು ಗಳಿಸಿತು. ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅದೇ ಟ್ರ್ಯಾಕಿಂಗ್ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ 1,000 ಡೌನ್‌ಲೋಡ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಿತು, 4% ಲಾಭ. ಜೊತೆಗೆ, ರೇಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, “Titi” 7.1 ಮಿಲಿಯನ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ, 1% ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9 ಕ್ಕೆ ಕೊನೆಗೊಂಡ ವಾರದಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿದೆ.

“ಟಿಟಿ” 20 ವಾರಗಳ ಉಸ್ತುವಾರಿಯ ನಂತರ ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನಕ್ಕಾಗಿ ಚೆಂಚೋ ಕಾರ್ಲಿಯೋನ್ ಜೊತೆಗೆ “ಮಿ ಪೋರ್ಟೊ ಬೊನಿಟೊ” ನೊಂದಿಗೆ ಸ್ಥಳಗಳನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ತನ್ನನ್ನು ಬದಲಿಸಿದ ಕೊನೆಯ ಕಲಾವಿದ ಯಾರು? ಸರಿ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಊಹಿಸಿದ್ದೀರಿ: ಬೆನಿಟೊ, “ಮಾಸ್ಕೋ ಮ್ಯೂಲ್” ತನ್ನ ಒಂದು ವಾರದ ಆಳ್ವಿಕೆಯ ನಂತರ ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟಾಗ ಮತ್ತು “ಮಿ ಪೋರ್ಟೊ ಬೊನಿಟೊ” ತನ್ನ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ (ಮೇ 28- ದಿನಾಂಕದ ಸಮೀಕ್ಷೆ). ಅಂದಹಾಗೆ, ಕಳೆದ 22 ವಾರಗಳಿಂದ ಮೇ 21ರ ಚಾರ್ಟ್ ನಿಂದ ಬ್ಯಾಡ್ ಬನ್ನಿ ಹಾಡುಗಳು ಮಾತ್ರ ನಂ.1 ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

ಇದಲ್ಲದೆ, “ಟಿಟಿ” ತನ್ನ 22 ನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ ಗುಡಿಸಲು ಇಳಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಇದು ಅಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ನಿಧಾನವಾಗಿ ಮೇಲಕ್ಕೆ ಏರುವುದನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. “ಟಿಟಿ” ಸೇರಿದಂತೆ ಕೇವಲ ಏಳು ಹಾಡುಗಳು ನಂಬರ್ 1 ತಲುಪಲು ಕನಿಷ್ಠ 22 ವಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿವೆ. ಮಾರ್ಕೊ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಸೊಲಿಸ್ ಅವರ “ಮಾಸ್ ಕ್ಯೂ ತು ಅಮಿಗೊ” ಮತ್ತು ಅಜುಲ್ ಅಜುಲ್ ಅವರ “ಲಾ ಬೊಂಬಾ” ಎರಡರಿಂದಲೂ ಮೇಲಕ್ಕೆ ನಿಧಾನವಾದ ಚಾರಣವನ್ನು ಎಣಿಸಲಾಗಿದೆ. 2004 ಮತ್ತು 2001 ರಲ್ಲಿ ಕ್ರಮವಾಗಿ ನಂ. 1 ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ 32 ವಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು.

“ಟಿಟಿ” ಬ್ಯಾಡ್ ಬನ್ನಿಗೆ ಹಾಟ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಹಾಡುಗಳಲ್ಲಿ 12 ನೇ ನಂಬರ್ 1 ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. 1986 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಚಾರ್ಟ್‌ನಿಂದ ನಾಲ್ಕನೇ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ಮಾರ್ಕೊ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಸೊಲಿಸ್, ರಿಕಿ ಮಾರ್ಟಿನ್ ಮತ್ತು ಷಕೀರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಟೈ ಮುರಿದರು. ಸ್ಕೋರ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ನೋಟ ಇಲ್ಲಿದೆ:

27, ಎನ್ರಿಕ್ ಇಗ್ಲೇಷಿಯಸ್
16, ಲೂಯಿಸ್ ಮಿಗುಯೆಲ್
15, ಗ್ಲೋರಿಯಾ ಎಸ್ಟೀಫನ್
12, ಕೆಟ್ಟ ಬನ್ನಿ
11, ಮಾರ್ಕೊ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಸೊಲಿಸ್
11, ರಿಕಿ ಮಾರ್ಟಿನ್
11, ಶಕೀರಾ

ಉಳಿದಂತೆ, “Titi” ಒಟ್ಟಾರೆ ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ ಹಾಟ್ 100 ಚಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ 16-13 ರಷ್ಟು ಮರುಕಳಿಸುತ್ತದೆ, ಅದರ ನಂ. 5 ಚೊಚ್ಚಲ ನಂತರ ಮತ್ತು ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಗರಿಷ್ಠ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತಲುಪಿತು.

“ಟಿಟಿ” ಬೆನಿಟೊ ಅವರ ನಂ. 1 ಆಲ್ಬಂನಿಂದ ಮೂರನೇ ಸಿಂಗಲ್ ಆಗಿದೆ ಅನ್ ವೆರಾನೋ ಸಿನ್ ತಿ. ಟಾಪ್ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 22 ವಾರಗಳು (ಮತ್ತು ಎಣಿಕೆ) ಮತ್ತು ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರಕಾರದ ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ 200 ನಲ್ಲಿ 13 ವಾರಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೆಟ್ ತನ್ನ ನಂ. 1 ಆಡಳಿತವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ – ಯಾವುದೇ ಲ್ಯಾಟಿನ್ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗೆ ಇದು ಹೆಚ್ಚು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ