ಹೊಸ ಸೇತುವೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಪುಣೆಯ ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಸಂಚಾರ ಸ್ಥಗಿತ

  • Whatsapp

ಪುಣೆ: ಮುಂಬೈ-ಬೆಂಗಳೂರು ಹೆದ್ದಾರಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಸೇತುವೆ ಮತ್ತು ಸರ್ವಿಸ್ ರಸ್ತೆಯ ನಿರ್ಮಾಣ ಕಾರ್ಯವು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಕಾರಣ ಬಂಡೆಗಳ ನಿಯಂತ್ರಿತ ಸ್ಫೋಟಕ್ಕಾಗಿ ಪುಣೆಯ ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿದಿನ 30 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಸಂಚಾರವನ್ನು ಸ್ಥಗಿತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮುಂಬೈ-ಬೆಂಗಳೂರು ಹೆದ್ದಾರಿಯ ಎರಡೂ ಕಾರಿಡಾರ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ 12:30 ರಿಂದ 1 ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ಸಂಚಾರವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಮುಂಬೈನ ಏರ್ ಕಾರ್ಗೋ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಆಮದು ರವಾನೆಯಿಂದ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡ ವಿದೇಶಿ ಜಾತಿಗಳ ಅನೇಕ ಪ್ರಾಣಿಗಳು

Read More

ನಿಯಂತ್ರಿತ ಬ್ಲಾಸ್ಟಿಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು 20 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಭಾನುವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಭಾರೀ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಜಾಮ್ ವರದಿಯಾದ ಒಂದು ದಿನದ ನಂತರ ಇದು ಬರುತ್ತದೆ. ಸಾಮಾನ್ಯ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಹರಿವನ್ನು ಮರುಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಇದು ಒಂದು ಗಂಟೆಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು, ಅದರ ನಂತರ, ಪೊಲೀಸರು ರಾತ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಬ್ಲಾಕ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವಯಿಸುವಂತೆ ಭಾರತೀಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿ ಪ್ರಾಧಿಕಾರಕ್ಕೆ (NHAI) ಸೂಚಿಸಿದರು. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಮುಂಬೈ ಲೋಕಲ್ ಟ್ರೈನ್ ಅಪ್‌ಡೇಟ್: ಅಕ್ಟೋಬರ್ 9 ರಂದು ಮೆಗಾ ಬ್ಲಾಕ್‌ನಿಂದಾಗಿ ಈ ಮಾರ್ಗಗಳು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತವೆ. ವಿವರಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ

ಜಿಲ್ಲಾ ಮಾಹಿತಿ ಕಚೇರಿಯ ಮೂಲಕ NHAI ಪತ್ರಿಕಾ ಹೇಳಿಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದೆ, “ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಸೇತುವೆ ಮತ್ತು ಸೇವಾ ರಸ್ತೆಗಳ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ, ಈ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಬಂಡೆ ಸ್ಫೋಟವನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಕಾಮಗಾರಿಗಾಗಿ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 10 ರಿಂದ ಕಾಮಗಾರಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವವರೆಗೆ ಪ್ರತಿದಿನ 12.30 ರಿಂದ 1 ರವರೆಗೆ ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆದ್ದಾರಿ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಂಪರ್ಕ ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲಾಗುವುದು. ಇದನ್ನೂ ಓದಿ – ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದಲ್ಲಿ ನಿರಂತರ ಭಾರೀ ಮಳೆಯು ವಿನಾಶವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ, ಥಾಣೆಯ ಹಲವಾರು ಭಾಗಗಳು ಜಲಾವೃತ ವರದಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸಂಚಾರ ದಟ್ಟಣೆ ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ

ಎನ್‌ಎಚ್‌ಎಐ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್ ಡೈರೆಕ್ಟರ್ ಎಸ್‌ಎಸ್ ಕದಮ್ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ, “ನಾಗರಿಕರಿಗೆ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಬ್ಲಾಕ್‌ಗಳನ್ನು ಗಮನಿಸಲು ನಾವು ಮನವಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸತಾರಾದಿಂದ ಪುಣೆಗೆ ಮೂರು ಲೇನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪುಣೆಯಿಂದ ಸತಾರಾ ಹರಿವಿಗೆ ನಾಲ್ಕು ಲೇನ್‌ಗಳು ಲಭ್ಯವಾದ ನಂತರ ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರ ದಟ್ಟಣೆಯನ್ನು ಭಾಗಶಃ ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.

ಈ ತಿಂಗಳ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ, ಪುಣೆಯ ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್‌ನಲ್ಲಿ 30 ವರ್ಷಗಳಷ್ಟು ಹಳೆಯದಾದ ಸೇತುವೆಯನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿತ ಸ್ಫೋಟದಿಂದ ಮತ್ತು ಭಾಗಶಃ ಭಾರೀ ಯಂತ್ರೋಪಕರಣಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡು ಹೊಸ ಸೇತುವೆಯ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಡುವ ಮೂಲಕ ಕೆಡವಲಾಯಿತು.

ಆಗಸ್ಟ್ ಕೊನೆಯ ವಾರದಲ್ಲಿ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಏಕನಾಥ್ ಶಿಂಧೆ ಅವರ ಬೆಂಗಾವಲು ಜಾಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿದ ನಂತರ ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಜಾಮ್‌ಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ವಿವಿಧ ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು ತಮ್ಮ ಪ್ರಯತ್ನಗಳನ್ನು ಚುರುಕುಗೊಳಿಸಿದವು. ಈ ಹಿಂದೆ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ ಎರಡನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ ಎನ್‌ಎಚ್‌ಎಐ ಮಾಡಬೇಕಿದ್ದ ಚಾಂದನಿ ಚೌಕ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಹಳೆಯ ಸೇತುವೆಯ ಕೆಡವುವಿಕೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2 ರ ಮುಂಜಾನೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ