Zedd’s ಚೊಚ್ಚಲ ‘ಸ್ಪಷ್ಟತೆ’ 10 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಹೇಗೆ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ? ಒಂದು ಜೋಡಿ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳು ಇದು ಇನ್ನೂ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಒಂದು ದಶಕದ ಹಿಂದೆ, ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಕೇವಲ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದಿದೆ, ಮತ್ತು ಜೆಡ್ ಅವರ ಡಾಕೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಸಂದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಮಾಧ್ಯಮವು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸಿತು: ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಆಲ್ಬಂಗಾಗಿ ಅವರ ಗುರಿ ಏನು?

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋದಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಿಂದ ಹಿಂದೆ ನುಡಿಸುವ ಅಥವಾ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾವಾಗಿ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ 50-ತುಣುಕು ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾದೊಂದಿಗೆ ಲೈವ್ ಅನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಕಲ್ಪನೆಯು ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವನ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬಂದಿರಲಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಈ ಹಿಂದಿನ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಖರವಾಗಿ ಏನಾಯಿತು, ಜೆಡ್ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಆಲ್ಬಂನ 10 ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಆಚರಿಸಿದರು, ಸ್ಪಷ್ಟತೆ, ಇಂಟರ್‌ಸ್ಕೋಪ್ ರೆಕಾರ್ಡ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2012 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಈ ಆಲ್ಬಂ ಬಿಲ್‌ಬೋರ್ಡ್ 200ರಲ್ಲಿ 38ನೇ ಸ್ಥಾನ ಗಳಿಸಿತು ಮತ್ತು USನಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯ ಪ್ರಜ್ಞೆಗೆ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸಂಗೀತದ ಕ್ರಾಸ್‌ಒವರ್‌ಗೆ ಜಲಾನಯನ ಕ್ಷಣವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿತು, ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಜೆಡ್‌ನನ್ನು EDM-ಯುಗದ ತಾರೆಯನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿತು.

ಕಳೆದ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7 – 9, ನಿರ್ಮಾಪಕರು ನಾಲ್ಕು ಈವೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಆಡಿದರು ಸ್ಪಷ್ಟತೆಅವರ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ವಾರಾಂತ್ಯ. ಅವುಗಳಲ್ಲಿ, ದಿ ಪ್ರತಿರೋಧದ ತುಣುಕುಗಳು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7 ರಂದು ಬಿಲ್ ಗ್ರಹಾಂ ಸಿವಿಕ್ ಆಡಿಟೋರಿಯಂನಲ್ಲಿ ಝೆಡ್ ಆಡಿದ ವಿಶೇಷ-ಆವೃತ್ತಿ, ಒಂದು ಬಾರಿ-ಮಾತ್ರ ಸೆಟ್ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ (ಡೀಲಕ್ಸ್) ಮುಂಭಾಗದಿಂದ ಹಿಂದೆ, ಮತ್ತು LP ಯ ವಾದ್ಯವೃಂದದ ಪ್ರದರ್ಶನ, LA ನ ಡಾಲ್ಬಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಿಂದ ನೇರಪ್ರಸಾರ ಮತ್ತು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9 ರಂದು ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತ ಲೈವ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

“ನಾನು ನನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಆಲ್ಬಂನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ, ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅನುಸರಿಸುವವರನ್ನು ಹೊಂದಿರಲಿಲ್ಲ. ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಲು ಯಾರೂ ಇರಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅದು ಒಂದು ರೀತಿಯ ಸಂತೋಷದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ ಸಂಗೀತವನ್ನು ನಾನು ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ಯಾರಾದರೂ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆಯೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ – ಇದು ನನ್ನ ಮೊದಲ ಆಲ್ಬಂ, ಮತ್ತು ಇದು ಒಂದು ಪೂರ್ವನಿದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ”ಎಂದು ಭಾನುವಾರ ಸಂಜೆ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಜೆಡ್ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು. “ನನ್ನ ಗುರಿ ಏನು ಎಂದು ಜನರು ಸಂದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಿದ್ದರು, ಮತ್ತು 10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ, ನಾನು ಹೇಳಿದ್ದೇನೆ, ‘ನನ್ನ ಆಲ್ಬಮ್‌ಗಾಗಿ ನನ್ನ ಗುರಿ ನನಗೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ನೋಡುವುದು ಮತ್ತು 10 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾನು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತೇನೆ. ‘ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಹೆಮ್ಮೆಪಡದಿದ್ದರೆ ನಾನು ಅಷ್ಟೇ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಸುರಕ್ಷಿತ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ ಮತ್ತು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳನ್ನು ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳ ಹೃದಯವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವ ಆರು ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ.

ನಿಷ್ಠಾವಂತ ಟ್ರ್ಯಾಕ್-ಬೈ-ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಸೆಟ್‌ಲಿಸ್ಟ್

ಶುಕ್ರವಾರ, Zedd ನೃತ್ಯ/ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸಂಗೀತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾದುದನ್ನು ಮಾಡಿದರು: ಅವರು ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಿಂದ ಹಿಂದೆ ನುಡಿಸಿದರು.

ಯಾವುದೇ ಇತರ ಪ್ರಕಾರದಲ್ಲಿ, ಇದು ಗಮನಾರ್ಹವಾದುದಲ್ಲ; ರಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ, ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಇದು ಸೆಮಿನಲ್ ಆಲ್ಬಮ್ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಹುಚ್ಚಾಟಿಕೆಯಲ್ಲಿಯೂ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದಾದಷ್ಟು ಟ್ರೆಂಡಿಯಾಗಿದೆ. ನೈನ್ ಇಂಚಿನ ನೈಲ್ಸ್ ತಮ್ಮ 1994 ಆಲ್ಬಂ ಅನ್ನು ನುಡಿಸಿದರು, ಕೆಳಮುಖ ಸುರುಳಿ, ಅವರ 2009 ವೇವ್ ಗುಡ್‌ಬೈ ವರ್ಲ್ಡ್ ಟೂರ್‌ನ ಆಯ್ದ ನಿಲ್ದಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭದಿಂದ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೆ. ವೀಜರ್ ಅದೇ ರೀತಿ ಆಡಿದರು ವೀಜರ್ (ದಿ ಬ್ಲೂ ಆಲ್ಬಮ್; 1994) ಮತ್ತು ಪಿಂಕರ್ಟನ್ (1996) ಅವರ ಸಂಪೂರ್ಣ 2010-2011 ರ ನೆನಪುಗಳ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ. 2019 ರಲ್ಲಿ, ಜಾನ್ ಮೇಯರ್ ತನ್ನ 2006 ರ ಗ್ರ್ಯಾಮಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ-ವಿಜೇತ ಆಲ್ಬಂ ಮೂಲಕ ಮ್ಯಾಡಿಸನ್ ಸ್ಕ್ವೇರ್ ಗಾರ್ಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾದ ಗುಂಪನ್ನು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು, ಕಂಟಿನ್ಯಂಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲದೆ, ಅವರು “ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದರು” ಎಂದು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ.

ನೃತ್ಯ/ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಪ್ರಕಾರದಲ್ಲಿ, ಕಲಾವಿದನೊಬ್ಬ ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಿಂದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ನುಡಿಸುವುದನ್ನು ಕೇಳುವುದು ಅಪರೂಪದ ವಿದ್ಯಮಾನವಾಗಿದೆ. ಕಾರಣಗಳು ಹಲವು, ಮತ್ತು ಆಲ್ಬಮ್ ಸ್ವರೂಪವು ನೃತ್ಯದ ಜಾಗದಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳಿಂದ ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತವನ್ನು ರಚಿಸಲಾಗಿದೆ, ಸೇವಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ – ಮತ್ತು ಆಲ್ಬಮ್‌ನಿಂದ ಸ್ವತಂತ್ರವಾಗಿ – ಇತರ ಪ್ರಕಾರಗಳಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಲೈವ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಜೆಡ್‌ನ 10-ವರ್ಷದ ಡ್ರಾದ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗವಾಗಿತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಬಿಲ್ ಗ್ರಹಾಂ ಸಿವಿಕ್ ಆಡಿಟೋರಿಯಂನಲ್ಲಿ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವ.

ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋದ ಸಿವಿಕ್ ಸೆಂಟರ್ ಪ್ಲಾಜಾದ ಹೃದಯಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೆಲೆಗೊಂಡಿರುವ 8,500-ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಸ್ಥಳವು ಬೇ ಏರಿಯಾದಲ್ಲಿನ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ “ಅನೇಕ ಮಹತ್ವದ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳನ್ನು” ಆಯೋಜಿಸಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7 ರಂದು, ಜೆಡ್ ಅವರ ಸ್ಮರಣಾರ್ಥ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಎರಡೂ ವಿಧಗಳಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವ ಅಪರೂಪದ ಘಟನೆಯಾಗಿದೆ. ಬಿಲ್ ಗ್ರಹಾಂನಲ್ಲಿ ನೆರೆದಿದ್ದ ಜನಸಮೂಹವು ಅದರ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಹತ್ವವನ್ನು ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಶ್ರವ್ಯವಾಗಿ ದೃಢಪಡಿಸಿತು, ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವವರು Zedd ಮರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು – ಅದರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಷ್ಟು ಹಳೆಯವು ಮತ್ತು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಪ್ರೀತಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು ಮತ್ತು ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದವು. ಕೆಲವರು ಧ್ವಜಗಳನ್ನು ತಂದರು. ಮತ್ತು, ಸಂಜೆಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿ ಹಾಜರಿದ್ದ ಎಲ್ಲರೂ ಗುಡುಗು ಧ್ವನಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಡುವುದನ್ನು ಕೇಳಬಹುದು.

ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ಈವೆಂಟ್ ಅನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ “ನಾನು ಸಂಪೂರ್ಣ ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ಮುಂಭಾಗದಿಂದ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಜೆಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಇದನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ಮಾಡಲಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಎಂದಿಗೂ ಇಲ್ಲ.”

ಅವರ ಭರವಸೆಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ, ಜೆಡ್ ಆಡಿದರು ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ. “Epos” ನಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಸೆಕೆಂಡ್ ಅವಧಿ ಮುಗಿದ ನಂತರ, ಅವರು ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದರು, ಕೇವಲ ಎನ್ಕೋರ್ ಶೈಲಿಗೆ ಮರಳಿದರು, “ಸ್ಟೇ ದಿ ನೈಟ್,” “ಪುಶ್ ಪ್ಲೇ,” “ಅಲೈವ್,” ಮತ್ತು Skrillex ನ “ಬ್ರೇಕ್ನ್” ನ ರನ್-ಥ್ರೂಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಒಂದು ಸ್ವೆಟ್ – ಜೆಡ್ ರೀಮಿಕ್ಸ್, ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ಡಿಲಕ್ಸ್ ಆವೃತ್ತಿಯಿಂದ.

ಸಂಪೂರ್ಣ ನವೀನತೆ ಮತ್ತು ಒಮ್ಮೆ-ಜೀವಮಾನದ ಅಂಶವನ್ನು ಬದಿಗಿಟ್ಟು, ಫ್ರಂಟ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಫಾರ್ಮ್ಯಾಟ್‌ಗೆ ಉತ್ಸಾಹವು ಝೆಡ್‌ನ ಕೆಲವು ಕಡಿಮೆ-ಆಡುವ (ಆದರೆ ಕಡಿಮೆ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರಲ್ಲ) ನಿರ್ಮಾಣಗಳನ್ನು ಕೇಳುವ ಅವಕಾಶದಿಂದ ಬಂದಿತು – “ಲಾಸ್ಟ್ ಅಟ್ ಸೀ” ಮತ್ತು ಅವರ “ಬ್ರೇಕ್ನ್ ಎ ಸ್ವೆಟ್” ರೀಮಿಕ್ಸ್ — ಲೈವ್.

ದೃಷ್ಟಿಗೋಚರವಾಗಿ ‘ಸ್ಪಷ್ಟತೆ’ ಬರುತ್ತಿದೆ

ಸಂಜೆಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ಜೆಡ್ ಅನುವಾದಿಸಿದರು ಸ್ಪಷ್ಟತೆಆಲ್ಬಮ್‌ನ ನಿಖರವಾದ ಧ್ವನಿ ಸ್ಪರ್ಶವನ್ನು ವರ್ಧಿಸಿದ ದೃಶ್ಯ ನಿರ್ಮಾಣದ ಮೂಲಕ ತಾಂತ್ರಿಕ ಸೂಕ್ಷ್ಮತೆಗಳು. ದೀಪಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾದಾಗ ಮತ್ತು ಗಡಿಯಾರದ ಮುಖದ ಪದವಿಗಳು ಎಲ್ಇಡಿ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿ ಬೆಳಗಿದಾಗ ಬಹುಶಃ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಉದಾಹರಣೆಯು ಬಂದಿತು. ನಿಮಿಷದ ಮುಳ್ಳಿನ ಪ್ರದಕ್ಷಿಣಾಕಾರದ ಚಲನೆಯೊಂದಿಗೆ, LP ಅನ್ನು ಲೂಪ್ ಮಾಡುವ ಗಡಿಯಾರದ ಮಾದರಿಯ ಮಚ್ಚೆಯೊಂದಿಗೆ ಈ ಪದವಿಗಳು ಮರೆಯಾಯಿತು ಮತ್ತು ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡವು. “ಮರಳು ಗಡಿಯಾರ” ಗೆ ಪರಿಚಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು “Epos” ಗೆ ಹೊರಗಿರುವಾಗ, ಗಡಿಯಾರ ಟಿಕ್ ಮಾಡುವ ಮಾದರಿಯು LP ಅನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮುಚ್ಚುತ್ತದೆ, ಅದು ಪೂರ್ಣ-ವೃತ್ತವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ.

ಈ ಮುಚ್ಚಿದ-ಲೂಪ್ ಪರಿಣಾಮಕ್ಕೆ ಬುಕಿಂಗ್ ಮಾದರಿಗಳು ಏಕೈಕ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯವಲ್ಲ ಎಂದು ಗಮನಿಸಬೇಕಾದ ಅಂಶವಾಗಿದೆ. ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ, “ಎಪೋಸ್” ನ ಸ್ವರಮೇಳಗಳು ಮತ್ತು ಮಧುರವು “ಮರಳು ಗಡಿಯಾರ” ದಲ್ಲಿ ಮಸುಕಾಗುತ್ತದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಕ್ರಮೇಣವಾಗಿ ಮತ್ತು ದ್ರವವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತನೆಯು ಬಹುತೇಕ ಅಗ್ರಾಹ್ಯವಾಗಿ ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಎಷ್ಟೋ ಸಲ ಕೇಳುಗರು ಜೊತೆ ಕೂತಿದ್ದಾರೆ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಏಕರೂಪವಾಗಿ, ಕೆಲವರು ಈ ವಿವರವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 7 ರ ಸೆಟ್ನಲ್ಲಿ ಈ ಆವರ್ತಕ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಗ್ರಹಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ. “Epos” ನ ಅಂತಿಮ ಕ್ಷಣಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ (ಅಕ್ಷರಶಃ), ಗಡಿಯಾರದ ಮುಖ ಮತ್ತು ಪದವಿಗಳು ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡವು, ಈ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಅಭೂತಪೂರ್ವ ದೃಶ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿತು.

ಸೆಟ್‌ನ ಉತ್ಪಾದನೆಯ ವಿವರಗಳಿಗೆ ಜೆಡ್‌ನ ಗಮನವು ಈ ಅಂಶವನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳಿತು ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಮುಂಭಾಗಕ್ಕೆ. ಮತ್ತು, ಎಲ್ಲಾ ನಂತರ, ಇದು ವಿಶೇಷ ಆವೃತ್ತಿಯ Zedd ಈವೆಂಟ್ ಆಗಿರುವುದಿಲ್ಲ ಇಲ್ಲದೆ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಪ್ರಮುಖ ಗಡಿಯಾರ ಅಂಶ, ಈಗ ಅದು? (ಝೆಡ್ ಗಡಿಯಾರ ಟಿಕಿಂಗ್ ಮಾದರಿಯನ್ನು ಕೇವಲ ಪ್ರತಿಯೊಂದರಲ್ಲೂ ಬಳಸಿದ್ದಾರೆ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ-era.) ಇದು, ನಾಕ್‌ಔಟ್ ಲೈಟಿಂಗ್ ಎಫೆಕ್ಟ್‌ಗಳು, ಲೇಸರ್‌ಗಳು, ಹೊಗೆ, ಪೈರೋ ಮತ್ತು ಹೊಸ ದೃಶ್ಯಗಳು, ಇವುಗಳೆಲ್ಲವೂ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಶ್ರಮದಾಯಕವಾಗಿ ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟವು, ಉತ್ಪಾದನೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೇರಿತು, ಅದು Zedd ನ ಅತ್ಯಂತ ವಿವರವಾದ-ತೀವ್ರವಾದವುಗಳಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ಅತ್ಯಂತ ವಿವರ-ತೀವ್ರ.

“ನಾವು ಕೇವಲ ಒಂದು ವಾರದ ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಪ್ರೋಗ್ರಾಮ್ ಮಾಡಲು ಕಳೆದಿದ್ದೇವೆ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಆಲ್ಬಮ್, “ಜೆಡ್ ಹೇಳಿದರು ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್. “ನಾವು ಈ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಒಮ್ಮೆ ಮಾತ್ರ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಹೊಸ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕಾಗಿ ನಾವು ಅದೇ ಪ್ರಮಾಣದ ಕೆಲಸವನ್ನು ಈ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಇರಿಸಿದ್ದೇವೆ.”

ಆಶ್ಚರ್ಯ! ಎನ್ಕೋರ್!

ಘೋಷಿಸಿದ ಮೇಲೆ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ 10-ವರ್ಷದ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವವನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು, Zedd “ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಆಶ್ಚರ್ಯಗಳನ್ನು” ನೋಡುವಂತೆ ಸನ್ನೆ ಮಾಡಿದರು, ಯಾವುದೇ ಅನಿಶ್ಚಿತ ಉದ್ಗಾರವಿಲ್ಲದೆ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದರು: “ನೀವು ಇದನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ!!!”

ಆಶ್ಚರ್ಯ? ಆದರೂ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ (ಡಿಲಕ್ಸ್) “Breakn’ A Sweat – Zedd Remix” ನೊಂದಿಗೆ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಪ್ರದರ್ಶನವು ಅಲ್ಲಿಗೆ ನಿಲ್ಲಲಿಲ್ಲ.

ನಾಲ್ಕು ಸೇರ್ಪಡೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು ಸ್ಪಷ್ಟತೆ (ಡಿಲಕ್ಸ್) ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ ಈಗಾಗಲೇ ಸಾಕಷ್ಟು ಬೋನಸ್ ಆಗಿತ್ತು, ಅಂದರೆ ಎನ್ಕೋರ್ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ. ಬಿಲ್ ಗ್ರಹಾಂ ಅವರ ಮೇಲಿನ ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ, ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವವರು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟು “ಬ್ರೇಕ್ನ್ ಎ ಸ್ವೆಟ್” ಮುಗಿದ ನಂತರ ನಿರ್ಗಮಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ನಿಜವಾದ ಎನ್ಕೋರ್ ಎಷ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂಬುದಕ್ಕೆ ಈ ಪುರಾವೆಯು ಕೇವಲ ಕ್ಷಣಿಕವಾಗಿ ಉಳಿಯಿತು. “ಸ್ಟೇ,” “ಬ್ರೇಕ್ ಫ್ರೀ,” ನಿರ್ಮಾಪಕರ ರೀಮಿಕ್ಸ್ ಡಾಫ್ಟ್ ಪಂಕ್‌ನ “ಒನ್ ಮೋರ್ ಟೈಮ್,” “ಐ ವಾಂಟ್ ಯು ಟು ನೋ,” ” ಒಳಗೊಂಡಿರುವ “ಸ್ಟೇ,” “ಬ್ರೇಕ್ ಫ್ರೀ” ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ Zedd ಪ್ರಾರಂಭವಾದಾಗ ಟಿಕೆಟ್ ಹೊಂದಿರುವವರು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನಗಳನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ಧಾವಿಸಿದರು. ದಿ ಮಿಡಲ್, ಮತ್ತು “ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ನೌ.”

“ಕೆಲವು ವಿಶೇಷ ಆಶ್ಚರ್ಯಗಳಿಗೆ” ಜೆಡ್ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ, ನರಿಗಳು (“ಸ್ಪಷ್ಟತೆ”), ಎಲ್ಲೀ ಗೌಲ್ಡಿಂಗ್ (“ಫಾಲ್ ಇನ್ಟು ದಿ ಸ್ಕೈ”), ಅಥವಾ ಬಹುಶಃ ಹೇಲಿ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ (“ಸ್ಟೇ ದಿ ನೈಟ್”) ಎಂದು ಯೋಚಿಸುವುದು ಅಸಮಂಜಸವಾಗಿದೆ. ನೇರ ನಿರೂಪಣೆಗಾಗಿ ಅವನೊಂದಿಗೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡಿರಬಹುದು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅಚ್ಚರಿಯ ವಿಶೇಷ ಅತಿಥಿಗಳ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯು ಈವೆಂಟ್‌ನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ತನ್ನ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ನಡುವೆ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾಗಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ, ಜೆಡ್ ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ನಿಕಟವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿದರು. ಫಲಿತಾಂಶ? ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಉತ್ತುಂಗದ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದೆಂದು ಭಾವಿಸಿದರು.

ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಕೆಂಪು ಸರಳ ಫ್ಲಾನೆಲ್‌ನ ಪುನರಾಗಮನ (ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ)

ಮುಂದಿನ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ಪಷ್ಟತೆಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ, EDM ನ ಸುವರ್ಣ ಯುಗದಲ್ಲಿ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಆಕರ್ಷಿತರಾದ ಎಲೆಕ್ಟ್ರೋ-ಹೌಸ್ ಉತ್ಸಾಹಿಗಳಿಂದ Zedd ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ವಿಸ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ, ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಸಾರಸಂಗ್ರಹಿ ಅನುಸರಣೆಯು ಅಡಿಪಾಯದ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅದೇ ಮತಾಂಧರನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ನೃತ್ಯ-ಪಾಪ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಂದ ಅವರ ಬೆಂಬಲವು ಮೊಳಕೆಯೊಡೆಯಿತು. (2013 ರಿಂದ, ಅವರು ನಾಲ್ಕು ಹಾಟ್ 100 ಟಾಪ್ ಟೆನ್ ಹಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಸ್ಪಷ್ಟತೆಶೀರ್ಷಿಕೆ ಟ್ರ್ಯಾಕ್.)

ವಾರ್ಷಿಕೋತ್ಸವದ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುವವರು ಜೆಡ್‌ನ ಉಡುಪಿನ ಸಂಕೇತವನ್ನು ಮೌನವಾಗಿ ಗ್ರಹಿಸಬಹುದೇ ಎಂಬುದು ಅವರು ಅವನನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿದೆ. ಪ್ರೇಕ್ಷಕರಲ್ಲಿರುವ OG ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ, Zedd ಸ್ಪೋರ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ರೆಡ್ ಪ್ಲೈಡ್ ಫ್ಲಾನೆಲ್‌ಗೆ ಯಾವುದೇ ಪರಿಚಯದ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ಹೇಗಾದರೂ ಸಿಕ್ಕಿತು. “ಹೌದು, ಹಳೆಯ ದಿನದ ಸಲುವಾಗಿ ನಾನು ಪ್ಲೈಡ್ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಧರಿಸಿದ್ದೇನೆ!” ಅವರು ಮೈಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಉದ್ಗರಿಸಿದರು.

ಸಂದರ್ಭಕ್ಕಾಗಿ: 2010 ರ ದಶಕದ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಖಾತೆಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಅವರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಫೋಟೋಗಳ ಲೈವ್ ಶಾಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, ಜೆಡ್ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅದೇ ಕೆಂಪು ಪ್ಲೈಡ್ ಫ್ಲಾನೆಲ್ ಶರ್ಟ್‌ನ ಬದಲಾವಣೆಯನ್ನು ಧರಿಸಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಸರಳವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಕೆಂಪು ಪ್ಲೈಡ್ ಝೆಡ್‌ಗೆ ಎಷ್ಟು ಉದ್ದವಾದ, ಕಪ್ಪು ಕೂದಲು – ಮತ್ತು ಸ್ಕ್ರಿಲ್ಲೆಕ್ಸ್‌ಗೆ ಇದೆ. ಈ ಹಿಂದಿನ ಶನಿವಾರದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ, ಝೆಡ್ ಆರಂಭಿಕ ದಿನಗಳಿಗೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಸ್ವಭಾವದಿಂದ ತಲೆದೂಗಿದರು (ಓದಿ: ಡೋಲ್ಸ್ & ಗಬ್ಬಾನಾ ಅವರಂತಹ ವಿನ್ಯಾಸಕರು ಎಮ್ಮಿಗಳಂತಹ ಘಟನೆಗಳಿಗೆ ಅವರನ್ನು ಡ್ರೆಸ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು).

Zedd ನ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ತರಬೇತಿಯು ಕೇಂದ್ರ ಹಂತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ

ಸಿಂಥ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಅವರ ಯಶಸ್ಸಿನ ಇತಿಹಾಸದ ನಡುವೆ ಬಿಲ್ಬೋರ್ಡ್ಅವರ ಹಾಟ್ ಡ್ಯಾನ್ಸ್/ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸಾಂಗ್ಸ್ ಚಾರ್ಟ್, ಜೆಡ್ ಅವರು ನಾಲ್ಕನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಪಿಯಾನೋ ನುಡಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಮತ್ತು ಪಿಯಾನೋದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಬರೆಯುವ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಸಂಗೀತಗಾರ ಎಂಬುದನ್ನು ಮರೆಯುವುದು ಸುಲಭ. ಪ್ರಥಮ. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9 ರಂದು ಡಾಲ್ಬಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ 50-ತುಂಡುಗಳ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾದ ಜೊತೆಗೆ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನವು ಇದನ್ನು ಒಂದು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಜ್ಞಾಪನೆಯಾಗಿತ್ತು.

ಜೆಡ್ ಪಿಯಾನೋದ ಮುಂದೆ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವುದು ಅಪರಿಚಿತ ಚಿತ್ರವಲ್ಲ: “ಮೇಕ್ ಯು ಸೇ” ನಲ್ಲಿ ಎರಡು-ನಿಮಿಷ ಮತ್ತು 41-ಸೆಕೆಂಡ್ ಮಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ ವೀಡಿಯೊ, ಅವನು ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಹಿಂದಿನ, ಜನವರಿ 2013 ರಲ್ಲಿ, (ನೀವು ಊಹಿಸಿದಂತೆ) ಕೆಂಪು ಪ್ಲೈಡ್ ಫ್ಲಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಜೆಡ್ ಅದೇ ಪರ್ಚ್ ಅನ್ನು ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡರು ಮೇಲೆ ಡೇವಿಡ್ ಲೆಟರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಜೊತೆ ಲೇಟ್ ನೈಟ್ – ಅಲ್ಲಿ ಅವನು, ನರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಸ್ಟ್ರಿಂಗ್ ವಿಭಾಗವು “ಸ್ಪಷ್ಟತೆ” ಯ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ವಿತರಿಸಿತು.

ಪಿಯಾನೋದ ಮುಂದೆ ಜೆಡ್‌ನ ನೋಟವು ಅವನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುವುದು ಇಷ್ಟೇ. ಮತ್ತು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎರಡನೆಯದಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಒಗ್ಗಿಕೊಂಡಿದ್ದರೂ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9 ರ ಈವೆಂಟ್ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುವವರಿಗೆ ಮತ್ತು ಲೈವ್‌ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಅವರ ನೃತ್ಯ/ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸಂಗೀತವು ಕೇವಲ ಅವರ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಿಂದ ತಿಳಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ ಎಂದು ನೆನಪಿಸಿತು – ಇದು ಅದರಿಂದ ಬೇರ್ಪಡಿಸಲಾಗದು.

LA ನಿಂದ ಲೈವ್, Zedd ಆಡಿದರು ಸ್ಪಷ್ಟತೆ (ಡಿಲಕ್ಸ್) ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಿಯಾನೋದಲ್ಲಿ ಆಲ್ಬಮ್‌ನ ಮೊದಲ ಸಂಪೂರ್ಣ ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ ಪರಿವರ್ತನೆ ಮತ್ತು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಅವರ ಶಾಸ್ತ್ರೀಯ ಕೌಶಲ್ಯದ ಅತ್ಯಂತ ಆಳವಾದ ನೇರ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ.

LA ನಲ್ಲಿ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ “ಸ್ಪಷ್ಟತೆ” ಸಿಂಗಲಾಂಗ್

ಬಿಲ್ ಗ್ರಹಾಂ ಅಥವಾ ಡಾಲ್ಬಿ ಥಿಯೇಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಎನ್‌ಕೋರ್ ಅನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ವಾರಾಂತ್ಯದ ಎರಡನೇ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಯೋಜಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ. “ಏನು ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ, ನಾನು ಮೂಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. ಇದು ನಂಬಲಸಾಧ್ಯವಾದ ಅನುಭವವಾಗಿದೆ, ”ಜೆಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು ಇನ್ನೊಂದನ್ನು ಮಾಡಲಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಾವು ಏನನ್ನೂ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿಲ್ಲ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

ನಿಮಿಷಗಳ ಮೊದಲು, Zedd ಮತ್ತು ಆರ್ಕೆಸ್ಟ್ರಾ “ಸ್ಟೇ ದಿ ನೈಟ್” ಮೂಲಕ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸೌಮ್ಯವಾದ, ಭವ್ಯವಾದ ಹಾಡನ್ನು ಮುರಿಯಿತು. ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು “ಸ್ಪಷ್ಟತೆ” ಯ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಎನ್‌ಕೋರ್‌ಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಿತು, ಇದು ಕಳೆದ ದಶಕದ ಅತ್ಯಂತ ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ನೃತ್ಯ/ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಹಾಡುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರಚೋದಿಸಿತು.

“ನಾವು ‘ಸ್ಟೇ ದಿ ನೈಟ್’ನೊಂದಿಗೆ ನಮ್ಮ ತೋಡು ಕಂಡುಕೊಂಡಂತೆ ನನಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಹುಡುಗರೇ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೀರಿ. ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಇಂದು ರಾತ್ರಿ ನೀವು ಕೇಳಿದ ಹಾಡನ್ನು ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ನೀವು ಈ ಹೊಸ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಆನಂದಿಸಿದ್ದರೆ, ನಿಮಗೆ ಅಭ್ಯಂತರವಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಜೊತೆಗೆ ಹಾಡಿರಿ, ”ಜೆಡ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಷ್ಟಪಟ್ಟೆ [the singing]. ಜನರು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಡುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಹೆದರುತ್ತಿದ್ದೆ ಏಕೆಂದರೆ ನಮಗೆ ನಾವೇ ಕೇಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ಅನಿಸಿತು, ಆದರೆ ಎಲ್ಲರೂ ಅದರಲ್ಲಿ ಸರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಅದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರೆ ಮತ್ತು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹಾಡಲು ಬಯಸಿದರೆ, ಇದನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಮಾಡೋಣ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ