ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ ನಂತರ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ನೀವು ಗೆಲ್ಲಲು ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿದ್ದೀರಾ?

  • Whatsapp
ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ ನಂತರ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಹೆಚ್ಚು ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ನೀವು ಗೆಲ್ಲಲು ಆಶಾವಾದಿಯಾಗಿದ್ದೀರಾ?

ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧದ ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಆರ್ಸೆನಲ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನವನ್ನು ಪುನಃ ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದರಿಂದ ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಎರಡು ಗೋಲು ಗಳಿಸಿದರು.

ಆರ್ಸೆನಲ್ ವಿಂಗರ್ ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಅವರು ಲಿವರ್‌ಪೂಲ್ ವಿರುದ್ಧದ ಗೆಲುವು ತನ್ನ ತಂಡದ ಮನಸ್ಥಿತಿಯ ಮೇಲೆ ಹೇಗೆ ದೊಡ್ಡ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಗಳಿಸಿದ ಎರಡು ಗೋಲುಗಳ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದರು. ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್.

Read More

ಇಟಲಿ ವಿರುದ್ಧ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್‌ಗಾಗಿ ಯುರೋ 2020 ಫೈನಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ವಿಜೇತರನ್ನು ಗಳಿಸಿದಾಗ ಪೆನಾಲ್ಟಿ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಅವರು ಮುಂದುವರಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು 21 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು ತೋರಿಸಿದರು. ಗನ್ನರ್ಸ್ ಗುರಿಗೆ ರೆಡ್ಸ್ ಬ್ರೆಜಿಲಿಯನ್ ಗೋಲ್ಕೀಪರ್ ಅಲಿಸನ್ ಬೆಕರ್ ಬೆಂಗಾವಲು.

ಈ ಹಿಂದೆ ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಕೂಡ ವಿರಾಮಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮೊದಲು ತನ್ನ ತಂಡದ ಮುನ್ನಡೆಯನ್ನು ಪುನಃಸ್ಥಾಪಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಡಾರ್ವಿನ್ ನುನೆಜ್ ಅವರು ಆಟದ ಮೊದಲ ನಿಮಿಷದಲ್ಲಿ ಗೇಬ್ರಿಯಲ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಲ್ಲಿ ಅವರ ಆರಂಭಿಕ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಹಿಂದೆ ಸರಿದ ನಂತರ ಗೋಲಿನ ಮುಂದೆ ಸುಲಭವಾದ ಮುಕ್ತಾಯವನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಈ ವಿಜಯವು ಆರ್ಸೆನಲ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ ಮಾನ್ಯತೆಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಏರಿಸಿತು, ಮ್ಯಾಂಚೆಸ್ಟರ್ ಸಿಟಿ ಈ ಹಿಂದೆ ಗೆದ್ದಿತ್ತು ಗನ್ನರ್ಸ್ ಉತ್ತರ ಲಂಡನ್ ಡರ್ಬಿಯಲ್ಲಿ ಟೊಟೆನ್‌ಹ್ಯಾಮ್ ಹಾಟ್ಸ್‌ಪುರ್ ವಿರುದ್ಧ 3-1 ರಿಂದ ಗೆದ್ದ ನಂತರ ಅವರು ಇತರ ಅಗ್ರ ತಂಡಗಳ ವಿರುದ್ಧವೂ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದರು.

ಮಾತನಾಡಿ ಸ್ಕೈ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ, ಬುಕಾಯೊ ಸಾಕಾ ಅವರು ಜುರ್ಗೆನ್ ಕ್ಲೋಪ್ ಅವರ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧ ತಮ್ಮ ತಂಡದ ಗೆಲುವು ಅವರು ಮಾಡಿದ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸಿದರು, ಸುಧಾರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಈ ಗೆಲುವು ತನ್ನ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

21 ವರ್ಷದ ಆಟಗಾರನು ತನ್ನ ಗುರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದನು, ಮೊದಲಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತಂಡವು ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಲು ತನ್ನ ಮೊದಲ ಗೋಲು ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದನು ಮತ್ತು ನಿಯಮಿತ ತರಬೇತಿಯು ಪೆನಾಲ್ಟಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಲು ತನ್ನ ಮನಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ರೂಪಿಸಿದೆ ಎಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದನು. ಚೆನ್ನಾಗಿ.

ಬಂದಾರ್ಟೊಗೆಲ್77

Related posts

ನಿಮ್ಮದೊಂದು ಉತ್ತರ