ಸಾರಾ ಫರ್ಗುಸನ್ ಅವರು ರಾಣಿ ಎಲಿಜಬೆತ್ ಅವರ ಕಾರ್ಗಿಸ್ ಅನ್ನು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುವುದು ‘ದೊಡ್ಡ ಗೌರವ’ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಪ್ರೀತಿಯ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ

  • Whatsapp

ಮೂಲಕ ಮೆಲಿಸ್ಸಾ ರೊಮಾಲ್ಡಿ.

Read More

ಸಾರಾ ಫರ್ಗುಸನ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ ರಾಣಿ ಎಲಿಜಬೆತ್ ಅವರ ಪ್ರೀತಿಯ ಕಾರ್ಗಿಸ್, ಮುಯಿಕ್ ಮತ್ತು ಸ್ಯಾಂಡಿ ಅವರ ಯೋಗಕ್ಷೇಮದ ಮೇಲೆ.

ಜೊತೆಗಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಟೆಲಿಗ್ರಾಫ್, ಡಚೆಸ್ ಆಫ್ ಯಾರ್ಕ್ ನಾಯಿಗಳನ್ನು “ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಪತ್ತು” ಎಂದು ಕರೆದರು, ಅವರು “ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಲಿಸಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಗಮನಿಸಿದರು. ದಿವಂಗತ ರಾಜನ ಸ್ನೇಹಪರ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಇದು “ದೊಡ್ಡ ಗೌರವ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 8 ರಂದು ರಾಣಿಯ ಮರಣದ ನಂತರ, ಪೆಂಬ್ರೋಕ್ ವೆಲ್ಷ್ ಕಾರ್ಗಿಸ್ ಅನ್ನು ವಿಂಡ್ಸರ್ ಕ್ಯಾಸಲ್ ಬಳಿಯ ರಾಯಲ್ ಲಾಡ್ಜ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ಫರ್ಗುಸನ್ ಮತ್ತು ಆಕೆಯ ಮಾಜಿ ಪತಿ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಅವರ ಮನೆಗೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಲಾಯಿತು. ಮಾಜಿ ದಂಪತಿಗಳು ತಮ್ಮ ಐದು ನಾರ್ಫೋಕ್ ಟೆರಿಯರ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟಿಗೆ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಇಬ್ಬರು ಹೊಸ ತುಪ್ಪುಳಿನಂತಿರುವ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

“ಅವರೆಲ್ಲರೂ ಸಮತೋಲನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ, ನಾನು ಚಲಿಸುವಾಗ ಕಾರ್ಪೆಟ್ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ ಆದರೆ ನಾನು ಈಗ ಅದನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಡಚೆಸ್ ಪತ್ರಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 5 ನೇ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ತಮಾಷೆ ಮಾಡಿದರು.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಸಾರಾ ಫರ್ಗುಸನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ವಾಸಿಸಲು ರಾಣಿ ಎಲಿಜಬೆತ್ ಅವರ ಕಾರ್ಗಿಸ್

2021 ರ ಮಾರ್ಚ್‌ನಲ್ಲಿ COVID-19 ಲಾಕ್‌ಡೌನ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿಂಡ್ಸರ್‌ನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ರಾಣಿಯ ಎರಡನೇ ಮಗ ಫರ್ಗುಸನ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಹರ್ ಮೆಜೆಸ್ಟಿಗೆ ಎರಡು ನಾಯಿಮರಿಗಳನ್ನು ಉಡುಗೊರೆಯಾಗಿ ನೀಡಿದರು – ಮುಯಿಕ್ ಮತ್ತು ಡಾರ್ಗಿ, ಫರ್ಗುಸ್. ಆಕೆಯ ಪತಿ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಫಿಲಿಪ್ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಾದ ನಂತರ ಅವಳನ್ನು ಹುರಿದುಂಬಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನವಾಗಿ ಈ ಗೆಸ್ಚರ್ ಬಂದಿತು.

ಒಂದು ತಿಂಗಳ ನಂತರ, ಡ್ಯೂಕ್ ಆಫ್ ಎಡಿನ್‌ಬರ್ಗ್ ನಿಧನರಾದರು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಮೇ ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ ರಾಣಿ ಫರ್ಗುಸ್‌ನ ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಶೋಕಿಸಿದರು. ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ, ಅವಳು ನಾಯಿಮರಿಯನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಮತ್ತು ಫರ್ಗುಸನ್‌ರಿಂದ ನೀಡಲ್ಪಟ್ಟ ಸ್ಯಾಂಡಿ ಎಂಬ ಮತ್ತೊಂದು ಕೊರ್ಗಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಳು.

ಇನ್ನಷ್ಟು ಓದಿ: ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಆಂಡ್ರ್ಯೂ ಅವರ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಸಾರಾ ಫರ್ಗುಸನ್ ವಿಚ್ಛೇದನದ ನಂತರ ‘ಔದಾರ್ಯ’ಕ್ಕಾಗಿ ರಾಣಿ ಎಲಿಜಬೆತ್ ಅವರನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತಾರೆ

62 ವರ್ಷದ ದಿ ಡಚೆಸ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ನಾಯಿಗಳು ರಾಣಿಗೆ “ನಿರಂತರ ಸಂತೋಷವನ್ನು” ತಂದವು, ರಾಜನು “ಅದ್ಭುತ ಸ್ನೇಹಿತ” ಮತ್ತು “ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಐಕಾನ್ … ಪೌರಾಣಿಕ, ನಂಬಲಾಗದ” ಎಂದು ಸೇರಿಸಿತು.

ಕಾರ್ಗಿಸ್ ಮತ್ತು ಕೊರ್ಗಿ-ಡ್ಯಾಷ್ಹಂಡ್ ಅನ್ನು ತನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೀವನವನ್ನು ಬೆಸೆದ ರಾಣಿ, ಲಿಸ್ಸಿ ಎಂಬ ಕಾಕರ್ ಸ್ಪೈನಿಯಲ್ನಿಂದ ಬದುಕುಳಿದರು. ಬಹು ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, 2022 ರ ಕೆನಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಕಾಕರ್ ಸ್ಪೈನಿಯೆಲ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್ ವಿಜೇತರು ತಮ್ಮ ತರಬೇತುದಾರರೊಂದಿಗೆ ವಾಸಿಸಲು ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ.

.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ