ಸ್ಪಿಟ್ ಹೇಗೆ ಕಿಂಕ್ ಆಯಿತು: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಇತಿಹಾಸ

  • Whatsapp

ನಾನು ಉಗುಳಿದೆ ಎಂದು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ಆ ಜೀವನವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುವ ಸಾಕ್ಷಾತ್ಕಾರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ನನಗೆ ಮಕ್ಕಳು ಬೇಡವೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸುವುದು ಅಥವಾ ನಾನು ಬಹುಶಃ ಪಿಂಚಣಿ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಇದು ಮುಗ್ಧವಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ನನ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಆತ್ಮೀಯ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ದಾರಿಯನ್ನು ತೊಟ್ಟಿಕ್ಕುವಂತೆ ಮಾಡಿತು – ಇಲ್ಲಿ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಮುತ್ತು, ಅಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಲಾಲಾರಸ – ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೇರುವ ಮೊದಲು, ವಿಜಯಶಾಲಿಯಾಗಿ, ನನ್ನ ಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಿನಾಂಕದಂದು, ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ಮತ್ತು ಸಸ್ಯಾಹಾರಿ ಬಾಣಸಿಗ ನಲ್ಲಿ ಸಂಜೆ ಕಳೆದರು [redacted pub] ಪೂರ್ವ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ, ಎರಡು ಅಸಹ್ಯಕರ, ಕೊಂಬಿನ ಮರಿ ಹಕ್ಕಿಗಳಂತೆ ಪರಸ್ಪರರ ಬಾಯಿಗೆ ರಮ್ ಮತ್ತು ಕೋಕ್ ಅನ್ನು ಉಗುಳುವುದು, ಪೂರ್ವ-ಫಕ್.

ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಸ್ಪಿಟ್ ಪರ ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ನಾನು ಮಾತ್ರ ನುಂಗುತ್ತಿಲ್ಲ – ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಲಾಲಾರಸವು ನಮ್ಮ ಪರದೆಗಳನ್ನು ಸ್ಯಾಚುರೇಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ದಿ ರಿಂಗರ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ “ಈ ಪತನದ ಹಾಟೆಸ್ಟ್ ಪಾಪ್ ಕಲ್ಚರ್ ಟ್ರೆಂಡ್ ಈಸ್ … ಸ್ಪಿಟಿಂಗ್” ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿ, ಉದಾಹರಣೆಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ದಿಬ್ಬ ಮತ್ತು ಟೆಡ್ ಲಾಸ್ಸೊ, ಇತರರ ಪೈಕಿ. ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಕ್ಷಣ, ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ, ಎಂದು ಉಗುಳುವ ದೃಶ್ಯ ನಿಂದ ಅವಿಧೇಯತೆ 2017 ರಲ್ಲಿ, ಈವೆಂಟ್‌ಗಳ ಸುದೀರ್ಘ, ಆರ್ದ್ರ ಸರಮಾಲೆಯ ಚಲನೆಯಲ್ಲಿದೆ, ಅದು ಅಂದಿನಿಂದಲೂ ನಮ್ಮನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ (ನನ್ನ ಮೆಚ್ಚಿನ ಕ್ಯಾರಿ ಮುಲ್ಲಿಗನ್ ಬೊ ಬರ್ನ್‌ಹ್ಯಾಮ್‌ನ ಕಾಫಿಗೆ ಉಗುಳುವುದು ಒಳಗೆ ಭರವಸೆಯ ಯುವತಿವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ.)

2022 ರ ವೇಳೆಗೆ, ಮೌಖಿಕ ಹೊರಹಾಕುವಿಕೆಯ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ಲಾಟೋನಿಕ್ ಸಹ ಪ್ಯಾಂಟ್-ಒದ್ದೆಯಾದ ಮಾದಕವಾಗಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಫಿಲ್ಮ್ ಫೆಸ್ಟಿವಲ್ ಸ್ಕ್ರೀನಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾರಿ ಸ್ಟೈಲ್ಸ್ ಕ್ರಿಸ್ ಪೈನ್ ಮೇಲೆ ಉಗುಳುವಂತೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಜಗತ್ತು ತನ್ನ ಅಕ್ಷದ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿತು ಡೋಂಟ್ ವರಿ ಡಾರ್ಲಿಂಗ್ (ಇದನ್ನು ನಂತರ ಅವರ ಎರಡೂ ಏಜೆಂಟ್‌ಗಳು ನಿರಾಕರಿಸಿದರೂ), ಮತ್ತು ಮೌಖಿಕ ದ್ರವಗಳೊಂದಿಗಿನ ನಮ್ಮ ಅಗಾಧವಾದ ಗೀಳು ಕೇಂದ್ರ ಹಂತವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿತು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, “ನನ್ನ ಮೇಲೆ ಹೆಜ್ಜೆ” ಎಂಬ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಸಿಂಪ್ ಟ್ವಿಟರ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು “ನನ್ನ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಉಗುಳುವುದು” ಮತ್ತು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಹ್ಯಾಶ್‌ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳಿಂದ ವೇಗವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. #ಉಗುಳು ಮತ್ತು #ಸ್ಪಿಟಾಕ್ ಕ್ರಮವಾಗಿ 413.1M ಮತ್ತು 146.1M ವೀಕ್ಷಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಉಕ್ಕಿ ಹರಿಯುತ್ತಿವೆ. ನಾವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉಗುಳುವ ಯುಗದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದೇವೆ.

ಆದರೆ ಉಗುಳುವ ನಮ್ಮ ಹಸಿವನ್ನು ತೇವಗೊಳಿಸುವುದು ಯಾವುದು? ಲೈಂಗಿಕ ತಜ್ಞ ಇಸಾಬೆಲ್ಲೆ ಯುರೆನ್ ಅವರಿಂದ ಬೆಡ್ಬೈಬಲ್ ಸ್ಪಿಟ್ ಪ್ಲೇಯ ಆಕರ್ಷಣೆಯ ಭಾಗವೆಂದರೆ ಅದು ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ವಿಭಿನ್ನ ಶಕ್ತಿ ಡೈನಾಮಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ. “ಸ್ಪಿಟ್ ಆಟದ ದೊಡ್ಡ ಮಾನಸಿಕ ಮನವಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಇದು ಜನರು ಪವರ್ ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕುವ ಡೊಮ್ / ಸಬ್ ಡೈನಾಮಿಕ್ ಅನ್ನು ವರ್ಧಿಸುತ್ತದೆ,” ಅವರು VICE ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಈ ರೀತಿಯ ಆಟವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮುಕ್ತವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ನಾವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಸಂವಹನ ಮಾಡದ ನಮ್ಮ ಪಾತ್ರದ ಬದಿಗಳನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ನಮಗೆ ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಒಂದು ಅಧ್ಯಯನದಿಂದ [psychology professor Brad] ಸಾಗರಿನ್ ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಡಾಮ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸಬ್‌ಗಳು ಧನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಕಂಡುಕೊಂಡರು ಪ್ರಜ್ಞೆಯ ಬದಲಾದ ಸ್ಥಿತಿಗಳು BDSM ಆಟದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ. ಕೆಂಡಾಲ್‌ನ ಮೇಲೆ ಶಿವನ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಪವರ್ ಪ್ಲೇ ಅನ್ನು ನೋಡುವಾಗ, ನಾನು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ, ನಾನು ನೋಟ್‌ಬುಕ್ ಆಗಬೇಕೆಂದು ಏಕೆ ಬಯಸಿದ್ದೆ ಎಂದು ಇದು ಬಹುಶಃ ವಿವರಿಸುತ್ತದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರುಚಿಕರವಾದ ಈ ಆಟದಲ್ಲಿ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರ ದೃಶ್ಯ

ಸಾಮಾನ್ಯ ನಾಗರಿಕ ಸಮಾಜದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಉಗುಳುವುದು ಒಂದು ಘೋರ ವಿಷಯ ಎಂದು ಇಸಾಬೆಲ್ಲೆ ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಮಲಗುವ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. “ಉಗುಳುವುದು ದೊಡ್ಡ ಸಾಮಾಜಿಕ ನಿಷೇಧವನ್ನು ಮುರಿಯುತ್ತದೆ. ಅಂತಹ ಬೇರೂರಿರುವ ನಿಯಮವನ್ನು ಮುರಿಯುವುದು ತುಂಟತನವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಚೋದನೆಗೆ ಭಾಷಾಂತರಿಸುವ ನಿಜವಾದ ಉತ್ಸಾಹವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ. “ನಮ್ಮ ಮೆದುಳು ಲೈಂಗಿಕತೆ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಪ್ರತಿಬಂಧಕಗಳು ಕಡಿಮೆಯಾಗುತ್ತವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಅಸಹ್ಯಕರವೆಂದು ಭಾವಿಸುವ ವಿಷಯಗಳು ಪ್ರಚೋದಿಸಬಹುದು.”

ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತರು, ಟ್ವಿಟರ್ ಮ್ಯೂಚುಯಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಫೀಲ್ಡ್ ಮ್ಯಾಚ್‌ಗಳಿಗೆ ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸುವಾಗ, ಅವರು ಇದೇ ಕಾರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಉಗುಳಲು ಆಕರ್ಷಿತರಾಗಿರುವುದನ್ನು ನಾನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ. “ನನಗೆ, ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವನತಿ ಅಂಶವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಉತ್ತಮ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಲೂಬ್ರಿಕಂಟ್ ಆಗಿದೆ” ಎಂದು ತನ್ನ ಗೌಪ್ಯತೆಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಅನಾಮಧೇಯವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವ 19 ವರ್ಷದ ಸೆಲೀನ್ ನನಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ. “ಜೊತೆಗೆ, ಇದರೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಖುಷಿಯಾಗುತ್ತದೆ.”

ಇಪ್ಪತ್ತೇಳು ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಲ್ಯೂಕ್ ಸ್ಪಿಟ್ ಆಟದ ಪವರ್ ಪ್ಲೇ ಮತ್ತು ಅವನತಿ ಅಂಶಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಇಂದ್ರಿಯ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತಾನೆ. “ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಹೆಚ್ಚು ಇಂದ್ರಿಯ ಮತ್ತು ನಿಧಾನ ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ, ಪರಸ್ಪರರ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಉಗುಳುವುದು ಕ್ಷಣದ ಶಾಖದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಮಟ್ಟದ ಅನ್ಯೋನ್ಯತೆ ಮತ್ತು ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಸೇರಿಸಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ಲೈಂಗಿಕತೆಯಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಕೆಲಸದಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತದೆ. ಯಾರಾದರೂ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಮ್ಮ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಉಗುಳಲು ಬಯಸಿದಾಗ, ಆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ನಾನು ಯಾವಾಗಲೂ ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಆಸೆಪಡುತ್ತೇನೆ.

ಪೆನ್ನಿ, 25, ಹಿಂಸಾಚಾರ ಮತ್ತು ಭಾವೋದ್ರೇಕದ ಏಕವಚನದಲ್ಲಿ ಉಗುಳು ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ – ಸುಂದರ ಶೇಕ್ಸ್‌ಪಿರಿಯನ್, ನೀವು ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಿದರೆ. “ಇದು ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ನಿಕಟವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಉದ್ದೇಶವಿದೆ. ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಚುಂಬಿಸುವಾಗ ಅದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಕೂಡಿರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಉಗುಳುವಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ಹಿಂಸಾಚಾರದ ಬಗ್ಗೆ ಏನಾದರೂ ಇದೆ, ಮತ್ತು ಎಲ್ಲದರ ನೀಚತನ, ನಾನು ತುಂಬಾ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿಕಟವಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತೇನೆ.

ಆದರೆ ಉಗುಳುವುದು ಎಷ್ಟು ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅದು ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆಯೇ? ಕಿಂಕ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಇಸಾಬೆಲ್ಲೆ ಭಾವಿಸುತ್ತಾಳೆ ಆದರೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಿಂಕ್ ಬಗ್ಗೆ ನಮ್ಮ ಮುಕ್ತ ಮನಸ್ಸಿನಿಂದ ಸಹಾಯವಾಗುತ್ತದೆ. “ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಉಗುಳುವ ಆಟವು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಚಲಿತವಾಗಲು ಬಹಳಷ್ಟು ಕಾರಣಗಳಿವೆ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಕಿಂಕ್, ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ, ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಹಿನಿಯಾಗಿದೆ ಎಂಬ ಅಂಶವು ಅದರ ದೊಡ್ಡ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ”ಅವರು ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ (ಮತ್ತು ಜೊತೆಗೆ #ಕಿಂಕ್ಟಾಕ್ ನಮ್ಮ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಫೀಡ್‌ಗಳಲ್ಲಿ 11.5 ಬಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತಿದೆ, ಅದು ತಪ್ಪಲ್ಲ). “ಇತರ ಕಿಂಕ್‌ಗಳಿಗಿಂತಲೂ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ನುಂಗಲು ಸುಲಭವಾಗಿಸುವ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳಿವೆ. ಇದು ತುಂಬಾ ತೀವ್ರವಾದ ಅಥವಾ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿರದೆ ಕಿಂಕಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಾಪೇಕ್ಷವಾಗಿದೆ.

ಪೆನ್ನಿ ಒಪ್ಪುತ್ತಾರೆ. “ಇದು ಸಮಗ್ರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಪಿಸ್‌ನಿಂದ ಕೆಲವು ಹಂತಗಳ ಕೆಳಗೆ ಇದ್ದಂತೆ. ಆದರೆ ಇದು ಪಿಸ್ ಮತ್ತು ನಡುವೆ ಉತ್ತಮ ಮಧ್ಯವರ್ತಿಯಂತೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ಸಾಮಾನ್ಯ ಲಾಲಾರಸದ ವಿಷಯ.

ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಉಗುಳುವುದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ “ಇನ್” ಎಂದು ಸೆಲೀನ್ ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾಳೆ, ಸ್ಪಿಟ್‌ಗೇಟ್‌ಗೂ ಮುಂಚೆಯೇ. “ಈ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ಇದನ್ನು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಕೇಳಿದ್ದೇನೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಅಥವಾ ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಜನರೊಂದಿಗೆ, ಅವರು ಈ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಅಥವಾ ಆ ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮೇಲೆ ಉಗುಳುವುದು ಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.” ಕೆಲವು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿಗಳು ಇದನ್ನು ಆನ್‌ಬೋರ್ಡ್‌ನಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಲೈವ್ ಆಕ್ಟ್‌ನ ಕೇಂದ್ರ ಭಾಗವಾಗಿದ್ದಾರೆ – ಸ್ಲೋಥಾಯ್ ಮತ್ತು ಯುಂಗ್ಬ್ಲಡ್ ಇವೆರಡೂ ಗಮನಾರ್ಹವಾದವು, ನಿಶ್ಚಯವಾಗಿ ಅನ್ಸೆಕ್ಸಿಯಾಗಿದ್ದರೆ, ಉದಾಹರಣೆಗಳು.

ಅದರಂತೆ ಪೆಗ್ಗಿಂಗ್ ನಿಮ್ಮ ಗೆಳೆಯನ ಕೂದಲುಳ್ಳ ಕತ್ತೆ ಗರ್ಲ್‌ಬಾಸ್ ಯುಗವನ್ನು ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸಿದೆ, ಜಾಗತಿಕ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವು ಯಾವುದೇ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಜೀವಶಾಸ್ತ್ರಜ್ಞರನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಭಯಭೀತಗೊಳಿಸುವ ಕಿಂಕ್‌ಗಾಗಿ ಅಗಾಧವಾದ ಬಯಕೆಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕಿದೆಯೇ ಎಂದು ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇನೆ.

ಇಸಾಬೆಲ್ಲೆ ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ. “COVID ಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಲಾಲಾರಸವನ್ನು ಸ್ಪಾಟ್‌ಲೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಪಿಟ್ ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ಬಯಸುವ ಜನರಿಗೆ ಅನುವಾದಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಖಚಿತವಿಲ್ಲ.” (ನಾನು ಏನನ್ನಾದರೂ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಭಾವಿಸಿದೆ.) “ಆದಾಗ್ಯೂ, ಇದು ಹೆಚ್ಚು ನಿಷೇಧವನ್ನು ಮಾಡಿದೆ, ಇದು ಕೆಲವು ಜನರಿಗೆ ಮನವಿ ಮಾಡಬಹುದು.”

ಆದ್ದರಿಂದ, ನಿಷೇಧಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಲು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ವೈರಲ್ ಲೋಡ್ ಅನ್ನು ಹರಡಲು ನೀವು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನೀವು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿ ಸ್ಪಿಟ್ ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ?

“ಯಾರೊಬ್ಬರ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಉಗುಳುವುದನ್ನು ಯಾವಾಗಲೂ ತಪ್ಪಿಸಿ ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಕಣ್ಣಿನ ಸೋಂಕಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು” ಎಂದು ಇಸಾಬೆಲ್ಲೆ VICE ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ನೀವು STI ಗಳಿಗೆ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದ್ದೀರಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ STI ಅಥವಾ ಲಾಲಾರಸದ ಮೂಲಕ ಹರಡಬಹುದಾದ ಇತರ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಕಾಯಿಲೆಯಿಂದ ಸೋಂಕಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ನೀವು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ.”

ನಿಮ್ಮ ಉಗುಳನ್ನು ರಸಭರಿತವಾದ ಹಣ್ಣಿನಂತೆ ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಇತರರಿಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಆಹ್ಲಾದಕರವಾಗಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಹಲ್ಲುಗಳನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಎಂದರ್ಥ. “ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಹ್ಲಾದಕರ ಅನುಭವಕ್ಕಾಗಿ ಮತ್ತು ಹಾನಿಕಾರಕ ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾದ ವರ್ಗಾವಣೆಯನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಬಾಯಿಯ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ನೀವು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೀರಿ” ಎಂದು ಇಸಾಬೆಲ್ಲೆ ವಿವರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ನಾವು ಹ್ಯಾಲೋವೀನ್‌ಗೆ ಹತ್ತಿರವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ವಿಚ್‌ಟಾಕ್ ಹುಡುಗಿಯರು ಈಗ ಲೈಂಗಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಸಂಗಾತಿಯ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಉಗುಳುವುದು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಬಾಯಿಗೆ ಉಗುಳುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಗೀಳಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಲು ಕಾಗುಣಿತ. ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಶಯಾಸ್ಪದ ಪುರಾವೆಗಳನ್ನು ಬದಿಗಿಟ್ಟು, ವೈರಲ್ ಟ್ರೆಂಡ್‌ಗಾಗಿ ನೀವು ಸ್ಪಿಟ್ ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಎರಡೂ ಪಕ್ಷಗಳು ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಮೌಖಿಕ ಒಪ್ಪಿಗೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿವೆ. “ನಿಮ್ಮ ಗಡಿಗಳನ್ನು ಸಹ ನೀವು ಚರ್ಚಿಸಬೇಕು, ಆದ್ದರಿಂದ ಯಾವ ದೇಹದ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಉಗುಳುವುದು ಸರಿ ಮತ್ತು ಯಾವುದು ಮಿತಿಯಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ” ಎಂದು ಇಸಾಬೆಲ್ಲೆ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. “ಮತ್ತು, ಸಹಜವಾಗಿ, ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಅನಾನುಕೂಲತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದರೆ ತಕ್ಷಣವೇ ನಾಟಕವನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವ ಸುರಕ್ಷಿತ ಪದವನ್ನು ಆರಿಸಿ.”

ನಾನು ಮುಂದಿನ ವಾರ ಹೊಸಬರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಮ್ಮ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಬೂಟು ಹಾಕುವ ಮೂಲಕ ನಾನು ನೀರನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇನೆ. “ಅದು ತುಂಬಾ ಬಿಸಿಯಾಗಿ ಧ್ವನಿಸುತ್ತದೆ,” ನಾನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ಬಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಫೋಮ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಅವನು ಮತ್ತೆ ಸಣ್ಣ ಅಕ್ಷರಗಳಲ್ಲಿ ಟೈಪ್ ಮಾಡುತ್ತಾನೆ. “ನಾನು ಲೆವಿಶ್ಯಾಮ್ ಆರ್ಎನ್ ಮೂಲಕ ಅತ್ಯಂತ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಹಾರ್ಡ್-ಆನ್ನೊಂದಿಗೆ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ.” ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಮೊದಲ ದಿನಾಂಕದ ಮುನ್ಸೂಚನೆಯು ಎಂದಿಗಿಂತಲೂ ತೇವ ಮತ್ತು ಗೊಂದಲಮಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ.

@ಲೌರಾಹ್ಡೇ

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ