ಕಾಂತಾರ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್: ಅಸಾಧಾರಣ ಓಟ ಮುಂದುವರೆದಿದೆ, ಎರಡನೇ ಸೋಮವಾರ ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಕೆಜಿಎಫ್ ಅಧ್ಯಾಯ 2 ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿತು

  • Whatsapp

ಕಾಂತಾರ ಚಿತ್ರವು ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸೋಮವಾರದಂದು ಅಸಾಧಾರಣವಾದ ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರಿಂದ ಈ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯು ಯುಪಿಯಾಗಿ ಉಳಿದಿದೆ. ಚಿತ್ರವು ರೂ. ನಿನ್ನೆ 4.50 ಕೋಟಿಗಳು, ಇದು ಎರಡನೇ ಶುಕ್ರವಾರಕ್ಕಿಂತ 5 ಶೇಕಡಾ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ವಾರ ಸೋಮವಾರಕ್ಕಿಂತ 38 ಶೇಕಡಾ ಹೆಚ್ಚು. ಕಾಂತಾರ ಒಟ್ಟು ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ಕಲೆಕ್ಷನ್ಸ್ ರೂ. ನಿನ್ನೆಯ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಸುಮಾರು 48.50 ಕೋಟಿ ರೂ. ದಾಟಲಿದೆ. ಇಂದು 50 ಕೋಟಿ ರೂ. ಕರ್ನಾಟಕವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಗ್ರಹಗಳನ್ನು ರೂ. 46.30 ಕೋಟಿಗಳು ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಉಳಿದ ಭಾಗಗಳು ಮತ್ತೊಂದು ರೂ. ಕನ್ನಡ ಆವೃತ್ತಿಗೆ ಸೀಮಿತ ಬಿಡುಗಡೆಯಲ್ಲಿ 2.20 ಕೋಟಿ ರೂ. ಇತರ ಭಾಷೆಗಳ ಡಬ್ಬಿಂಗ್ ಆವೃತ್ತಿಗಳು ಮುಂದಿನ ವಾರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿವೆ, ಇದು ತವರು ರಾಜ್ಯದ ಹೊರಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

Read More

ಕಾಂತಾರ ರೂ. ಕರ್ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ನಿನ್ನೆ ಸರಿಸುಮಾರು 4.30 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ. 3.30 ಕೋಟಿ ಕೆಜಿಎಫ್: ಅಧ್ಯಾಯ 2 ತನ್ನ ಎರಡನೇ ಸೋಮವಾರ ಮಾಡಿದೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಸ್ಯಾಂಡಲ್‌ವುಡ್ ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಿರವಾದ ಡೇಟಾ ಲಭ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ದಾಖಲೆಯಾಗಿದೆಯೇ ಎಂದು ಹೇಳಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಠಿಣವಾಗಿದೆ ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಇದು ಸಾಧ್ಯ. ಕಾಂತಾರ ಈಗಾಗಲೇ ದಕ್ಷಿಣ ಕೆನರಾ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಕೆಜಿಎಫ್ 2 ರ ದೈನಂದಿನ ಕಲೆಕ್ಷನ್‌ಗಳನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿದೆ, ಅದು ಈಗ ರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದೆ. ಇದನ್ನು ಎಷ್ಟು ದಿನ ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದು ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿದೆ. ದಕ್ಷಿಣ ಕೆನರಾದಲ್ಲಿ, ಚಲನಚಿತ್ರವು ಐತಿಹಾಸಿಕ ಬ್ಲಾಕ್‌ಬಸ್ಟರ್ ಆಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮೊದಲ ವಾರದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ ಟಿಕೆಟ್ ದರಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಕೆಜಿಎಫ್: ಅಧ್ಯಾಯ 2 ಅನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಿ ಇದುವರೆಗಿನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಗಳಿಕೆಯಾಗಿದೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ