10 ಹೊಸ ಪಾಪ್ ಹಾಡುಗಳು ನಿಮಗೆ ವಾರದುದ್ದಕ್ಕೂ ಸಿಗುತ್ತವೆ: ಗೇಲ್, ಗ್ರೇಸಿ ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್, ಕ್ಯಾಟ್ ಬರ್ನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಷ್ಟು

  • Whatsapp

ಇನ್ನೊಂದು ಕೆಲಸದ ವಾರದ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಶಕ್ತಿ ತುಂಬಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಕೆಲವು ಪ್ರೇರಣೆಗಾಗಿ ಹುಡುಕುತ್ತಿರುವಿರಾ? ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಕೆಲವು ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ಹೊಸ ಪಾಪ್ ಟ್ಯೂನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ, ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆವರಿಸಿದ್ದೇವೆ.

Read More

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಅನ್ವೇಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಚಾರ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳನ್ನು ನೋಡಿ

ಗ್ರೇಸಿ ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್, ಗೇಲ್, ಕ್ಯಾಟ್ ಬರ್ನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಗ್ರಿಫಿನ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಕಲಾವಿದರ ಈ 10 ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳು ನಿಮಗೆ ವಾರದಲ್ಲಿ ಉತ್ಸಾಹ ತುಂಬುತ್ತವೆ. ಈ ರತ್ನಗಳಲ್ಲಿ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಮಾಡಿ – ಅಥವಾ ಎಲ್ಲಾ 10 ರ ಕಸ್ಟಮ್ ಪ್ಲೇಪಟ್ಟಿಗಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ ಸ್ಕ್ರಾಲ್ ಮಾಡಿ.

ಗ್ರೇಸಿ ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್, “ಕಷ್ಟ”

ಗ್ರೇಸಿ ಅಬ್ರಾಮ್ಸ್ “ಕಷ್ಟ” ದ ಬಗ್ಗೆ ಆಳವಾದ ಉಸಿರನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ: ಅವಳು ಪ್ರೌಢಾವಸ್ಥೆಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ ಅವಳ ದುರ್ಬಲತೆಗಳ ನಡುವೆ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಅವಳ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಾಲುಗಳು ಉಸಿರುಗಟ್ಟಿಸುವ ಇನ್ಹಲೇಷನ್ಗಳಿಂದ ಮುಂಚಿತವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಪರಿಣಾಮವು ದುರ್ಬಲವಾದ ಮಾನವೀಯತೆಯಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿರುವ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಬಹುಶಃ ಅಬ್ರಾಮ್‌ನ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ, ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಸಿಂಗಲ್. – ಜೇಸನ್ ಲಿಪ್ಶಟ್ಜ್

ಗೇಲ್, “ಸ್ನೋ ಏಂಜಲ್ಸ್”

ಛಾವಣಿಯ ಮೇಲೆ ಹತ್ತುವುದು, ಪೂಲ್ ಟೇಬಲ್‌ಗಳ ಮೇಲೆ ಜಿಗಿಯುವುದು, ನಿದ್ರೆಯನ್ನು ತ್ಯಜಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅಲ್ಪಕಾಲಿಕ ಭಾವನೆಗಳಿಗೆ ಒಲವು ತೋರುವುದು – ಗೇಲ್‌ನ ಇತ್ತೀಚಿನದು ಯೌವನದ ವೈಭವದ ಗೊಂದಲಮಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ರೀತಿಯ ಯುವ ಮತ್ತು ಅಜಾಗರೂಕ ಗೀತೆಗಳಿಗಿಂತ “ಸ್ನೋ ಏಂಜೆಲ್ಸ್” ಅನ್ನು ಉನ್ನತೀಕರಿಸುವ ವಿವರವಾದ ಗೀತರಚನೆಯ ಪ್ರಕಾರವನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. . ಜೊತೆಗೆ “abcdefu” ನೊಂದಿಗೆ ವರ್ಷದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬ್ರೇಕ್‌ಔಟ್ ಹಿಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಜವಾಬ್ದಾರರಾಗಿರುವ ಗೇಲ್, ಅವರು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಿರುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದೆ. – ಜೆ. ಲಿಪ್ಶಟ್ಜ್

ಫೀವರ್ ರೇ, “ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಏನು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ”

ನೈಫ್ 2000 ರ ದಶಕದ ಅತ್ಯಂತ ಏಕವಚನ, ಪ್ರಮುಖ ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಸಂಗೀತವನ್ನು ರಚಿಸಿತು, ಆದ್ದರಿಂದ ಫೀವರ್ ರೇ ಮಾಸ್ಟರ್‌ಮೈಂಡ್ ಕರಿನ್ ಡ್ರೀಜರ್ ಅವರ ಸಹೋದರ ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ಮೇಟ್ ಓಲೋಫ್ ಡ್ರೀಜರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಕಾಡುವ, ಚಲನಶೀಲ ಹೊಸ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ “ವಾಟ್ ದೆಯ್” ಗಾಗಿ ಮತ್ತೆ ಒಂದಾಗಿರುವುದು ಎಷ್ಟು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ. ನಮ್ಮನ್ನು ಕರೆ ಮಾಡಿ.” ಗೀತೆಯು ಉದ್ವೇಗದಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ಎಂದಿಗೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಚೆಲ್ಲುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಇದರರ್ಥ “ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಏನು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ” ಎಂಬುದು ಹೊಸ ಫೀವರ್ ರೇ ಯುಗದ ಆರಂಭಿಕ ಶಾಟ್ ಆಗಿದೆ. – ಜೆ. ಲಿಪ್ಶಟ್ಜ್

ಗ್ರಿಫಿನ್ ಸಾಧನೆ. ಟಿನಾಶೆ, “ಹಗರಣೀಯ”

Tinashe ಒಬ್ಬ ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಕಲಾವಿದೆ ಮತ್ತು ಸಹಯೋಗಿಯಾಗಿ – ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಡ್ಯಾನ್ಸ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳಲ್ಲಿ, Snakehips, ZHU ಮತ್ತು Kaytranada ಜೊತೆಗಿನ ಹಿಂದಿನ ತಂಡಗಳು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದಂತೆ – ಮತ್ತು ಅವಳು ಗ್ರಿಫಿನ್‌ನ ಹೊಸ ನಿಯಾನ್-ಟಿಂಗ್ಡ್ ವರ್ಕ್‌ಔಟ್‌ಗೆ “ಸ್ಕಾಂಡಲಸ್” ಅನ್ನು ಆದೇಶಿಸುತ್ತಾಳೆ. “ಸ್ಕ್ಯಾಂಡಲಸ್” ನಂತಹ ಹಾಡುಗಳಲ್ಲಿ ಟಿನಾಶೆಯ ಪ್ರಯೋಜನದ ಭಾಗವೆಂದರೆ ನಿಶ್ಯಬ್ದ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ, ಇಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಪದ್ಯದಂತೆ ಮತ್ತು ಹುಕ್‌ನ ಕ್ಷಿಪ್ರ ಚಲನೆಯೊಳಗೆ ಮಂತ್ರಮುಗ್ಧಗೊಳಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ. – ಜೆ. ಲಿಪ್ಶಟ್ಜ್

ಸಾಯರ್, “ತಪ್ಪು”

ಇಂಡೀ-ಪಾಪ್ ಜೋಡಿ ಸಾಯರ್ ಅವರು ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಸತ್ಯವನ್ನು ಹೇಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ – “ಇದು ತಪ್ಪಾಗಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು” – ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಮೋಜು ಮಾಡುವ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಹೋಲಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ಸಿಂಪಡಿಸಿ (ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ದೃಶ್ಯವು ಸಹ ” ಪ್ರಾಯೋಜಕರು: ನೀವು ಮಾಜಿ ಕಿಸ್ ಮೊದಲು ಭಾವನೆ.”) ಮತ್ತು MUNA ನಂತಹ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ “ತಪ್ಪು” ನಂತಹ ಹಾಡನ್ನು ಕೇಳಲು ಸುಲಭವಾಗಿದ್ದರೂ, ಜೋಡಿಯ ಬರವಣಿಗೆ ಶೈಲಿಯು ಅದನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸುತ್ತದೆ. – ಲಿಂಡ್ಸೆ ಹೆವೆನ್ಸ್

ಕ್ಯಾಟ್ ಬರ್ನ್ಸ್, “ಜನರನ್ನು ಮೆಚ್ಚಿಸುವವರು”

22 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಪಾಪ್ ಕಲಾವಿದ ಕ್ಯಾಟ್ ಬರ್ನ್ಸ್ ಬಿಸಿ ಸ್ಟ್ರೀಕ್‌ನಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ: ಸ್ಯಾಮ್ ಸ್ಮಿತ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ಎಡ್ ಶೀರಾನ್‌ಗೆ ಸೇರುವ ಮೊದಲು, ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಎರಡು ಪ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಫೀಲ್-ಗುಡ್ ಸಿಂಗಲ್ “ಪೀಪಲ್ ಪ್ಲೀಸ್ಸರ್” ಸ್ವಯಂ-ಅರಿವಿನ ಗೀತೆಯಾಗಿದ್ದು ಅದು ಇತರರನ್ನು ಸಂತೋಷಪಡಿಸುವ ಅಷ್ಟೊಂದು ಉತ್ತಮವಲ್ಲದ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ವಿಭಜಿಸುತ್ತದೆ, ಹಾಗೆಯೇ ನಿಮ್ಮ ಸುತ್ತಲಿರುವವರ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿಯಿಂದ ಬರಬಹುದಾದ ಸಕಾರಾತ್ಮಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ. – ಎಲ್ಎಚ್

ಮೆರ್ಗುಯಿ, “ಪ್ಯಾರಡೈಸ್”

ಮೆರ್ಗುಯಿ, ಇಸ್ರೇಲಿ ಪಾಪ್ ತಾರೆ, ಇಂಗ್ಲಿಷ್-ಭಾಷೆಯ ಸಿಂಗಲ್ಸ್‌ಗಳ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಲೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು, ಇದೀಗ ಅವರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಳೆಬಿಲ್ಲಿನ ಡಾರ್ಕ್ ಸೈಡ್ EP. ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಿಂಗಲ್ “ಪ್ಯಾರಡೈಸ್” ನೀವು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ಪ್ರಣಯದ ಮಧ್ಯೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳುವ ಹೃದಯಪೂರ್ವಕ, ಗಾಯಗೊಂಡ ಧ್ಯಾನವಾಗಿದೆ – ಆದರೆ ಅವರ ಸಲೀಸಾಗಿ ರೇಷ್ಮೆಯಂತಹ ಗಾಯನದೊಂದಿಗೆ, ಇದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸ್ಥಿತಿಸ್ಥಾಪಕತ್ವಕ್ಕೆ ಉನ್ನತಿಗೇರಿಸುವ ಓಡ್ ಆಗಿದೆ. – ಜೋ ಲಿಂಚ್

ಸೀನ್ ಬರ್ನಾ, “ಎಲ್ಲರೂ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್‌ನಲ್ಲಿ ರಾಣಿ”

ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ ಕಿಲ್ ರಾಕ್ ಸ್ಟಾರ್ಸ್ ರೋಸ್ಟರ್‌ಗೆ ಸೇರಿದ ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಗಾಯಕ-ಗೀತರಚನೆಕಾರ ಸೀನ್ ಬರ್ನಾ, “ಎವೆರಿಯೂಸ್ ಎ ಕ್ವೀನ್ ಆನ್ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್” ನಲ್ಲಿ ಕ್ವೀರ್ ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಆಗಿ ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಛೇದನಾತ್ಮಕ ಸಾಹಿತ್ಯ, ಡಾರ್ಕ್ ನ್ಯೂ ವೇವ್ ಎನರ್ಜಿ ಮತ್ತು ಇದುವರೆಗಿನ ಅವರ ಅತ್ಯಂತ ತಕ್ಷಣದ ಕೋರಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ, ಈ ಬಂಧನದ ರತ್ನವು ವಾರ್ಷಿಕ ಇಂಡೀ ಕ್ವೀರ್ ಗೀತೆಯಾಗುವುದು ಖಚಿತ. – ಜೆ. ಲಿಂಚ್

ಕೋಡಿ・ಲೀ(李) ಸಾಧನೆ. SIKK-O – “ಡ್ಯಾನ್ಸ್ 風呂a!”

ಕೋಡಿಲೀ – ಟೋಕಿಯೊ ಮೂಲದ ಐದು ತುಣುಕುಗಳಾದ ಹಿಬಿಕಿ ತಕಹಶಿ, ರೆನೋ ಒಜಾಕಿ, ರಿಕಿಕಿ, ಕೀ ನಿಶಿಶಿಮಾ ಮತ್ತು ಟೆರು ಹರಾ – 2021 ರಲ್ಲಿ “ಐ ಲವ್ ಯೂ (我愛你)” ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ ಜಾಗತಿಕ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು, ಇದು ಅವರ ಒಲವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿತು. ಮೋಜಿನ ಗಿಟಾರ್ ರಿಫ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಮಧುರ. ಮತ್ತು ಈಗ, “DANCE風呂a!” ಬಿಡುಗಡೆಯೊಂದಿಗೆ, ಕ್ವಿಂಟೆಟ್ ಅದರ ಲವಲವಿಕೆಯ ಧ್ವನಿಯ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಮಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ, ಹಗುರವಾದ ಗ್ರೂವ್‌ಗಾಗಿ ಹೊರಕ್ಕೆ ವಿಸ್ತರಿಸುತ್ತದೆ ಅದು ನಗರದ ಪಾಪ್ ಯುಗ ಮತ್ತು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಜೆ-ಡ್ರಾಮಾ ಸೌಂಡ್‌ಟ್ರ್ಯಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ನೆನಪಿಸುತ್ತದೆ. – ಸ್ಟಾರ್ ಬೋವೆನ್‌ಬ್ಯಾಂಕ್

ಸಿಟಿಜನ್ ಕ್ವೀನ್ – “ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್”

ಸಿಟಿಜನ್ ಕ್ವೀನ್ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಸಂಭವನೀಯ ಗರ್ಲ್ ಗ್ರೂಪ್ ಪುನರುಜ್ಜೀವನಕ್ಕಾಗಿ ಅಡಿಪಾಯವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಹೊಸ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ “ಬ್ರೇಕ್ ಅಪ್” ಅದರ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ನೋಡುತ್ತದೆ – ಕೇಡಿ ಡಾಲ್ಲೆ, ಕೋರಾ ಇಸಾಬೆಲ್, ನೀನಾ ನೆಲ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಕೈಲಾ ಶಾರ್ವ್ – ಯುಗದ ಅಂತಿಮ ಮರಳುವಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಭದ್ರಪಡಿಸುತ್ತದೆ. . ಸಿಜ್ಲಿಂಗ್, R&B-ಇನ್ಫ್ಯೂಸ್ಡ್ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ನಿರ್ಲಿಪ್ತ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗಿನ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸುವುದರ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಅವರು ನಷ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ದುಃಖಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ: ಅವರು ರಾಣಿಯರಂತೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಗಾಯನ ಚುರುಕುತನವನ್ನು ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸುವಾಗ ಹೊಸ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ – ಹುಡುಗಿಯರು ಒಂದು ಕ್ಯಾಪೆಲ್ಲಾ ಬೇರುಗಳು ಹಾರ್ಮೋನಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಳೆಯುತ್ತವೆ, ಕೇಡಿ ಅದರ ಆಂಕರ್ ಮತ್ತು ಕೋರಾ ಬೀಟ್‌ಬಾಕ್ಸಿಂಗ್‌ನಿಂದ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಹಿಂದಕ್ಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತನ್ನ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಧ್ವನಿಯೊಂದಿಗೆ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತಾಳೆ. – ಎಸ್‌ಬಿ

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ