ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಸಂಚಿಕೆ 9 ಟ್ರೈಲರ್: ಗ್ರೀನ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಮೇಕ್ಸ್ ದೇರ್ ಮೂವ್

  • Whatsapp

ಮತ್ತೊಂದು ಪ್ರಬಲ ಸಂಚಿಕೆ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ನಂತರ, HBO ಮುಂಬರುವ ಒಂಬತ್ತನೇ ಸಂಚಿಕೆಗಾಗಿ ಪ್ರೋಮೋ ಟ್ರೈಲರ್ ಅನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್, “ದಿ ಗ್ರೀನ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್” ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಡಿ. ನ ಹೊಸ ಸಂಚಿಕೆ ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಪ್ರಿಕ್ವೆಲ್ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 16 ರಂದು ಪ್ರಸಾರವಾಗಲಿದೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಸೀಸನ್ 2 ಅನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗಿದೆ, ‘ಎಪಿಕ್ ಸಾಗಾ’ ಕುರಿತು HBO ಇಶ್ಯೂಸ್ ಹೇಳಿಕೆ

ದಿ ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಅಲಿಸೆಂಟ್, ಒಟ್ಟೊ ಮತ್ತು ಸೆರ್ ಕ್ರಿಸ್ಟನ್ ನೇತೃತ್ವದ ಗ್ರೀನ್ ಕೌನ್ಸಿಲ್ ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಏಗಾನ್ ರಾಜನನ್ನು ಘೋಷಿಸುವ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ವಿಸೇರಿಸ್ ಸಾವಿನ ನಂತರದ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ಸಂಚಿಕೆ 9 ಟ್ರೇಲರ್ ಲೇವಡಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇದು ತನ್ನ ತಂದೆಯ ಸಾವಿನ ಬಗ್ಗೆ ರೈನೈರಾಗೆ ತಿಳಿಸದಿರುವುದು ಮತ್ತು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಜನರ ನಿಷ್ಠೆಯನ್ನು ಪಡೆಯುವುದನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ.

ಜಾರ್ಜ್ RR ಮಾರ್ಟಿನ್ ಅವರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಬೆಂಕಿ ಮತ್ತು ರಕ್ತ, ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಡೂಮ್ ಆಫ್ ವ್ಯಾಲಿರಿಯಾದಿಂದ ಬದುಕುಳಿಯುವ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್‌ಲಾರ್ಡ್‌ಗಳ ಏಕೈಕ ಕುಟುಂಬವಾದ ಟಾರ್ಗರಿಯನ್‌ಗಳ ಏರಿಕೆ ಮತ್ತು ಅವನತಿಯನ್ನು ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಸರಣಿಯ ರೂಪಾಂತರದ ಘಟನೆಗಳಿಗೆ 300 ವರ್ಷಗಳ ಮೊದಲು ಇದು ನಡೆಯುತ್ತದೆ ಆಟ ಸಿಂಹಾಸನಗಳುಇದು 2019 ರಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಂತಿಮ ಸಂಚಿಕೆಯನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿತು.

10-ಕಂತುಗಳ ಸರಣಿಯನ್ನು ಪ್ಯಾಡಿ ಕಾನ್ಸಿಡೈನ್, ಮ್ಯಾಟ್ ಸ್ಮಿತ್, ಒಲಿವಿಯಾ ಕುಕ್ ಮತ್ತು ಎಮ್ಮಾ ಡಿ’ಆರ್ಸಿ ಅವರು ರಾಜಕುಮಾರಿ ರೈನೈರಾ ಟಾರ್ಗರಿಯನ್ ಆಗಿ ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ರೈಸ್ ಇಫಾನ್ಸ್, ಸ್ಟೀವ್ ಟೌಸೇಂಟ್, ಈವ್ ಬೆಸ್ಟ್, ಸೋನೊಯಾ ಮಿಜುನೊ, ಮಿಲ್ಲಿ ಅಲ್ಕಾಕ್, ಎಮಿಲಿ ಕ್ಯಾರಿ, ಗ್ರಹಾಂ ಮೆಕ್‌ಟಾವಿಶ್, ರಿಯಾನ್ ಕಾರ್, ಜೆಫರ್ಸನ್ ಹಾಲ್, ಡೇವಿಡ್ ಹೊರವಿಚ್, ಮ್ಯಾಥ್ಯೂ ನೀಡಮ್, ಬಿಲ್ ಪ್ಯಾಟರ್ಸನ್, ಗೇವಿನ್ ಸ್ಪೋಕ್ಸ್, ವಿಲ್ ಜಾನ್ಸನ್, ಜಾನ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಮಿಲನ್, ಸಾವನ್ ಮ್ಯಾಕ್‌ಮಿಲನ್, , ಮತ್ತು ಥಿಯೋ ನೇಟ್.

ಸಂಬಂಧಿತ: ಜಾರ್ಜ್ ಆರ್ಆರ್ ಮಾರ್ಟಿನ್: ವಿಂಟರ್ ಎಂಡಿಂಗ್ ವಿಂಡ್ಸ್ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಥ್ರೋನ್ಸ್‌ನಿಂದ ‘ಬಹಳಷ್ಟು’ ಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ

ಹೌಸ್ ಆಫ್ ದಿ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಜಾರ್ಜ್ RR ಮಾರ್ಟಿನ್, ರಯಾನ್ ಕಾಂಡಲ್, ಮತ್ತು ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ನಿರ್ದೇಶಕ ಮಿಗುಯೆಲ್ ಸಪೋಚ್ನಿಕ್, ಕಾಂಡಲ್ ಮತ್ತು ಸಪೋಚ್ನಿಕ್ ಸಹ ಶೋರನ್ನರ್‌ಗಳಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಮಾರ್ಟಿನ್, ಸಪೋಚ್ನಿಕ್, ಕಾಂಡಲ್, ವಿನ್ಸ್ ಗೆರಾಡಿಸ್ ಮತ್ತು ಸಾರಾ ಲೀ ಹೆಸ್.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ