ಆಂಸ್ಟರ್‌ಡ್ಯಾಮ್ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ $100M ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು, ಏನು ತಪ್ಪಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಮಾತನಾಡೋಣ

  • Whatsapp

ಡೇವಿಡ್ ಓ ರಸ್ಸೆಲ್ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಲನಚಿತ್ರ, ಆಮ್ಸ್ಟರ್ಡ್ಯಾಮ್, ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಟ್, ಮತ್ತು ಆರಂಭಿಕ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಸ್ಟುಡಿಯೋ ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆಯೇ ಇರಲಿಲ್ಲ, ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹೇಳಲು. ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಬೇಲ್, ಮಾರ್ಗಾಟ್ ರಾಬಿ, ಜಾನ್ ಡೇವಿಡ್ ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್, ಟೇಲರ್ ಸ್ವಿಫ್ಟ್, ಅನ್ಯಾ ಟೇಲರ್-ಜಾಯ್, ರಾಮಿ ಮಾಲೆಕ್, ಮೈಕ್ ಮೈಯರ್ಸ್, ರಾಬರ್ಟ್ ಡೆನಿರೋ, ಮೈಕೆಲ್ ಶಾನನ್, ಕ್ರಿಸ್ ರಾಕ್, ಜೊಯ್ ಸಲ್ಡಾನಾ, ತಿಮೋತಿ ಒಲಿಫಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆಪಡುವ ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟಡ್ಡ್ ಪಾತ್ರದ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, US ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಅಂದಾಜು $6,500,000 ಮಾತ್ರ ಗಳಿಸಿತು. ಅದು ಮೂರನೇ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಮಾತ್ರ ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿತ್ತು ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಮೂರನೇ ಒಂದು ಭಾಗದಷ್ಟು ಮಾತ್ರ ಸ್ಮೈಲ್ ಅದರ ಎರಡನೇ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿತು, ಇದು ಬಜೆಟ್‌ನ ಕಾಲು ಭಾಗಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಮೊತ್ತದಲ್ಲಿ ಗಳಿಸಿತು.

Read More

ಸ್ಟುಡಿಯೋಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆರ್ಥಿಕ ಚಿತ್ರಣವು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ತಿಳಿದಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಂಭಾವ್ಯ ನಷ್ಟಗಳ ಆರಂಭಿಕ ಅಂದಾಜುಗಳು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಳಿಸುವಂತಿವೆ. ಗಡುವು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಗ್ರವಾದ ಬರಹವನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರವು $ 100M ನಷ್ಟವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು. ಅದು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ ಎಂದು ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಚಲನಚಿತ್ರದ ನಿರ್ಮಾಣದ ಬಜೆಟ್ $80M ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ $70M ಅನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಖರ್ಚು ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ವಯಸ್ಕರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿಕೊಂಡು ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಇದು ಒಂದು ಟನ್. ಆ ಸಂಖ್ಯೆಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಇದು ಯಾವಾಗಲೂ ಹತ್ತುವಿಕೆ ಯುದ್ಧವಾಗಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸಹ, ಕಿರಿದಾದ ಮಿಸ್ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿ ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದರ ನಡುವೆ ದೊಡ್ಡ ವ್ಯತ್ಯಾಸವಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ