‘ಇಲ್ಲೆಲ್ಲಾ’ ಕಮಾಂಡಿಂಗ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾಮಾಮೂ ಹಿಂತಿರುಗಿ: ವೀಕ್ಷಿಸಿ

  • Whatsapp

ಕೆ-ಪಾಪ್ ಗರ್ಲ್ ಗ್ರೂಪ್ ತಮ್ಮ ಗ್ರೂಪ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದಾಗ MAMAMOO ನ ಭವಿಷ್ಯವು ಅನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತದೆ ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಮಾಮಾಮೂ: ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಅತ್ಯುತ್ತಮ-ಹಿಟ್ಸ್ ಸಂಕಲನ, ಅವರ ಹೊಸ ಸಿಂಗಲ್ “ಇಲ್ಲೆಲ್ಲಾ” ಕ್ವಾರ್ಟೆಟ್ ಇನ್ನೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇದೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎಂದಿನಂತೆ ಕಷ್ಟ ಬರುತ್ತಿದೆ.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

MAMAMOO ಅವರು ಮಂಗಳವಾರ (ಅಕ್ಟೋಬರ್ 11) ತಮ್ಮ ಕಮಾಂಡಿಂಗ್ ಗಾಯನ ವಿತರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಲಾತ್ಮಕ ಸೆಳವುಗಳ ಪೂರ್ಣ ಪ್ರಮಾಣದ ಜ್ಞಾಪನೆಯಾಗಿ “ಇಲ್ಲೆಲ್ಲಾ” ನೊಂದಿಗೆ ಮರಳಿದರು. ಗುರುತಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಉನ್ನತ K-ಪಾಪ್ ಗರ್ಲ್ ಗುಂಪುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಹೊಸ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ತೋಡು ಸುತ್ತಲೂ ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ (2019 ಮತ್ತು 2020 ರ “ಆಯಾ,” “ಡಿಂಗ್ಗಾ” ಮತ್ತು “ಹಿಪ್” ನಂತಹ ಸಿಂಗಲ್ಸ್‌ಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ) ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಶಕ್ತಿಯುತವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಬೆಲ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ನಯವಾದ ಸಾಮರಸ್ಯಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅಂತಿಮ ಕೋರಸ್‌ನ ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆಯಲ್ಲಿ. ಫ್ರಿಲಿ ಪಿಂಕ್ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಸೋಲಾರ್‌ನಿಂದ ಹಿಡಿದು ಹ್ವಾಸಾ ರಾಕಿಂಗ್ ನೂಲು-ಎಂಬಲಾಝೋನ್ಡ್ ಚಾಪ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಫಿಸ್-ಎಡ್ ಸಮವಸ್ತ್ರಗಳಿಂದ ಪ್ರೇರಿತವಾದ ಗುಂಪಿನ ನೋಟ, MAMAMOO ಪ್ರತಿ ಅನನ್ಯ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಸಂಭ್ರಮಿಸುವ ಬಣ್ಣಗಳು ಮತ್ತು ಶೈಲಿಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಒಂದು ಘಟಕ.

ಈ ಪತನವು MAMAMOO ಗಾಗಿ ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ, ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಾಯಿದೆಯು ಹೆಚ್ಚಿನ K-ಪಾಪ್ ಗುಂಪುಗಳಿಗೆ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಏಳು ವರ್ಷಗಳ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮೀರಿ ಪ್ರಬಲವಾಗಿದೆ. ಸದಸ್ಯ ವೀನ್ MAMAMOO ನ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಲೇಬಲ್ RBW ಅನ್ನು ತೊರೆದಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಗಾಯಕ MAMAMOO ನ ಸದಸ್ಯರಾಗಿ ಸಹಿ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಕನಿಷ್ಠ ಡಿಸೆಂಬರ್ 2023 ರವರೆಗೆ ಇರುತ್ತಾರೆ. “ಇಲ್ಲೆಲ್ಲಾ” ಜೊತೆಗೆ MAMAMOO ಹಿಂದಿರುಗುವುದು ಮತ್ತು ಅದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಮೈಕ್ ಆನ್ ಇನ್ನೂ ಎರಡು ಹೊಸ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ EP, ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಭಾಗಗಳು ಬೆಳೆಯುವಾಗ ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯಕ್ಕೆ ತಕ್ಕಂತೆ ಕವಲೊಡೆಯುವಾಗಲೂ ಗುಂಪುಗಳು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬಲವಾಗಿ ಮುಂದುವರಿಯಬಹುದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ.

ಕೆಳಗಿನ “ಇಲ್ಲೆಲ್ಲಾ” ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ:

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ