ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಅವರು ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಟ್ವೀಟ್ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

  • Whatsapp

ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ರಾಪರ್ ಮಾಡಿದ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಸರಣಿಯ ನಂತರ ಕಾನ್ಯೆ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಟ್ವಿಟರ್ ಮಾಲೀಕ ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

Read More

ಭಾನುವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9), ವೆಸ್ಟ್ ಯೆಹೂದ್ಯ ವಿರೋಧಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಅವರ ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ವಿಟರ್ ಭಾನುವಾರ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆ ನಂತರ ಅವರ ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡುವ ಮೊದಲು ಟ್ವೀಟ್ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದೆ.

ಟ್ವಿಟರ್‌ನ ವಕ್ತಾರರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ BuzzFeed ಸುದ್ದಿ “Twitter ನ ನೀತಿಗಳ ಉಲ್ಲಂಘನೆಯಿಂದಾಗಿ ಪ್ರಶ್ನೆಯಲ್ಲಿರುವ ಖಾತೆಯನ್ನು ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ” ಎಂದು.

ಕಳೆದ ವಾರದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಕಾನ್ಯೆಯನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್‌ಗೆ ಮರಳಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದ ನಂತರ, ಮಸ್ಕ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ನಡವಳಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ರಾಪರ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು: “ಇಂದು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಟ್ವೀಟ್ ಬಗ್ಗೆ ನನ್ನ ಕಳವಳವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಅದನ್ನು ಅವರು ಹೃದಯಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.”

ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ನಂತರ, ಮನರಂಜನಾ ಪ್ರಪಂಚದ ಅನೇಕ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು, ಹಾಗೆಯೇ ಯಹೂದಿ ಸಮುದಾಯಗಳನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುವ ಹಲವಾರು ರಾಜಕೀಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಥೆಗಳಿಂದ ಯೆಯನ್ನು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಖಂಡಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ ಮಿಸೌರಿಯಲ್ಲಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಜ್ಯಾಕ್ ಆಂಟೊನಾಫ್ ವೆಸ್ಟ್ ಅವರ ನಡವಳಿಕೆಯನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ತಿಳಿಸಲು ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂಗೀತಗಾರರಾದರು. “ನಾನು ಯಹೂದಿ, ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್ ಕೌಶಲ್ಯದಲ್ಲಿ ನಾವು ತುಂಬಾ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ಸಂಗೀತಗಾರ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. “ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ನಮ್ಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಡಾಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಪಾದವನ್ನು ಉರುಳಿಸುವವರೆಗೆ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಫಕ್ ಮಾಡಬೇಡಿ. ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಫಕ್ ಮಾಡಬೇಡಿ … ಕಾನ್ಯೆ, ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಫಕ್ ಮಾಡಬೇಡಿ.”

“ಇಲ್ಲಿ ಆ ಪುಟ್ಟ ಬಿಚ್ ವಿಷಯ ಇಲ್ಲಿದೆ,” ಆಂಟೊನಾಫ್ ಮುಂದುವರಿಸಿದರು. “ಆದ್ದರಿಂದ ಬೋವೀ ಫ್ಯಾಸಿಸಂ ಹಂತದ ಮೂಲಕ ಹೋದರು, ಸರಿ? ಇದು ಡೈಸಿ ಶಿಟ್, ಆದರೆ ಮದರ್‌ಫಕರ್ ಇದುವರೆಗೆ ಸಂಭವಿಸಿದ ಕೆಲವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಕಾನ್ಯೆ ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸದಿಂದ ದೂರವಿದೆ. ಇದು ಕೇವಲ – ನಾವು ಅವನನ್ನು ಇಲ್ಲಿಂದ ಫಕ್ ಪಡೆಯಲು ಹೇಳುವುದರ ಜೊತೆಗೆ ಏನು ಮಾಡಬೇಕು?”

ಕಳೆದ ವಾರ, ವೆಸ್ಟ್ ಅವರು ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಫ್ಯಾಶನ್ ವೀಕ್‌ನಲ್ಲಿ ‘ವೈಟ್ ಲೈವ್ಸ್ ಮ್ಯಾಟರ್’ ಎಂಬ ಘೋಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಶರ್ಟ್ ಧರಿಸಿದ ನಂತರ ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವಾದವನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು.

ನಿನ್ನೆ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10) ಕಾನ್ಯೆ ಅವರು ಅಡೀಡಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕರಿಗೆ ಅಶ್ಲೀಲತೆಯನ್ನು ಆಡುತ್ತಿರುವ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಕ್ಲಿಪ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಾಕ್ಷ್ಯಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ