ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ನೋವಾ ಲ್ಯಾಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ “ಆಸಕ್ತಿ” ಹೊಂದಿದೆ

  • Whatsapp
ಇಲ್ಲ, ಮನವರಿಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ಯುನೈಟೆಡ್ ಕ್ಲಬ್ ಬ್ರೂಗ್ ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ನೋವಾ ಲ್ಯಾಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಟ್ಯಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಡಚ್‌ಮನ್ ಬೆಲ್ಜಿಯಂನಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ಋತುಗಳಲ್ಲಿ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಯಾವ ಪದ?

ವರದಿಗಳು ಇಟಲಿಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ವಾರ ಹ್ಯಾಮರ್‌ಗಳನ್ನು ಹೆಸರಿಸಿತ್ತು – ಸೆರಿ ಎ ಸೈಡ್ ಎಸಿ ಮಿಲನ್ ಮತ್ತು ಲಾ ಲಿಗಾ ದೈತ್ಯ ಅಟ್ಲೆಟಿಕೊ ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್ ಜೊತೆಗೆ – 23 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರಿಗೆ ಸಂಭಾವ್ಯ ಸೂಟರ್‌ಗಳು, ಫ್ಲೀಟ್-ಫೂಟ್ ವಿಂಗರ್ ಅಜಾಕ್ಸ್‌ನಿಂದ ಸೇರಿದಾಗಿನಿಂದ ಅವರ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಂಡದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಒಂದು ಆರಂಭಿಕ ಸಾಲ ಒಪ್ಪಂದ 2020 ರಲ್ಲಿ ಹಿಂತಿರುಗಿ.

ವರ್ಗಾವಣೆ ಆಂತರಿಕ ಡೀನ್ ಜೋನ್ಸ್ – ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ ಇದು ಫುಟ್ಬಾಲ್ – ಈಗ ಪೂರ್ವ ಲಂಡನ್‌ನವರ ವರದಿಯ ಆಸಕ್ತಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ನವೀಕರಣವನ್ನು ಒದಗಿಸಿದೆ, ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ:

“ಅವರು ಆಟದಲ್ಲಿ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ದೊಡ್ಡ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಇನ್ನೂ ಚಿಕ್ಕವರಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅವರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲಿ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಆಸಕ್ತಿ ಇದೆ, ಆದರೆ ಅವನಿಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಬಂದಾಗ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸ್ಪರ್ಧೆಯೂ ಇರುತ್ತದೆ.

ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ನ ಸ್ವಂತ ನೇಮರ್

ನೆದರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ ಇಂಟರ್ನ್ಯಾಷನಲ್ ಬ್ರಗ್ಗೆ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಫಾರ್ಮ್ನ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ ಅಂತಹ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. “ತಡೆಯಲಾಗದ” ಆಸ್ತಿ – ಟ್ಯಾಲೆಂಟ್ ಸ್ಕೌಟ್ ಜೇಸೆಕ್ ಕುಲಿಗ್ ಅವರಿಂದ ಡಬ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ – ಒದಗಿಸಿದ ನಂತರ 55 ಕೇವಲ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಅವರು ಆಗಮಿಸಿದ ನಂತರ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 93 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಕೊಡುಗೆಗಳು.

ಆ ಟ್ಯಾಲಿಯು ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಸಾಗಣೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ 17 2020/21 ಅಭಿಯಾನದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ರಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಗುರಿಗಳು ಮತ್ತು 11 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು, ಆದರೆ 5 ಅಡಿ 10 ಏಸ್ ಅದನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಮುಂದುವರಿಸಿತು ಒಂಬತ್ತು ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರೊ ಲೀಗ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 15 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು.

ದಿ £17.1m-ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಸ್ಟಾರ್ಲೆಟ್ ಕಳೆದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ಲಬ್‌ನ ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್ ಗುಂಪು ಹಂತದ ಪ್ರಚಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವಿತರಾದರು ಪಂದ್ಯಪುರುಷ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿ, ಕೈಲಿಯನ್ ಎಂಬಪ್ಪೆ ಮತ್ತು ನೇಮಾರ್ ಅವರಂತಹ ಸ್ಟಾರ್-ಸ್ಟಡ್ ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಸೇಂಟ್-ಜರ್ಮೈನ್ ತಂಡಕ್ಕೆ ತವರಿನಲ್ಲಿ ಆಕರ್ಷಕ 1-1 ಡ್ರಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿ.

ನಂತರದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಲ್ಯಾಂಗ್ ಆಗಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೋಲಿಸಿದಾಗ ಇತ್ತೀಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ, ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಡೇವಿಡ್ ಮೋಯೆಸ್ ತನ್ನ ಸೃಜನಶೀಲ ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲಿನ ಕೌಶಲ್ಯದ ಪರಿಣಾಮವಾಗಿ, ಯುವಕನಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಐಕಾನ್‌ನ ತನ್ನದೇ ಆದ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ತನ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹೊಂದಲು ಸಮರ್ಥವಾಗಿ ಹೊಂದಿಸಿದ್ದಾನೆ.

ವೆಸ್ಟ್ ಹ್ಯಾಮ್‌ಗೆ ನೋವಾ ಲ್ಯಾಂಗ್ ಅಗತ್ಯವಿದೆಯೇ?

ಇಲ್ಲ, ಮನವರಿಕೆಯಾಗಿಲ್ಲ

ಹೌದು

ಹೌದು

ಇದು ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ ಬಾಯಲ್ಲಿ ನೀರೂರಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಾಗಿರಬಹುದು, ಇದುವರೆಗಿನ 30 ವರ್ಷದ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ನಾಕ್ಷತ್ರಿಕ ಸ್ವಭಾವವಾಗಿದೆ ಎಂದು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾರೆ 286 ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗಿನ ಕ್ಲಬ್ ಮಟ್ಟದ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಪರ್ಧೆಗಳಲ್ಲಿ 478 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು ಮತ್ತು 180 ಅಸಿಸ್ಟ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ 20 ಪಾರ್ಕ್ ಡೆಸ್ ಪ್ರಿನ್ಸಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಕೇವಲ 14 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಕೊಡುಗೆಗಳು.

ವಿಶಿಷ್ಟವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಎಡಪಕ್ಷ – ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟ ಲ್ಯಾಂಗ್ – ನೇಮಾರ್ ತನ್ನ ದೇಶಕ್ಕೆ ಸಮೃದ್ಧವಾದ ಉಪಸ್ಥಿತಿ 74 ಕೇವಲ 120 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲುಗಳು, ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ.

ಐರನ್ಸ್ ಗುರಿ ಇನ್ನೂ ಆ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿಲ್ಲದಿದ್ದರೂ, ದಿ ಐದು ಕ್ಯಾಪ್ ಏಸ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಹೊಳೆಯುವ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದ್ದಾನೆ, ಮೋಯೆಸ್ ಅಂತಹ ಉತ್ತೇಜಕ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಪೋಷಿಸುವ ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ