ವಾಹ್, ಜುವೆಂಟಸ್ ಆಟಗಾರರ ನಂಬಿಕೆ ಮಾಸಿಮಿಲಿಯಾನೊ ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮರೆಯಾಯಿತು

  • Whatsapp
ವಾಹ್, ಜುವೆಂಟಸ್ ಆಟಗಾರರ ನಂಬಿಕೆ ಮಾಸಿಮಿಲಿಯಾನೊ ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿಯಲ್ಲಿ ಮರೆಯಾಯಿತು

ಜುವೆಂಟಸ್ ಕುಸಿಯಿತು, ಆಟಗಾರರು ಮಾಸ್ಸಿಮಿಲಿಯಾನೊ ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿ ಅವರ ಕೋಚಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮಾರ್ಕೊ ಟಾರ್ಡೆಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. ಓಲ್ಡ್ ಲೇಡಿಯನ್ನು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ವಜಾ ಮಾಡುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ.

ಮಾಜಿ ಜುವೆಂಟಸ್, ಮಾರ್ಕೊ ಟಾರ್ಡೆಲ್ಲಿ ಮಾಸ್ಸಿಮಿಲಿಯಾನೊ ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಅವರ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಿರ್ಣಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಅವರು ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಕ್ಲಬ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಿದರು.

Read More

ದಿ ಓಲ್ಡ್ ಲೇಡಿ ಎಂಬ ಅಡ್ಡಹೆಸರಿನ ತಂಡವು ಪ್ರಸ್ತುತ ಗಮನದಲ್ಲಿದೆ. 2022/23 ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿಯಾಂಕೊನೆರಿ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗಷ್ಟೇ, ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ AC ಮಿಲನ್ ವಿರುದ್ಧ 2-0 ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಮಾಸ್ಸಿಮಿಲಿಯಾನೊ ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿ ತಂಡವು ಸ್ಯಾನ್ ಸಿರೊದಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರೆಯಿತು. ಈ ಸೋಲಿನಿಂದ ಟುರಿನ್ ಫುಟ್ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ 13 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಅಂಕಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಎಂಟನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.ಅಂದರೆ ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕರೊಳಗೆ ಬರುವುದು ಅವರಿಗೆ ಇನ್ನಷ್ಟು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿದೆ.

ಇದು ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಸಾಧಿಸಲು ಮುಂದುವರಿದರೆ, ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಜುವೆಂಟಸ್ ಯುರೋಪ್ನಲ್ಲಿ ಆಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಬಿಯಾನ್ಕೊನೆರಿ ವಿರುದ್ಧ ಗೆದ್ದ ಎಸಿ ಮಿಲನ್ ಈಗ ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕನೇ ಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಜುವೆಂಟಸ್‌ನ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮೇಲಕ್ಕೆತ್ತಲು ಮಾಸ್ಸಿಮಿಲಿಯಾನೊ ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿ ವೈಫಲ್ಯವೂ ಆಟಗಾರರ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲಾರಂಭಿಸಿತು. ಡುಸಾನ್ ವ್ಲಾಹೋವಿಕ್ ಮತ್ತು ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಅವರ ತರಬೇತಿಯಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾಸವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮಾರ್ಕೊ ಟಾರ್ಡೆಲ್ಲಿ ನಂಬುತ್ತಾರೆ.

ನಿಂದ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ ಬುಡಕಟ್ಟು ಫುಟ್ಬಾಲ್, ಮಾರ್ಕೊ ಟಾರ್ಡೆಲ್ಲಿ ಅವರು ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿಯನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಕ್ಲಬ್ ಮತ್ತು ಕೋಚ್ ಮೌನವಾಗಿರುವುದು ಅವರಿಗೆ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಯಿತು.

ಮಾರ್ಕೊ ಟಾರ್ಡೆಲ್ಲಿ ಕೂಡ ತಪ್ಪು ಕೇವಲ ಆಟಗಾರರದ್ದಲ್ಲ, ಕೋಚ್‌ನದ್ದಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಜುವೆಂಟಸ್‌ನ ಆಟಗಾರರು ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ಮಾಸ್ಸಿಮಿಲಿಯಾನೊ ಅಲ್ಲೆಗ್ರಿ ಅವರ ಪೋಲಿಷ್ ಅನ್ನು ನಂಬಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಎಂದು ಅವರು ನಿರ್ಣಯಿಸಿದರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್ ದೈತ್ಯರು ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಇಟಾಲಿಯನ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಜುವೆಂಟಸ್ 2022/23 ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇದುವರೆಗೆ ಕೇವಲ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದಿದೆ. ಓಲ್ಡ್ ಲೇಡಿಯನ್ನು ಸೋಲಿಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದ ಮೋನ್ಜಾದಂತಹ ಪ್ರಚಾರ ತಂಡಗಳಿಂದ ಅವರು ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಮಿಲನ್‌ನಲ್ಲಿನ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಫಲಿತಾಂಶವು ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ ಜುವೆಂಟಸ್‌ನ ಒತ್ತಡವನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿಸಿತು. ನಾಲ್ಕನೇ ಪಂದ್ಯದ ದಿನದಂದು, ಟುರಿನ್ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಕ್ಲಬ್ ಮಂಗಳವಾರ (11/10) ರಾತ್ರಿ WIB ಅನ್ನು ಮಕ್ಕಾಬಿ ಹೈಫಾವನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಇಸ್ರೇಲ್‌ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ