ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ದೆವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರ ನೋಟವನ್ನು ತುಂಬಾ ಅಸಭ್ಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು: ಈ ಮಾರಾಟವು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ

  • Whatsapp

ಡ್ಯಾಂಗ್‌ಡಟ್ ಗಾಯಕಿ ದೇವೀ ಪರ್ಸಿಕ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವ ಮೂಲಕ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಡೆವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರ ಮಾದಕ ಉಡುಪುಗಳು ನೆಟ್ಟಿಗರ ಗಮನವನ್ನು ಕದ್ದವು ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ವೇದಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಡೆಪೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ತೂಗಾಡುವಿಕೆಯು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ತಲೆ ತಗ್ಗಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿತು.

Read More

ಈ ಘಟನೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಖಾತೆ ಮಾಲೀಕರು ಮರು-ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ @ಮಾಂಬೊಟೊ, ಶನಿವಾರ (08/10/2022) ರಾತ್ರಿ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ದೇವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರ ಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ತುಂಬಾ ಅಸಭ್ಯವೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ದೇವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರು ರಾತ್ರಿ ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವಳು ಬಿಗಿಯಾದ ಚಿನ್ನದ ಉಡುಪನ್ನು ಧರಿಸಿ ಸುಂದರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಸೊಗಸಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಾಳೆ. ಉಡುಗೆ ಮುದ್ರಿಸುತ್ತದೆ ದೇಹ ವಿಧವೆಯ ದೇಹದ ವಕ್ರಾಕೃತಿಗಳು ಕಾಣುವಂತೆ ದೇವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ವಿಲಾಸಿ.

ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ದೇವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರ ಅದ್ಭುತ ಕುಣಿತವೂ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ಉತ್ಸಾಹದಿಂದ ಕುಣಿದು ಕುಪ್ಪಳಿಸುವಾಗ ಅಲ್ಲಿಗೆ ನಡೆದರು. ಅಂಗಾ ವಿಜಯನ ಮಾಜಿ ಹೆಂಡತಿಯ ಸೀಳನ್ನು ನೋಡುವಂತೆ ಅವನು ತನ್ನ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ತೆರೆದು ಮುಚ್ಚಿದನು.

ದುಃಖಕರವೆಂದರೆ, ದೇವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ತನ್ನ ಮಿಸ್ ವಿ ಅನ್ನು ಆವರಿಸುವ ಉಡುಪನ್ನು ಮಾತ್ರ ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಅವಳ ಮಾದಕ ಮತ್ತು ನಯವಾದ ತೊಡೆಗಳು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸುತ್ತವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ದೇವಿಯು ದೂರದಿಂದ ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿದಂತೆ ತೋರುತ್ತಿಲ್ಲ. ಅವಳ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ತೆರೆದು ಮುಚ್ಚುವ ಮೂಲಕ, ದೆವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರ ಸ್ವೇ ಗಮನವನ್ನು ಕದ್ದಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ತಕ್ಷಣ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳಿಂದ ವಿವಿಧ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ. ಹಲವಾರು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಡೆವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರು ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಾದಕ ಡ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವುದು ಮತ್ತು ತೂಗಾಡುವುದು ತುಂಬಾ ಅಸಭ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಟಿಕ್‌ಟಾಕ್ ಖಾತೆಯಿಂದ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಬಿಟ್ಟ ಕೆಲವು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ: @ಮಾಂಬೊಟೊಭಾನುವಾರ (09/10/2022).

“ಈ ಮಾರಾಟವು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಮಾರಾಟವಾಗುತ್ತಿದೆ” ಎಂದು ಖಾತೆಯು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದೆ @ಅರಿಯಾರಿಯೋ****. “ಭಯಾನಕ ವಿಲಕ್ಷಣ,” ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಸೇರಿಸಿದರು.

“ವಿಧವೆಯು ಸ್ವತಂತ್ರಳಾಗಿದ್ದರೆ” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದರು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ದೆವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಫೇರ್ ಆಗಿದ್ದರೆ, ಅವರು ವೃತ್ತಿಪರವಾಗಿ ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಠವಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳುವ ಹಲವಾರು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಸಹ ಇದ್ದಾರೆ. ಕಾರಣವೇನೆಂದರೆ, ದೇವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರು ಹಾಡುವಾಗ ಪಡೆಯುವ ಶುಲ್ಕದ ಪ್ರಕಾರ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗುತ್ತಾರೆ.

“ಅವನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹಾಗೆ, ಅದು ಆನ್ ಆಗಿರುವಾಗ ಅದು ಆಫ್ ಫೇರ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ, ಅದು ವಿಭಿನ್ನವಾಗಿರುತ್ತದೆ” ಎಂದು ನೆಟಿಜನ್ ಒಬ್ಬರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

“ಡೆವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಸೇರಿಸಿದರು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ದೇವಿ ಪರ್ಸಿಕ್ ಅವರು ಸಂಗೀತ ಕಚೇರಿಯನ್ನು ನಡೆಸಲು ಸರ್ಕಾರವು ಅನುಮತಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ ಸ್ವತಃ ವೇದಿಕೆಗೆ ಮರಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಈಗ ಮತ್ತೆ ಹಲವಾರು ಗೋಷ್ಠಿಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಸಾರ್ವಜನಿಕರು ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಡೆವಿ ಪರ್ಸಿಕ್‌ನ ಒಟ್ಟು ನೋಟವು ನಿನ್ನೆ ರಾತ್ರಿ, ಶನಿವಾರ (09/10/2022) ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಸಂಭವಿಸಿದ ಕಾರಣ. ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನಕ್ಕೆ ವಾರಾಂತ್ಯದ ರಾತ್ರಿಯನ್ನು ತುಂಬಲು ಬಂದ ಸಾವಿರಾರು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು ಸಾಕ್ಷಿಯಾದರು.

Cekricek.id

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ