ವೆಂಡೆಲ್ ಮತ್ತು ವೈಲ್ಡ್ ಟ್ರೈಲರ್ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಕೀ ಮತ್ತು ಪೀಲೆ ರೈಸಿಂಗ್ ಎ ಆರ್ಮಿ ಆಫ್ ದಿ ಡೆಡ್

  • Whatsapp

ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ ಅಧಿಕೃತ ಕೈಬಿಟ್ಟಿದೆ ವೆಂಡೆಲ್ & ವೈಲ್ಡ್ ಹೆನ್ರಿ ಸೆಲಿಕ್ ಅವರ ಹೊಸ ಸ್ಟಾಪ್-ಮೋಷನ್ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಭಯಾನಕ ಹಾಸ್ಯದ ಟ್ರೈಲರ್, ಹಾಸ್ಯ ಜೋಡಿ ಕೀಗನ್-ಮೈಕೆಲ್ ಕೀ ಮತ್ತು ಜೋರ್ಡಾನ್ ಪೀಲೆ ಅವರ ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ. ಚಿತ್ರ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 28 ರಂದು ಸ್ಟ್ರೀಮಿಂಗ್‌ಗೆ ಲಭ್ಯವಾಗಲಿದೆ.

Read More

ಸಂಬಂಧಿತ: ಜುಪ್ ಮತ್ತು ಗೋರ್ಡಿ ಹೇಗೆ ನೊಪ್‌ನ ಆತ್ಮಾವಲೋಕನದ ಥೀಮ್‌ಗಳನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಾರೆ

ವೀಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಕ್ಯಾಟ್ ಎಂಬ ಗಟ್ಟಿಮುಟ್ಟಾದ ಯುವ ಅನಾಥ ಹುಡುಗಿ ತನ್ನ ದುಃಸ್ವಪ್ನಗಳ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರ ಸಾವನ್ನು ಮೆಲುಕು ಹಾಕುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾಳೆ. ಕ್ಯಾಟ್ ಹೆಲ್ ಮೇಡನ್ ಆಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಇದು ನಾಮಸೂಚಕ ರಾಕ್ಷಸ ಜೋಡಿಯೊಂದಿಗಿನ ಅವಳ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಎತ್ತಿ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಸತ್ತವರ ಸೈನ್ಯವನ್ನು ಬೆಳೆಸುವ ತನ್ನ ರಾಕ್ಷಸರ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಲು ಕ್ಯಾಟ್ ಸಿಸ್ಟರ್ ಹೆಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಅವಳ ಹೊಸ ಸ್ನೇಹಿತನೊಂದಿಗೆ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು.

ವೆಂಡೆಲ್ & ವೈಲ್ಡ್ ಕೀಗನ್-ಮೈಕೆಲ್ ಕೀ ಅವರ ಧ್ವನಿಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ (ಪ್ರಾಂ), ಜೋರ್ಡಾನ್ ಪೀಲೆ (ಇಲ್ಲ), ಲಿರಿಕ್ ರಾಸ್ (ಇದು ನಾವು, ಐರನ್ ಹಾರ್ಟ್) ಕ್ಯಾಟ್ ಆಗಿ, ಗೋಲ್ಡನ್ ಗ್ಲೋಬ್ ವಿಜೇತ ಏಂಜೆಲಾ ಬ್ಯಾಸೆಟ್ (ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ಪ್ಯಾಂಥರ್: ವಕಾಂಡಾ ಫಾರೆವರ್) ಸೋದರಿ ಹೆಲ್ಲಿ, ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾಂಗ್ (ಕುಂಗ್ ಫೂ ಪಾಂಡ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು) ಫಾದರ್ ಬೆಸ್ಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ವಿಂಗ್ ರೇಮ್ಸ್ (ಅಸಾಧ್ಯ ಕರ್ಯಾಚರಣೆ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, ಲಿಲೋ ಮತ್ತು ಸ್ಟಿಚ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು) ಬಫಲೋ ಬೆಲ್ಜರ್ ಆಗಿ.

“ಇದು ರಾಕ್ಷಸ ಸಹೋದರರಾದ ವೆಂಡೆಲ್ (ಕೀ) ಮತ್ತು ವೈಲ್ಡ್ (ಪೀಲೆ) ಬಗ್ಗೆ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಕಥೆಯಾಗಿದೆ – ಅವರು 13 ವರ್ಷದ ಕ್ಯಾಟ್ ಎಲಿಯಟ್ ಅವರ ಸಹಾಯವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ – ಅಪರಾಧದ ಹೊರೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಠಿಣ ಹದಿಹರೆಯದವರು – ಅವರನ್ನು ಲ್ಯಾಂಡ್ ಆಫ್ ದಿ ಲ್ಯಾಂಡ್ಗೆ ಕರೆಸುತ್ತಾರೆ. ಲಿವಿಂಗ್,” ಸಾರಾಂಶವನ್ನು ಓದುತ್ತದೆ. “ಆದರೆ ಕ್ಯಾಟ್ ಪ್ರತಿಯಾಗಿ ಏನನ್ನು ಬೇಡುತ್ತದೆಯೋ ಅದು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಅದ್ಭುತವಾದ ವಿಲಕ್ಷಣ ಮತ್ತು ಹಾಸ್ಯಮಯ ಸಾಹಸಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ, ಜೀವನ ಮತ್ತು ಸಾವಿನ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ವಿರೋಧಿಸುವ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ, ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಸ್ಟಾಪ್ ಮೋಷನ್‌ನ ಕೈಯಿಂದ ಮಾಡಿದ ಕಲಾತ್ಮಕತೆಯ ಮೂಲಕ ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.”

ಡಾರ್ಕ್ ಫ್ಯಾಂಟಸಿ ಹಾರರ್-ಕಾಮಿಡಿ ಎಂದು ವಿವರಿಸಲಾಗಿದೆ, ವೆಂಡೆಲ್ & ವೈಲ್ಡ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ್ದಾರೆ ಕೋರಲೈನ್ ಮತ್ತು ಕ್ರಿಸ್ಮಸ್ ಮುಂಚಿನ ದುಃಸ್ವಪ್ನ ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ಹೆನ್ರಿ ಸೆಲಿಕ್ ಅವರು ಪೀಲೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಹ-ಬರೆದ ಚಿತ್ರಕಥೆಯಿಂದ. ಸ್ಟಾಪ್-ಮೋಷನ್ ಚಿತ್ರದ ಪಾತ್ರ ವಿನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾದ ಕಲಾವಿದ ಪ್ಯಾಬ್ಲೋ ಲೊಬಾಟೊ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸಂಬಂಧಿತ: ನೆಟ್‌ಫ್ಲಿಕ್ಸ್ 2022 ಚಲನಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆ ದಿನಾಂಕಗಳನ್ನು ವರ್ಷದ ಉಳಿದ ಅವಧಿಗೆ ಹೊಂದಿಸಲಾಗಿದೆ

ವೆಂಡೆಲ್ & ವೈಲ್ಡ್ ಸೆಲಿಕ್, ಪೀಲೆ, ಎಲ್ಲೆನ್ ಗೋಲ್ಡ್ ಸ್ಮಿತ್-ವೆನ್ ಮತ್ತು ಸಾರಾ ಸೆರಾಟಾ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಮಂಕಿಪಾವ್‌ಗಾಗಿ ವಿನ್ ರೋಸೆನ್‌ಫೆಲ್ಡ್, ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಟೊ-ಯಂಗ್‌ಗಾಗಿ ಪೀಟರ್ ಪ್ರಿನ್ಸಿಪಾಟೊ ಮತ್ತು ಜೋಯಲ್ ಝಡಾಕ್ ಮತ್ತು ದಿ ಗೋಥಮ್ ಗ್ರೂಪ್‌ಗಾಗಿ ಲಿಂಡ್ಸೆ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎಡ್ಡಿ ಗಮಾರಾ

ಇದು ಕೀ ಮತ್ತು ಪೀಲೆ ನಡುವಿನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಹಯೋಗವನ್ನು ಗುರುತಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಕಾಮಿಡಿ ಸೆಂಟ್ರಲ್ ಸ್ಕೆಚ್ ಹಾಸ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೂಲಕ ಮನ್ನಣೆ ಗಳಿಸಿದರು. 2016 ರಂತಹ ಅನಿಮೇಟೆಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿದ್ದಾರೆ ಕೊಕ್ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು 2019 ರ ಟಾಯ್ ಸ್ಟೋರಿ 4.

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ