ಸೆಲ್ಟಿಕ್: ಡೇವಿಡ್‌ಸನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪರ್ಫೆಕ್ಟ್ ಓ’ರೈಲಿ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿ

  • Whatsapp
ಇತ್ತೀಚಿನ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಸುದ್ದಿ, ವರ್ಗಾವಣೆ ವದಂತಿಗಳು, ಗಾಸಿಪ್ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಓದಿ!

ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಮ್ಮ ಲೀಗ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯ ರಕ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಾಗುತ್ತಿದೆ, ಈಗ ಗೆದ್ದಿದೆ ಎಂಟು ಸೇಂಟ್ ಜಾನ್‌ಸ್ಟೋನ್ ವಿರುದ್ಧ ಶನಿವಾರದ ನಾಟಕೀಯ ವಿಜಯದ ನಂತರ ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಒಂಬತ್ತು ಅಗ್ರ-ಫ್ಲೈಟ್ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ.

ಆಂಜೆ ಪೋಸ್ಟೊಕೊಗ್ಲೋ ಅವರ ತಂಡಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಈ ಮುಂದುವರಿದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ವ್ಯಕ್ತಿ ಪ್ಲೇಮೇಕರ್ ಮ್ಯಾಟ್ ಒ’ರೈಲಿ, 21 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ಗ್ಲ್ಯಾಸ್ಗೋದಲ್ಲಿ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಅದ್ಭುತವಾದ ಆರಂಭವನ್ನು ಮಾಡಿದರು. £1.5m ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ MK ಡಾನ್ಸ್‌ನಿಂದ ಸರಿಸಿ.

ಡೆನ್ಮಾರ್ಕ್ U21 ಅಂತರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಆಟಗಾರ ಸ್ಕೋರ್ ಮಾಡುತ್ತಾ ಸಾಗಿದ್ದಾರೆ ನಾಲ್ಕು ಅಂದಿನಿಂದ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 32 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಏಳು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿ, ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಒದಗಿಸಿದೆ ಐದು ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಕೇವಲ ಒಂಬತ್ತು ಸ್ಕಾಟಿಷ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್‌ಶಿಪ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಮಿಡ್ಫೀಲ್ಡ್ “ಜಾದೂಗಾರ” – ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ಸ್ಕೌಟ್ ಜೇಸೆಕ್ ಕುಲಿಗ್ ಅವರಿಂದ ಕರೆಯಲ್ಪಟ್ಟಂತೆ – ಪಂಡಿತರ ಮಾತುಗಳಲ್ಲಿ ಉದ್ಯಾನದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರ “ರೇಷ್ಮೆಯಂತಹ” ಮತ್ತು “ಕ್ಲಾಸಿ” ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ಮೈಕೆಲ್ ಸ್ಟೀವರ್ಟ್ಅಂತಹ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ ದೂರದಿಂದಲೇ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು.

ವರದಿಗಳು ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಯುರೋಪ್‌ನ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಲಬ್‌ಗಳ ಹೋಸ್ಟ್ ಲಂಡನ್‌ನಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಸ್ಟಾರ್ಲೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದೆ – ಅವರು ಸುಮಾರು ಮೌಲ್ಯಯುತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ £20ಮಿ – ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಜೊತೆಗೆ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಒಂದು ಕ್ಲಬ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ ಅವನ ಪ್ರಗತಿಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಣೆ.

ಒಂದು ಕಾಲದ ಫಲ್ಹಾಮ್ ಯುವ ತಾರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಪಾರ್ಕ್‌ಹೆಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಗಡುವು ದಿನವನ್ನು ಮೀರಿ ಉಳಿದರು, ಕ್ರಿಸ್ಟಲ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ ಅವರು ಭೋಯ್ಸ್ ಜೊತೆಗಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಊಹಾಪೋಹಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ‘ದೊಡ್ಡ ಹಣದ ನಡೆ’ ಯುವಕನಿಗೆ.

ಕಾರ್ಡುಗಳ ಮೇಲೆ ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ ನಿರ್ಗಮನದೊಂದಿಗೆ, ಪೋಸ್ಟೊಕೊಗ್ಲೋ 6 ಅಡಿ 2 ಯಂತ್ರವು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುವ ಸಂಭಾವ್ಯ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿರಬಹುದು, ಒಬ್ಬ ಸಂಭವನೀಯ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯು ಯುವ ಬ್ರೂನೋ ಡೇವಿಡ್ಸನ್ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

18 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಸಂವೇದನೆಯು ತಡವಾಗಿ ಕ್ಲಬ್‌ನ ‘ಬಿ’ ತಂಡಕ್ಕೆ ಗೋಲು ಗಳಿಸಿ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸಿದೆ. ಮೂರು ಹೂಪ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಈ ಅವಧಿಯವರೆಗೆ ಗುರಿಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಐದು ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಾಕಲಾಗಿದೆ ವರದಿಯಾಗಿದೆ ಮುಂಬರುವ ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಹದಿಹರೆಯದವರಿಗೆ ಹೊಸ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನೋಡುತ್ತಿದೆ.

ಸಿಂಗಾಪುರದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ರತ್ನವು ಯುವ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಕಾಟ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್‌ಗಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ, ಆದರೂ ಪ್ರಸ್ತುತ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ ಕೆನಡಾದಿಂದ ಅವರು ದೇಶಕ್ಕಾಗಿ ಆಡಲು ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಪತ್ರಕರ್ತ ಜೋಶುವಾ ಕ್ಲೋಕ್ ಅವರು ಉದಯೋನ್ಮುಖ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ “ಕೆಲವು ಗದ್ದಲವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ” ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತರ ಅಮೆರಿಕಾದಲ್ಲಿ.

ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ ವಿಂಗರ್ ಆಗಿರುವಾಗ, ಡೈನಾಮಿಕ್ ಆಸ್ತಿಯು ಸಹ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದು ಮಿಡ್‌ಫೀಲ್ಡ್ ಮೇಲೆ ಆಕ್ರಮಣ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಪಾತ್ರ, ಪ್ರಸ್ತುತ ಒ’ರೈಲಿ ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ಸೃಜನಾತ್ಮಕ ಬರ್ತ್‌ಗೆ ಸ್ಲಾಟ್ ಮಾಡಲು ಅವನನ್ನು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಆದರ್ಶಪ್ರಾಯವಾಗಿಸುತ್ತದೆ, ನಂತರದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಿರ್ಗಮಿಸಿದರೆ.

ಮೊದಲ-ತಂಡದ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಅವಕಾಶ ಇದುವರೆಗೆ ಇದ್ದರೂ ಎಟುಕದ ಯುವ ಡೇವಿಡ್‌ಸನ್‌ಗಾಗಿ, ಯುವ ಶ್ರೇಣಿಯಲ್ಲಿನ ಅವನ ರೂಪವು ಅವನ ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾದ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದೆ, ಹೊಸ ಸೇರ್ಪಡೆಗಾಗಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಹುಡುಕುವ ಬದಲು ಹೆಚ್ಚು-ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟಕೋಗ್ಲೋ ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಉತ್ತಮ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ