ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ರೆಕ್‌ನ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಕರ್ಟ್ಜ್‌ಮನ್ ವಾಯೇಜರ್‌ನ ಕೇಟ್ ಮಲ್ಗ್ರೂ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದಾಯಕ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ರೆಕ್ ನಟಿ ಕೇಟ್ ಮುಲ್ಗ್ರೂ ತನ್ನ ಹೊಲೊಗ್ರಾಮ್ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಜೇನ್ವೇ ಆಗಿ ಅದನ್ನು ಪುಡಿಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಾಡಿಜಿಆದರೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೆ ಆಗದಿರುವುದು ಕಷ್ಟ ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ರೆಕ್: ಪಿಕಾರ್ಡ್ ಎ ಗೆ ತಯಾರಾಗುತ್ತದೆ ಪಾತ್ರವರ್ಗದೊಂದಿಗೆ ವಿದಾಯ ಋತು ಮುಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆ! ಜೀನ್-ಲುಕ್ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಸರಣಿಯೊಂದಿಗೆ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್‌ಗೆ ಮರಳಬಹುದಾದರೆ, ಕ್ಯಾಥರಿನ್ ಜೇನ್ವೇ ಏಕೆ ಮಾಡಬಾರದು? ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಕರ್ಟ್ಜ್‌ಮನ್ ಪಾತ್ರವು ಲೈವ್ ಆಕ್ಷನ್‌ಗೆ ಮರಳುವ ಬಗ್ಗೆ ಕೆಲವು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದಾಯಕ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು ಅವಳು ಅನಿಮೇಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಎಂಬುದರ ಜೊತೆಗೆ.

Read More

ಅಲೆಕ್ಸ್ ಕರ್ಟ್ಜ್‌ಮನ್ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಕಾಮಿಕ್-ಕಾನ್ ಪ್ಯಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ರೆಕ್ಮತ್ತು ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಯೊಬ್ಬರು ಕೇಳಿದರು ಪ್ರಾಡಿಜಿ ಕೇಟ್ ಮಲ್ಗ್ರೂ ಅವರ ಜೇನ್‌ವೇ ಲೈವ್-ಆಕ್ಷನ್‌ಗೆ ಯಾವಾಗ ಮರಳುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ವಿಭಾಗ (ಮೂಲಕ TrekMovie.com) ಕರ್ಟ್ಜ್‌ಮನ್, ಅವರು ಯಾವುದೇ ಸನ್ನಿವೇಶದಲ್ಲಿ ಏನಾಗುವುದೋ ಆಗ ನಿಗೂಢವಾಗಿ ಇರುತ್ತಾರೆ ಸ್ಟಾರ್ ಟ್ರೆಕ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್, ಮಲ್ಗ್ರೂ ತನ್ನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪುನರಾವರ್ತಿಸಲು ಏನಾದರೂ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿದೆಯೇ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾದ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು:

ನಾನು ಹೇಳಲು ಹೊರಟಿರುವುದು ಇಲ್ಲಿದೆ. ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಲಾಗಿದೆ. ನಾನು ಹೇಳಲು ಹೊರಟಿರುವುದು ಇಷ್ಟೇ. ಆದರೆ ಜೇನ್ವೇಯನ್ನು ಮರಳಿ ಕರೆತರುವುದಕ್ಕಿಂತ ನನಗೆ ಸಂತೋಷವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಇದು ನಂಬಲಾಗದ, ನಂಬಲಾಗದ ವಿಷಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಲ್ಪನೆ ಇರಬಹುದು. ಯಾರಿಗೆ ಗೊತ್ತು? ಆದರೆ ಅದು ಸಂಭವಿಸಲು ನಾನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ