ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್‌ಸನ್ ಸಂದರ್ಶನದಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗದ ಫೂಟೇಜ್‌ನಲ್ಲಿ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಹಕ್ಕುಗಳು ಮತ್ತು ಯೋಜಿತ ಪೇರೆಂಟ್‌ಹುಡ್ ಸ್ಲ್ಯಾಮ್‌ಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಕಳೆದ ವಾರ ಟಕರ್ ಕಾರ್ಲ್‌ಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಬಾಂಬ್‌ಶೆಲ್ ಎರಡು ಭಾಗಗಳ ಸಂದರ್ಶನಕ್ಕೆ ಕುಳಿತುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಮಂಗಳವಾರ (ಅ. 11) ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಸಿಟ್‌ಡೌನ್‌ನ ಇನ್ನಷ್ಟು ದೃಶ್ಯಗಳು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದವು.

Read More

ಒಂದು ಕ್ಲಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ ಕಟಿಂಗ್-ರೂಮ್ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಟ್ಟು, ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಉಪ, COVID-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ಆರೋಗ್ಯ ರಕ್ಷಣೆಯ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಾರ್ಲ್ಸನ್ ಅವರನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದಾಗ ಅವರು ಲಸಿಕೆ ಹಾಕಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ರಾಪರ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಂತರ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ, ಯೆ ಯೋಜಿತ ಪಿತೃತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ಪರ್ಶಿಸಿ, ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಮಾರ್ಗರೆಟ್ ಸ್ಯಾಂಗರ್ ಅವರನ್ನು “ತಿಳಿದಿರುವ ಸುಜನನಶಾಸ್ತ್ರ” ಎಂದು ಕರೆದರು (ಯೋಜಿತ ಪೇರೆಂಟ್‌ಹುಡ್ ಸ್ಯಾಂಗರ್ ಸುಜನನಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞ ಎಂದು ವೆಸ್ಟ್‌ನ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಖಂಡಿಸಿದೆ) ಅವರು ಯಹೂದಿ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು “KKK ಯೊಂದಿಗೆ” ಸಂಸ್ಥೆಯನ್ನು ರಚಿಸಿದರು. .”

“ನಾನು ಯಹೂದಿ ಎಂದು ಹೇಳಿದಾಗ, ಯೆಹೂದದ 12 ಕಳೆದುಹೋದ ಬುಡಕಟ್ಟುಗಳು, ಕ್ರಿಸ್ತನ ರಕ್ತ, ಕಪ್ಪು ಜನಾಂಗ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಜನರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಇದು ನಮ್ಮ ಜನರು: ಕ್ರಿಸ್ತನ ರಕ್ತ. ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಆಗಿ ಇದು ನನ್ನ ನಂಬಿಕೆ. (ನೀವು ಅವರ ಹಳೆಯ ಒಡಂಬಡಿಕೆಯ ಕಥೆಗಳನ್ನು ಬೆರೆಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಇಸ್ರೇಲ್‌ನ 12 ಬುಡಕಟ್ಟುಗಳು, ಜುದಾ ಪ್ರಾಚೀನ ಪ್ರವಾದಿ ಯಾಕೋಬನ 12 ಪುತ್ರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿದ್ದರು.)

ಯೆಹೂದಿ ಧರ್ಮದ ಮೇಲೆ ಯೆ ಅವರ ಸ್ಥಿರೀಕರಣವು ಅಲ್ಲಿಗೆ ನಿಲ್ಲಲಿಲ್ಲ. ರಾಪರ್ ಕೂಡ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, “ನಾವು ಎಷ್ಟು ಬಿಳಿಯಾಗಿ ಮಾತನಾಡಬಹುದು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಾವು ಪರಸ್ಪರ ನಿರ್ಣಯಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಒಬ್ಬ ಯಹೂದಿ ವ್ಯಕ್ತಿ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಯಹೂದಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಅವರು ಎಷ್ಟು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೃತ್ಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಅಥವಾ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ನಿರ್ಣಯಿಸುತ್ತಾರೆ. ನನ್ನ ಪ್ರಕಾರ, ಇದು ಬಹುಶಃ ಒಂದು ಕೆಟ್ಟ ಉದಾಹರಣೆಯಂತಿದೆ ಮತ್ತು ಜನರು ಆ sh-ಗೆ ಹುಚ್ಚರಾಗುತ್ತಾರೆ,” ಎಂದು ಸೇರಿಸಲು ವಿರಾಮಗೊಳಿಸುವ ಮೊದಲು, “ನಾನು ಬಹುಶಃ ಅದನ್ನು ಸಂಪಾದಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ.”

ಯೀಜಿ ಡಿಸೈನರ್ ತನ್ನ ನಾಲ್ಕು ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಕಿಮ್ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಜೊತೆ ಚರ್ಚಿಸುವಾಗ ಹನುಕ್ಕಾಳನ್ನು ಚರ್ಚೆಗೆ ತಂದರು. “ನನ್ನ ರಾಜಕೀಯ ಅಭಿಪ್ರಾಯದ ಮೇಲೆ ನಾನು ನನ್ನ ನಾಲಿಗೆಯನ್ನು ಕಚ್ಚುತ್ತಿದ್ದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆ. ಮತ್ತು ಈಗ ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ, ಮತ್ತು ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ಕಪ್ಪು ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಕ್ವಾನ್ಜಾವನ್ನು ಕಲಿಸುವ ಶಾಲೆಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ,” ಎಂದು ಅವರು ಕಾರ್ಲ್ಸನ್‌ಗೆ ಹೇಳಿದರು, ಅಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಸೇರಿಸುತ್ತಾ, “ನನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ಕ್ವಾನ್ಜಾಗಿಂತ ಹನುಕ್ಕಾಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ಕನಿಷ್ಠ ಇದು ಕೆಲವು ಹಣಕಾಸು ಎಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. (ಯಹೂದಿ ಉದ್ಯಮಿಗಳು ಜಾಗತಿಕ ಹಣಕಾಸು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಕೈಗೊಂಬೆ ಮಾಡುವ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಪಿತೂರಿಗಳನ್ನು ಅವರು ಬಹುಶಃ ಇಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.)

ಬೇರೆಡೆ ಪ್ರಸಾರವಾಗದ ತುಣುಕಿನಲ್ಲಿ, ಕಾನ್ಯೆ ವಿಲಕ್ಷಣವಾಗಿ ಲೂಯಿಸ್ ವಿಟಾನ್‌ನ ಮೂಲ ಕಂಪನಿಯಾದ ಎಲ್‌ವಿಎಂಹೆಚ್ – ದಿವಂಗತ ಫ್ಯಾಷನ್ ಡಿಸೈನರ್ ವರ್ಜಿಲ್ ಅಬ್ಲೋಹ್ ಅವರನ್ನು “ಕೊಂದಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಂಡರು, “ವೃತ್ತಿಪರ ನಟರು” ಮತ್ತು “ನಕಲಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನು” ಕುಶಲತೆಯಿಂದ ಮತ್ತು “ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿಸಲು” ಅವರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಯಿತು. [his] ಮಕ್ಕಳು, ಮತ್ತು ಕಾರ್ಡಶಿಯನ್ನರು ಅವರ ಮಗಳು ಚಿಕಾಗೋವನ್ನು ಅವಳ ಜನ್ಮದಿನದಂದು “ಅಪಹರಿಸಿದ್ದರು”. (ಕ್ಲೋಯೆ ಕಾರ್ಡಶಿಯಾನ್ ಈಗಾಗಲೇ ನಂತರದ ಆರೋಪಕ್ಕೆ ತಿರುಗೇಟು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ಕಾನ್ಯೆ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಈಗ 4 ವರ್ಷದ ಮಗುವಿಗೆ ಡ್ಯುಯಲ್ ಬರ್ತ್‌ಡೇ ಪಾರ್ಟಿಗಳನ್ನು ವಿನಂತಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.)

ಕಾನ್ಯೆ ಅವರ ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ ಸಂದರ್ಶನದಿಂದ ಪ್ರಸಾರವಾಗದ ತುಣುಕನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ ಉಪ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ