‘ವೆಸ್ಟ್‌ವರ್ಲ್ಡ್’ ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ ಜೊನಾಥನ್ ನೋಲನ್ ಸೀಸನ್ ಐದಕ್ಕಾಗಿ “ಸಂಭಾಷಣೆಗಳಲ್ಲಿ”

  • Whatsapp
'ವೆಸ್ಟ್‌ವರ್ಲ್ಡ್' ಆರನ್ ಪಾಲ್ ಮತ್ತು ಥಂಡಿವೆ ನ್ಯೂಟನ್

ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸಹ-ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತ ಜೊನಾಥನ್ ನೋಲನ್ ಅವರು ಐದನೇ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಋತುವಿಗಾಗಿ ಸರಣಿಯನ್ನು ನವೀಕರಿಸಲು HBO ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Read More

ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ಕಾಲ್ಪನಿಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ನಾಲ್ಕನೇ ಸೀಸನ್ ಆಗಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯಗೊಂಡಿತು, ಪ್ರದರ್ಶನವು ಮತ್ತೊಂದು ಸೀಸನ್‌ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು HBO ಇನ್ನೂ ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಘೋಷಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

  • ಮತ್ತಷ್ಟು ಓದು: ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸೀಸನ್ ನಾಲ್ಕು ವಿಮರ್ಶೆ: ಕಥಾವಸ್ತುವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸಿ ಮತ್ತು ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಆನಂದವನ್ನು ಆನಂದಿಸಿ

ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಕಾಮಿಕ್ ಕಾನ್ ನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ (ಮೂಲಕ ಗಡುವು), ಮಾತುಕತೆಗಳು ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ ಎಂದು ನೋಲನ್ ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿದರು: “ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಐದನೇ ಮತ್ತು ಅಂತಿಮ ಋತುವಿಗಾಗಿ ಯೋಜಿಸಿದ್ದೇವೆ.

“ನಾವು ಇನ್ನೂ ನೆಟ್‌ವರ್ಕ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿದ್ದೇವೆ. ಅವುಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ನಾವು ತುಂಬಾ ಆಶಿಸುತ್ತೇವೆ. ”

‘ವೆಸ್ಟ್‌ವರ್ಲ್ಡ್’ ಆರನ್ ಪಾಲ್ ಮತ್ತು ಥಂಡಿವೆ ನ್ಯೂಟನ್. ಕ್ರೆಡಿಟ್: HBO / ಸ್ಕೈ ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್

ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ TheWrap ಆಗಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ, ಸಹ-ಸೃಷ್ಟಿಕರ್ತರಾದ ಲಿಸಾ ಜಾಯ್ ಐದನೇ ಋತುವು ಫಲಪ್ರದವಾದಾಗ ನಿರೂಪಣೆಯ ನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿದರು.

“ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸರಣಿಯನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಯೋಜಿಸಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಜಾಯ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾ, ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಯೋಚಿಸಿದ್ದೇವೆ ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಒಂದು ರೀತಿಯ ಪೂರ್ಣ ವೃತ್ತಕ್ಕೆ ಬರಬೇಕು ಮತ್ತು ಪಶ್ಚಿಮಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಬೇಕು. ಆದರೆ ಇತರ ಜನರ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದ ಡೊಲೊರೆಸ್, ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತನ್ನದೇ ಆದದನ್ನು ಬರೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಳು.

“ದಿ ಮ್ಯಾನ್ ಇನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಮತ್ತು ಎಲ್ಲದರ ಜೊತೆಗೆ ಫ್ಲ್ಯಾಶ್-ಫಾರ್ವರ್ಡ್ ನಂತಹ ನಾವು ಮೊದಲು ನೋಡಿದ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಸೀಸನ್ ಐದಕ್ಕೆ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ – ಆದರೆ, ನಿಮಗೆ ತಿಳಿದಿರುವಂತೆ, ಜೀವನವು ನಿಮಗಾಗಿ ಇತರ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು . ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಉತ್ತಮವಾದದ್ದನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ. ”

ಅದೇ ಹೆಸರಿನ 1973 ರ ಚಲನಚಿತ್ರವನ್ನು ಆಧರಿಸಿ, ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ವಿಮರ್ಶಾತ್ಮಕ ಮೆಚ್ಚುಗೆಗೆ 2016 ರಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಯಿತು. 54 ಒಟ್ಟು ನಾಮನಿರ್ದೇಶನಗಳಿಂದ 2018 ರಲ್ಲಿ ಥಾಂಡಿವೆ ನ್ಯೂಟನ್‌ಗಾಗಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪೋಷಕ ನಟಿ ಸೇರಿದಂತೆ ಒಂಬತ್ತು ಎಮ್ಮಿಗಳನ್ನು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಗೆದ್ದಿದೆ.

ಸೀಸನ್ ನಾಲ್ಕರ ಮೂರು-ಸ್ಟಾರ್ ವಿಮರ್ಶೆಯಲ್ಲಿ, NME ಬರೆದರು: “ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಟ್ರಿಕ್ ಅಥವಾ ಎರಡರೊಂದಿಗೆ ಸಹ, ವೆಸ್ಟ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಯಾವುದೇ ಹೊಸ ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಅಸಂಭವವಾಗಿದೆ. ಆದರೂ, ನೀವು ಕಥಾವಸ್ತುವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಯೋಚಿಸದಿದ್ದರೆ ಕೆಲವು ಹಿಂಸಾತ್ಮಕ ಸಂತೋಷಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ