21 ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ರೀಸ್ ವಿದರ್ಸ್ಪೂನ್, ಲ್ಯೂಕ್ ವಿಲ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ಹೊಂಬಣ್ಣದ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

  • Whatsapp

ನೀವು ಕಾಲೇಜು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಕೋರ್ಟ್‌ರೂಮ್ ನಾಟಕಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ವೆನ್ ರೇಖಾಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿದರೆ, ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ಹೊಂಬಣ್ಣ. ಅಮಂಡಾ ಬ್ರೌನ್ ಅವರ ಕಾದಂಬರಿಯನ್ನು ಆಧರಿಸಿ ಮತ್ತು ನಂತರ ಹಿಟ್ ಸ್ಟೇಜ್ ಮ್ಯೂಸಿಕಲ್‌ಗೆ ಆಧಾರವಾಗಿದೆ, ಎಲ್ಲೆ ವುಡ್ಸ್ ಜನಪ್ರಿಯ ಸೊರೊರಿಟಿ ಸೌಂದರ್ಯ ರಾಣಿಯಿಂದ ಯಶಸ್ವಿ ಹಾರ್ವರ್ಡ್ ಕಾನೂನು ವಿದ್ವಾಂಸರಾಗಿ ಏರಿದ ಕಥೆಯು ಸ್ಪೂರ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮುಖವನ್ನು ಮೀರಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿರುವ ಯಾರಿಗಾದರೂ. ಮೌಲ್ಯ.

Read More

ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಬರ್ಟ್ ಲುಕೆಟಿಕ್ ಅವರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರೀಸ್ ವಿದರ್ಸ್ಪೂನ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವ ಅಭಿನಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ (ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗೆ ಮೊದಲು ಲೈನ್ ವಲ್ಕ್) ಇದು ಲ್ಯೂಕ್ ವಿಲ್ಸನ್, ಸೆಲ್ಮಾ ಬ್ಲೇರ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಅದ್ಭುತ ಪೋಷಕ ಸಮೂಹದಿಂದ ಪೂರಕವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್‌ನ ಮುಂಬರುವ ಮೂರನೇ ಕಂತಿನಲ್ಲಿ ನೋಡಲು ನಾವು ಆಶಿಸುತ್ತೇವೆ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ, ನಾವು ಪರಿಶೀಲಿಸೋಣ ಕಾನೂನುಬದ್ಧವಾಗಿ ಹೊಂಬಣ್ಣ ಅವರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕೆಲವು ಫೋಟೋಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ಈ ಸ್ಲೈಡ್‌ಶೋ ಮೂಲಕ ಶೋಧಿಸುವ ಮೂಲಕ ಬಿತ್ತರಿಸಲಾಗಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ