ಸಂಗೀತಗಾರ ಚಾರ್ಲಿ ಪುತ್ ಈಗ ತನ್ನ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಲೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆಗಾಗಿ ಎಲ್ಲೆನ್ ಡಿಜೆನೆರೆಸ್ ಅವರನ್ನು ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ

  • Whatsapp

ಚಾರ್ಲಿ ಪುತ್ ಅವರು ಈಗ 10 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ರೇಡಿಯೊ ಪ್ರಧಾನವಾಗಿ ಟ್ಯೂನ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. “ಲೈಟ್ ಸ್ವಿಚ್” ಗಾಯಕನು ತನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ ಎಮಿಲಿ ಲೂಥರ್ ಜೊತೆಗೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಕವರ್‌ಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ತನ್ನ ಪ್ರಾರಂಭವನ್ನು ಪಡೆದನು. 2011 ರಲ್ಲಿ ತನ್ನ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಲೇಬಲ್ ಹನ್ನೊಂದು ಹನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಅವನನ್ನು ಸಹಿ ಮಾಡಿದ ಎಲ್ಲೆನ್ ಡಿಜೆನೆರೆಸ್ ಅವನನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಕಂಡುಹಿಡಿದನು. ಇದು ಒಂದು ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಥೆಯಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಲೇಬಲ್ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ತುಂಬಿತ್ತು, ಮತ್ತು 2012 ರಲ್ಲಿ ಅದರ ಪ್ರಾರಂಭದ ಕೆಲವೇ ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಯಿತು. . ಈಗ, ಚಾರ್ಲಿ ಪುತ್ ಅವರು ಲೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ಅನುಭವದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಆರಂಭಿಕ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಚಿಕಿತ್ಸೆ.

Read More

ಪುತ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅತಿಥಿಯಾಗಿದ್ದರು ಈಗ ರೋಲಿಂಗ್ ಸ್ಟೋನ್ ಸಂಗೀತ ಪಾಡ್‌ಕ್ಯಾಸ್ಟ್, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಸಂಗೀತ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಆರಂಭವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಡಿಜೆನೆರೆಸ್ ಇದರಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದರು. ಈಗ ನಿಷ್ಕ್ರಿಯವಾಗಿರುವ ಲೇಬಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಬೆಂಬಲದ ಕೊರತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಪುತ್ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು, ತಪ್ಪೊಪ್ಪಿಕೊಂಡ,

ನನ್ನ ಮೊದಲ ಡೆಮೊ EP ಯ ರಚನೆಯ ನಂತರ ಯಾರೂ ನಿಜವಾಗಲೂ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಅದರ ನಂತರ ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಯಾರಿಂದಲೂ ಕೇಳಲಿಲ್ಲ. ಕೇವಲ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಯಾವುದೇ ಆಪಾದನೆಯನ್ನು ಹೊರಿಸದೆ, ಒಂದು ಸಾಮೂಹಿಕವಾಗಿ, ಆ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿದ್ದ ಎಲ್ಲಾ ಜನರು ಕಣ್ಮರೆಯಾದರು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ