ಎರಡನೇ ಎನೋಲಾ ಹೋಮ್ಸ್ 2 ಟ್ರೈಲರ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ಮುಂಬರುವ ರಹಸ್ಯ

  • Whatsapp
enola holmes 2

ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಎನೋಲಾ ಹೋಮ್ಸ್ 2 ಅದರ ಮುಂಬರುವ ಪತ್ತೇದಾರಿ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಎನೋಲಾ ಹೋಮ್ಸ್ 2 ಫೋಟೋಗಳು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಸೀಕ್ವೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ನೋಟವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸುತ್ತವೆ

ಮಿಲ್ಲಿ ಬಾಬಿ ಬ್ರೌನ್ ನಾಮಸೂಚಕ ಪತ್ತೇದಾರಿಯಾಗಿ ಮತ್ತು ಹೆನ್ರಿ ಕ್ಯಾವಿಲ್ ಷರ್ಲಾಕ್ ಹೋಮ್ಸ್ ಆಗಿ ಮರಳುವುದನ್ನು ನೋಡಲಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೆಲೆನಾ ಬೊನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಕಾರ್ಟರ್, ಲೂಯಿಸ್ ಪಾರ್ಟ್ರಿಡ್ಜ್, ಅಡೀಲ್ ಅಖ್ತರ್, ಡೇವಿಡ್ ಥೆವ್ಲಿಸ್, ಸುಸಾನ್ ವೊಕೊಮಾ ಮತ್ತು ಶರೋನ್ ಡಂಕನ್-ಬ್ರೂಸ್ಟರ್ ಸಹ ನಟಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದನ್ನು ನವೆಂಬರ್ 4, 2022 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ.

“ತನ್ನ ಮೊದಲ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ಪರಿಹರಿಸುವ ವಿಜಯದಿಂದ ತಾಜಾ, ಎನೋಲಾ ಹೋಮ್ಸ್ (ಮಿಲ್ಲಿ ಬಾಬಿ ಬ್ರೌನ್) ತನ್ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಸಹೋದರ ಷರ್ಲಾಕ್ (ಹೆನ್ರಿ ಕ್ಯಾವಿಲ್) ನ ಹೆಜ್ಜೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಏಜೆನ್ಸಿಯನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತಾಳೆ – ಆ ಜೀವನವನ್ನು ಮಹಿಳಾ ಪತ್ತೇದಾರಿಯಾಗಿ ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಮಾತ್ರ. -ಬಾಡಿಗೆ ತೋರುವುದು ಅಷ್ಟು ಸುಲಭವಲ್ಲ” ಎಂದು ಸಾರಾಂಶ ಹೇಳುತ್ತದೆ. “ಪ್ರೌಢಾವಸ್ಥೆಯ ತಣ್ಣನೆಯ ವಾಸ್ತವಗಳನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದಳು, ಪೆನ್ನಿಲೆಸ್ ಬೆಂಕಿಕಡ್ಡಿ ಹುಡುಗಿ ಎನೋಲಾಗೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಅಧಿಕೃತ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀಡಿದಾಗ ಅವಳು ಅಂಗಡಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಿದ್ದಾಳೆ: ಕಾಣೆಯಾದ ತನ್ನ ಸಹೋದರಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು. ಆದರೆ ಈ ಪ್ರಕರಣವು ನಿರೀಕ್ಷಿತಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಗೊಂದಲಮಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಎನೋಲಾ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹೊಸ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಎಸೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ – ಲಂಡನ್‌ನ ಕೆಟ್ಟ ಕಾರ್ಖಾನೆಗಳು ಮತ್ತು ವರ್ಣರಂಜಿತ ಸಂಗೀತ ಸಭಾಂಗಣಗಳಿಂದ, ಸಮಾಜದ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದವರೆಗೆ ಮತ್ತು 221B ಬೇಕರ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಸ್ವತಃ. ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಪಿತೂರಿಯ ಕಿಡಿಗಳು ಹೊತ್ತಿ ಉರಿಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಎನೋಲಾ ತನ್ನ ರಹಸ್ಯವನ್ನು ಬಿಚ್ಚಿಡಲು ಸ್ನೇಹಿತರ ಸಹಾಯವನ್ನು ಮತ್ತು ಷರ್ಲಾಕ್‌ನ ಸಹಾಯವನ್ನು ಕೇಳಬೇಕು. ಆಟವು ಮತ್ತೆ ತನ್ನ ಪಾದಗಳನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ!

ಎರಡನೆಯದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ ಎನೋಲಾ ಹೋಮ್ಸ್ 2 ಟ್ರೈಲರ್ ಕೆಳಗೆ:

ದಿ ಎನೋಲಾ ಹೋಮ್ಸ್ ಉತ್ತರಭಾಗವನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಎಮ್ಮಿ ಮತ್ತು BAFTA-ವಿಜೇತ ಹ್ಯಾರಿ ಬ್ರಾಡ್ಬೀರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ (ಫ್ಲೀಬ್ಯಾಗ್, ಈವ್ ಅನ್ನು ಕೊಲ್ಲುವುದು, ರಾಮಿ) ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಬರಹಗಾರ BAFTA ಮತ್ತು ಟೋನಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಜ್ಯಾಕ್ ಥಾರ್ನ್ ಬರೆದ ಚಿತ್ರಕಥೆಯಿಂದ (ಹ್ಯಾರಿ ಪಾಟರ್ ಮತ್ತು ಶಾಪಗ್ರಸ್ತ ಮಗು, ಏರೋನಾಟ್ಸ್) ಇದು ಲೆಜೆಂಡರಿ ಮತ್ತು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ನಡುವಿನ ಸಹ-ನಿರ್ಮಾಣವಾಗಿದೆ.

ಇದನ್ನು ಬ್ರೌನ್ ಮತ್ತು ಪೈಜ್ ಬ್ರೌನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ PCMA ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಬ್ಯಾನರ್ ಮೂಲಕ ಲೆಜೆಂಡರಿಯ ಮೇರಿ ಪೇರೆಂಟ್, ಅಲೆಕ್ಸ್ ಗಾರ್ಸಿಯಾ ಮತ್ತು ಅಲಿ ಮೆಂಡೆಸ್ ಜೊತೆಗೆ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಬ್ರಾಡ್ಬೀರ್, ಥಾರ್ನೆ, ಮೈಕೆಲ್ ಡ್ರೇಯರ್ ಮತ್ತು ಲೆಜೆಂಡರಿಯ ಜೋಶುವಾ ಗ್ರೋಡ್.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಸ್ಕೂಲ್ ಫಾರ್ ಗುಡ್ ಅಂಡ್ ಇವಿಲ್ ಟ್ರೈಲರ್ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ನ ಕಮಿಂಗ್-ಆಫ್-ಏಜ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಫಿಲ್ಮ್

ನ್ಯಾನ್ಸಿ ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ ಅವರ ಎಡ್ಗರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ-ನಾಮನಿರ್ದೇಶಿತ ಪುಸ್ತಕ ಸರಣಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಎನೋಲಾ ಹೋಮ್ಸ್ ರಹಸ್ಯಗಳು2020 ರ ಚಲನಚಿತ್ರವು ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್‌ಗೆ ಪ್ರಮುಖ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಕಂಡಿತು, ಅದರ ಮೊದಲ 28 ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಇದನ್ನು 76 ಮಿಲಿಯನ್ ಕುಟುಂಬಗಳು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮರ್ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ