ಸೂರ್ಯ-ಜ್ಯೋತಿಕಾ ಅವರು ಕಪ್ಪು ಮತ್ತು ಬಿಳಿ ಬಟ್ಟೆಗಳಲ್ಲಿ ಪರಸ್ಪರ ಪೂರಕವಾಗಿ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಪಾಪ್ ಆಗುತ್ತಾರೆ; ವೀಕ್ಷಿಸಿ

  • Whatsapp

ಇಂದು ಮುಂಬೈ ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಅವರ ಉತ್ತಮ ಅರ್ಧ, ಜ್ಯೋತಿಕಾ ಶಟರ್‌ಬಗ್‌ಗಳಿಂದ ಕ್ಲಿಕ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಜೈ ಭೀಮ್ ನಟನು ಬಿಳಿ ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಡೆನಿಮ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಆಫ್-ಡ್ಯೂಟಿ ಲುಕ್‌ಗೆ ಆರಿಸಿಕೊಂಡರೆ, ಅವನ ಹೆಂಡತಿ ಕಪ್ಪು ಕೋ-ಆರ್ಡ್ ಸೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ನೋಯುತ್ತಿರುವ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ದೃಷ್ಟಿಯಾಗಿದ್ದಳು. ಪ್ರೇಮ ಪಕ್ಷಿಗಳು ಗ್ರೂವಿ ಶೇಡ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

Read More

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಸೂರ್ಯ 2020 ರ ಚಲನಚಿತ್ರ ಸೂರರೈ ಪೊಟ್ರು ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿನ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟನಾಗಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದರು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರದ ನಾಯಕಿ ಅಪರ್ಣಾ ಬಾಲಮುರಳಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಟಿ ಗೌರವವನ್ನು ಪಡೆದರು. ಇದರ ಜೊತೆಗೆ, ಚಿತ್ರವು ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸ್ವರ್ಣ ಕಮಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಸಹ ಗಳಿಸಿತು. ಇವರಿಬ್ಬರನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ, ಪರೇಶ್ ರಾವಲ್, ಮೋಹನ್ ಬಾಬು, ಊರ್ವಶಿ ಮತ್ತು ಕರುಣಾಸ್ ಕೂಡ ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಇತರ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಅರಿವಿಲ್ಲದವರಿಗೆ, ಸೂರರೈ ಪೊಟ್ರು ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಚಲನಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕಿ ಸುಧಾ ಕೊಂಗರ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸೂರ್ಯ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಹಯೋಗವಾಗಿತ್ತು. ಸೂರ್ಯ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ, ನಟಿ ಜ್ಯೋತಿಕಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹೋಮ್ ಬ್ಯಾನರ್ 2D ಎಂಟರ್‌ಟೈನ್‌ಮೆಂಟ್‌ನ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿದ್ದಾರೆ, ಚಿತ್ರದ ಕಥಾಹಂದರವು ಏರ್ ಡೆಕ್ಕನ್‌ನ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಜಿಆರ್ ಗೋಪಿನಾಥ್ ಅವರ ಜೀವನವನ್ನು ಸಡಿಲವಾಗಿ ಆಧರಿಸಿದೆ.

ಈ ಸಾಧನೆಯಿಂದ ಉತ್ಸುಕರಾದ ಜ್ಯೋತಿಕಾ ಅವರು ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಸಮಾರಂಭದ ಕೆಲವು ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ “ಹೆಮ್ಮೆ ಮತ್ತು ಆಶೀರ್ವಾದ!” ಎಂದು ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಸೂರ್ಯ ತನ್ನ ಟ್ವಿಟರ್‌ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತನ್ನ ಪತ್ನಿ ಜ್ಯೋತಿಕಾ, ಮಗಳು ದಿಯಾ ಮತ್ತು ಮಗ ದೇವ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಹೆತ್ತವರೊಂದಿಗೆ ಫ್ಯಾಮ್-ಜಾಮ್ ಫೋಟೋವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ಎಂದಿಗೂ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುವ ಸುಧಾ! ಎಲ್ಲಾ ವಿಜೇತರಿಗೆ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಅಭಿನಂದನೆಗಳು. ಇದು ನಿಮಗಾಗಿ ಅನ್ಬಾನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು!! #SooraraiPottru #NationalFilmAwards.”

ಈ ವರ್ಷ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ, ನಟ ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹೃದಯಸ್ಪರ್ಶಿ ಟಿಪ್ಪಣಿಯನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ, “ವನಕ್ಕಂ! ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಮ್ಮನ್ನು ತಲುಪಿದ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಶ್ರೀಮಂತಗೊಳಿಸಿದ ಎಲ್ಲಾ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಶುಭ ಹಾರೈಕೆಗಳಿಗೆ ನನ್ನ ಹೃತ್ಪೂರ್ವಕ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಸೂರರೈ ಪೊಟ್ರು ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಐದು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳಿಂದ ನಾವು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇವೆ. ನೇರವಾಗಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ನಮ್ಮ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಅಗಾಧವಾದ ಸ್ವಾಗತ. ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ OTT ನಲ್ಲಿ, ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣುಗಳು ಸಂತೋಷದಿಂದ ತುಂಬಿವೆ. ಸೂರರೈ ಪೊಟ್ರುಗೆ ಈ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಮನ್ನಣೆಯಿಂದ ನಮ್ಮ ಸಂತೋಷವು ದ್ವಿಗುಣಗೊಂಡಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಇದು ಸುಧಾ ಕೊಂಗರ ಅವರ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳ ಕಠಿಣ ಪರಿಶ್ರಮ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಗೋಪಿನಾಥ್ ಅವರ ಕಥೆಯ ಸೃಜನಶೀಲ ದೃಷ್ಟಿಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ.”

ಇದನ್ನೂ ಓದಿ: ಮಂಗಳವಾರ ಟ್ರಿವಿಯಾ: ನಟನಾಗುವ ಮೊದಲು ಸೂರ್ಯ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಂಭಾವನೆ ಕೇವಲ 736 ರೂಪಾಯಿ ಎಂದು ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆಯೇ?

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ