ಸ್ಪರ್ಸ್: ಬಿಸ್ಸೌಮಾ “ದೊಡ್ಡ ವ್ಯತ್ಯಾಸ” ಮಾಡಬಹುದು

  • Whatsapp

ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಉತ್ತರ ಲಂಡನ್ ಡರ್ಬಿ ಸೋಲಿನಿಂದ ಶನಿವಾರ ಸಂಜೆ ಬ್ರೈಟನ್ ಮತ್ತು ಹೋವ್ ಅಲ್ಬಿಯಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಿರಿದಾದ ವಿಜಯದೊಂದಿಗೆ ಪುಟಿದೇಳಿದರು, ಅಮೆಕ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಮನರಂಜನೆಯ ಮುಖಾಮುಖಿಯಲ್ಲಿ ತಾಲಿಸ್ಮನ್ ಹ್ಯಾರಿ ಕೇನ್ ಆಟದ ಏಕೈಕ ಗೋಲನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ ನಾಯಕ ಹ್ಯೂಂಗ್-ಮಿನ್ ಸನ್ ಅವರ ವಿಪ್ಡ್ ಕ್ರಾಸ್ ಅನ್ನು ಮನೆಗೆ ತಿರುಗಿಸಲು ಸಹಜವಾದ ಹೆಡರ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದರು, ಆ ಮಾರಕ ಜೋಡಿಯು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಉತ್ತಮ ಪರಿಣಾಮದೊಂದಿಗೆ ಸಂಯೋಜಿಸುತ್ತದೆ, ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಮುರಿದಿತ್ತು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಗುರಿ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ – ಚೆಲ್ಸಿಯಾದ ಡಿಡಿಯರ್ ಡ್ರೋಗ್ಬಾ ಮತ್ತು ಫ್ರಾಂಕ್ ಲ್ಯಾಂಪಾರ್ಡ್‌ಗಿಂತ ಮುಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಆ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಲಿಲಿವೈಟ್ಸ್ ಜೋಡಿಯು ಸೀಗಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ವಿಜಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಾಗಿದ್ದರು, ಆದರೂ ಆ ಘರ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಯೋಗ್ಯತೆಯನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯೂ ಇದ್ದರು, ಬೇಸಿಗೆಯ ಸಹಿಯೊಂದಿಗೆ ಯೆವ್ಸ್ ಬಿಸ್ಸೌಮಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಛಾಪು ಮೂಡಿಸಿದರು. ಎರಡನೇ ಇದುವರೆಗಿನ ಋತುವಿನ ಅಗ್ರ-ಫ್ಲೈಟ್ ಆರಂಭ.

ಮಾಲಿ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ – ಯಾರು ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದರು £25m ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿಂಡೋದಲ್ಲಿ ಬ್ರೈಟನ್‌ನಿಂದ ಒಪ್ಪಂದ – ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಆಂಟೋನಿಯೊ ಕಾಂಟೆ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಸಮಯವನ್ನು ಬಿಡಲು ಒತ್ತಾಯಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆದರೂ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಮೂರರಲ್ಲಿ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುವ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದರು.

ದಿ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿ ಗಾಯದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಡೆಜಾನ್ ಕುಲುಸೆವ್ಸ್ಕಿ, ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ತರಬೇತುದಾರನು ರಾಬರ್ಟೊ ಡಿ ಝೆರ್ಬಿಯ ಪುರುಷರೊಂದಿಗೆ ಸಭೆಗಾಗಿ 3-5-2 ರಚನೆಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿದ್ದನ್ನು ಕಂಡನು, ಬಿಸ್ಸೌಮಾ ರಾಡ್ರಿಗೋ ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ಮತ್ತು ಪಿಯರೆ-ಎಮಿಲ್ ಹೊಜ್ಬರ್ಗ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಲುಗಟ್ಟಿ ನಿಂತಿದ್ದಾನೆ.

26 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಎ “ದೊಡ್ಡ ವ್ಯತ್ಯಾಸ” ಬದಿಗೆ – ಪತ್ರಕರ್ತ ಜಾಕ್ ಪಿಟ್-ಬ್ರೂಕ್ ಅವರ ಮಾತುಗಳಲ್ಲಿ – ಅವರು ಉದ್ಯಾನದ ಮಧ್ಯಭಾಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು, ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಗೆದ್ದರು ಎರಡು ಅವನ ಮೂರು ನೆಲದ ಡ್ಯುಯೆಲ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಆ 70-ನಿಮಿಷದ ವಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಟ್ಯಾಕಲ್ ಮತ್ತು ಒಂದು ಪ್ರತಿಬಂಧವನ್ನು ರೆಕಾರ್ಡಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ.

ಪತ್ರಕರ್ತ ಡ್ಯಾನ್ ಕಿಲ್ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಆಟಗಾರರ ರೇಟಿಂಗ್ ತುಣುಕುಗಳಲ್ಲಿ ಗಮನಿಸಿದಂತೆ ಸಂಜೆ ಪ್ರಮಾಣಿತಬಿಸ್ಸೌಮಾ ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್‌ನ ತಳದಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದರು, ಮೊದಲು ‘ಬೆಂಟನ್ಕುರ್ ಮತ್ತು ಹೊಜ್ಬ್ಜೆರ್ಗ್ಗೆ ತಳ್ಳಲು ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು’ ಹಿಂಪಡೆಯಲಾಗಿದೆ ಸಹವರ್ತಿ ಹೊಸ ಸೇರ್ಪಡೆಯ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ, ರಿಚಾರ್ಲಿಸನ್ ತಡವಾಗಿ.

ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್‌ನ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ 3-4-3 ವಿಧಾನಕ್ಕೆ ವಿಭಿನ್ನ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವುದು ಕಾಂಟೆಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾಗಬಹುದು, ಮಾಜಿ ಇಂಟರ್ ಮಿಲನ್ ಬಾಸ್ ಹೊಂದಿರುವ ಎಂಬ ತಂತ್ರವನ್ನು ಬಳಸಿದರು ಸ್ಯಾನ್ ಸಿರೊದಲ್ಲಿ ಅವರ ಪ್ರಶಸ್ತಿ-ವಿಜೇತ ಅವಧಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲು.

ದಿ £31.5m-ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಯಂತ್ರವು ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಆಳವಾದ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಚೆಂಡನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ 2020/21 ಅಭಿಯಾನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಹಾರಾಟದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಟ್ಯಾಕಲ್ ಮಾಡಿದವರು, ಆದರೆ ಅವರು ಶ್ರೇಯಾಂಕದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಅಗ್ರ 10% ಯುರೋಪ್‌ನ ಅಗ್ರ ಐದು ಲೀಗ್‌ಗಳಾದ್ಯಂತ ಅವರ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿರುವವರ ನಡುವೆ ಮಾಡಿದ ಪ್ರತಿಬಂಧಗಳಿಗಾಗಿ.

ಹಿಂದಿನ ಲಿಲ್ಲೆ ಮನುಷ್ಯ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದರು ‘ತುಕ್ಕು ಹಿಡಿದ’ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ – Football.London’s Alasdair Gold ನ ಮಾತುಗಳಲ್ಲಿ – ಇದು ಬಹುಶಃ ಅವರ ಆಟದ ಸಮಯದ ಕೊರತೆಯಿಂದಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು, ಮುಂಬರುವ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ನಿಯಮಿತವಾದ ಪಾತ್ರವು ಅವರ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹೊಳೆಯಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ