ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ ಅಪಘಾತದ ನಂತರ ಕೇಲಿ ಕ್ಯುಕೊ ಅವರ ಕಾಲು ಬಹುತೇಕ ಕತ್ತರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಕೋರೆ ಅಟಾದ್.

Read More

ಕೇಲಿ ಕ್ಯುಕೊ ತನ್ನ ಕಾಲು ಕಳೆದುಕೊಂಡಳು.

ಪುಸ್ತಕದ ಆಯ್ದ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ದಿ ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಥಿಯರಿ: ದಿ ಡೆಫಿನಿಟಿವ್, ಇನ್‌ಸೈಡ್ ಸ್ಟೋರಿ ಆಫ್ ದಿ ಎಪಿಕ್ ಹಿಟ್ ಸೀರೀಸ್ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ವ್ಯಾನಿಟಿ ಫೇರ್ನಟಿ 10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ತನ್ನ ಭಯಾನಕ ಕುದುರೆ ಸವಾರಿ ಅಪಘಾತದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾಳೆ.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಕ್ಯಾಲಿ ಕ್ಯುಕೊ ‘ದಿ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸ್ಟಾಪ್ಡ್’ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ‘ಓಝಾರ್ಕ್’ ಸ್ಟಾರ್ ಟಾಮ್ ಪೆಲ್ಫ್ರೆಯನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದಾಗ ಅದು ‘ಮೊದಲ ನೋಟದಲ್ಲೇ ಪ್ರೀತಿ’ ಎಂದು

ಅಪಘಾತವು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2010 ರಲ್ಲಿ ಸಂಭವಿಸಿತು. ಕ್ಯುಕೊ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ರಾಂಚ್‌ನಲ್ಲಿ ಸವಾರಿ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಅವಳನ್ನು ತನ್ನ ಕುದುರೆಯಿಂದ ಎಸೆಯಲಾಯಿತು. ನಂತರ ಕುದುರೆ ಅವಳ ಮೇಲೆ ನೆಗೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು, ಆದರೆ ಅವಳ ಎಡ ಕಾಲಿನ ಮೇಲೆ ಬಿದ್ದಿತು.

ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಧಾವಿಸಿದ ನಂತರ, ತೀವ್ರವಾದ ಗಾಯಗಳು ಆಕೆಯ ಕಾಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು ಎಂದು ವೈದ್ಯರು ಯೋಚಿಸಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು.

“ಇದು ಎಲ್ಲಾ 12 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಕರಾಳ, ಅತ್ಯಂತ ಭಯಾನಕ ಸಮಯ [of the show]”ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಥಿಯರಿ” ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ ಚಕ್ ಲೋರೆ ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. “ಕೇಲಿ ತನ್ನ ಕಾಲು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರಬಹುದು. ಇದು ಪವಾಡಗಳ ಸರಣಿಯಾಗಿದ್ದು ಅದು ನಮಗೆ ಅದರ ಮೂಲಕ ಹೋಗಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಆಕೆಗೆ ಆ ಆರೋಗ್ಯಕರವಾದ ಇನ್ನೊಂದು ತುದಿಯಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು.

“ಅವರು ಅವಳ ಕಾಲನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು, ಇದು ಕೇಳಲು ವಿನಾಶಕಾರಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಸಹ-ನಟ ಜಾನಿ ಗ್ಯಾಲೆಕಿ ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಕರನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಲೋರ್ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು, ಕ್ಯುಕೊ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ “ಅವಳ ಕಾಲು ಅಗಲವಾಗಿ ತೆರೆದಿರುವ ಕಾರಣ ಸೋಂಕನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸಕರೊಂದಿಗೆ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಕ್ಯಾಲಿ ಕ್ಯುಕೊ ಮತ್ತು ಜಾನಿ ಗ್ಯಾಲೆಕ್ಕಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಆಫ್-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ಮರೆಮಾಡಿದರು ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರು ತಮ್ಮ ‘ಬಿಗ್ ಬ್ಯಾಂಗ್ ಥಿಯರಿ’ ಪಾತ್ರಗಳ ‘ಫ್ಯಾಂಟಸಿಯನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ’

ಕ್ಯುಕೊಗೆ, ಅನುಭವವು ಭಯಾನಕವಾಗಿತ್ತು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವಳು ಕಾಲು ಕತ್ತರಿಸಬೇಕೇ ಎಂದು ತಿಳಿಯದೆ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಹೋದ ಕಾರಣ.

“ನಾನು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಹೋಗುವ ಮೊದಲು, ಅವರು ನನಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು, ‘ನಾವು ಅಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿ ಈ ಕಾಲು ನೋಡುವವರೆಗೂ ನಮಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅದು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಿಮ್ಮ ಬಳಿ ಇಲ್ಲ ಎಂದು ಅದು ಹೊರಬರಬಹುದು’. ಅದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾನು ‘ಸರಿ, ನೀವು ಮಾಡಬಹುದು’ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಸಹಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು,” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಎಲ್ಲವೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕೊನೆಗೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ನಾನು ಒಂದು ವಾರದ ನಂತರ ಎದ್ದು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೆ, ಆದರೆ ವೈದ್ಯರು ನಾನು ಮತ್ತೆ ನಡೆಯಲು ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂಬಂತೆ ವರ್ತಿಸಿದರು. ನನಗೆ ಹೋಗಲು ಇದು ಇನ್ನೂ ತುಂಬಾ ಹೆಚ್ಚು, ಮತ್ತು ಅದು ಇದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ. ಮತ್ತು ಸಹಜವಾಗಿ ಇದು ಸುರುಳಿಯಾಕಾರದಲ್ಲಿತ್ತು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಚಡಪಡಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಅದನ್ನು ನಾನು ಪಡೆಯುತ್ತೇನೆ. ಇದು ಜನರನ್ನು ಹೆದರಿಸಿತು. ”

ಗ್ಯಾಲೆಕಿ ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ, “ಆದರೆ ಇದು ಜನರನ್ನು ಉತ್ತಮ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಹೆದರಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ನನ್ನನ್ನೂ ಸೇರಿಸಿದೆ. ನಿನ್ನನ್ನು ಆ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ನೋಡಿದ ಮೊದಲ ದಿನವೇ ನನ್ನ ಗ್ಯಾರೇಜಿನಲ್ಲಿ ಕಣ್ಣೀರು ಸುರಿಸಿದ್ದೇನೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ