ಅಜಯಂತೇ ರಂದಮ್ ಮೋಷನಂ: ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ, ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರಾಜೇಶ್ ಜೊತೆ ಟೊವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ಚಿತ್ರ ಮಹಡಿಯಲ್ಲಿದೆ

  • Whatsapp

ಟೊವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ಮುಂಬರುವ ನಾಟಕ ಅಜಯಂತೇ ರಂದಮ್ ಮೋಷನಂನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಮೊದಲ ತ್ರಿಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಬಹು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರ ಇಂದು ತಮಿಳುನಾಡಿನ ಕಾರೈಕುಡಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಮಹೂರ್ತ ಸಮಾರಂಭದ ಕೆಲವು ಸ್ನೀಕ್ ಪೀಕ್‌ಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡವು. ಮಿನ್ನಲ್ ಮುರಳಿ ನಟ ಸರಳವಾದ ಬಿಳಿ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ನೀಲಿ ಡೆನಿಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು. ಅವರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೂಡ ಚಿನ್ನದ ಅಲಂಕರಣದೊಂದಿಗೆ ಸುಂದರವಾದ ಬಿಳಿ ಬಣ್ಣದ ಸೀರೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Read More

ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ಜಿತಿನ್ ಲಾಲ್ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ತಯಾರಾದ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಟೋವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ಮಣಿಯನ್, ಅಜಯನ್ ಮತ್ತು ಕುಂಜಿಕೇಲು ಎಂಬ ಮೂರು ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಜೊತೆಗೆ ಐಶ್ವರ್ಯ ರಾಜೇಶ್ ಮತ್ತು ಸುರಭಿ ಲಕ್ಷ್ಮಿ ಕೂಡ ಅಜಯಂತೇ ರಂದಂ ಮೋಷನಂ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ಆಯ್ಕೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಬೆಳವಣಿಗೆಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಮೂಲವೊಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ, “ಕೃತಿ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತು ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರಾಜೇಶ್ ಅವರು ಟೊವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ಅವರ ಅಜಯಂತೇ ರಂದಮ್ ಮೋಷನಮ್‌ಗೆ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟು ಮೂವರು ನಾಯಕಿಯರು ಇರಲಿದ್ದಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಟೀಸರ್ ಪೋಸ್ಟರ್ ಜೊತೆಗೆ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಂದು ಪೂಜೆ ಸಮಾರಂಭದೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಚಿತ್ರತಂಡ ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ.

ಕೆಳಗಿನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಸುಜಿತ್ ನಂಬಿಯಾರ್ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಕಥೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದು, ಬಾಸಿಲ್ ಜೋಸೆಫ್, ಕಿಶೋರ್, ಹರೀಶ್ ಉತ್ತಮನ್, ಹರೀಶ್ ಪೆರಾಡಿ ಮತ್ತು ಜಗದೀಶ್ ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ಯಾನ್-ಇಂಡಿಯನ್ ಚಿತ್ರ ಅಜಯಂತೇ ರಂದಮ್ ಮೋಷನಂ 3D ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಯುಜಿಎಂ ಪ್ರೊಡಕ್ಷನ್ಸ್ ಬ್ಯಾನರ್‌ನಿಂದ ಬೃಹತ್ ಬಜೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ತಯಾರಾಗುತ್ತಿರುವ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ದೀಪು ನೈನನ್ ಥಾಮಸ್ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅಜಯಂತೇ ರಂದಮ್ ಮೋಷನಂ ಚಿತ್ರಕಥೆಯು ಕೇರಳದ ಕಲರಿ ಎಂಬ ಸಮರ ಕಲೆಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಒತ್ತು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಟೊವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಕಲರಿ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪಾತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಎಕ್ಸ್‌ಕ್ಲೂಸಿವ್: ಟೊವಿನೋ ಥಾಮಸ್ ಅಭಿನಯದ ಅಜಯಂತೇ ರಂದಮ್ ಮೋಷನಂ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರಾಜೇಶ್

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ